Vote 4 colleges

If u are accepted at all the following colleges, u'll go for:

• Dartmouth

Số phiếu: 5 19.2%
  • Harvard

Số phiếu: 17 65.4%
  • Middlebury

Số phiếu: 1 3.8%
  • Williams

Số phiếu: 3 11.5%

• Số lượng người bầu chọn
    26
Hehe, i like ur pic w/ Ly&Tam :D
Basketball game w/ Williams ? Don't think Sis. DieuLinh will work 4 u :D

--My
P/s: Take ur congrats back, btw

O, this rudeness. I did not congratulate you on getting into Harvard, I congratulated you on getting into whatever college you might desire.
hehe, I was @ the peak of my ugliness in those pictures, good thing you liked them :">
The game wasn't with Williams, I don't remember the team (my guess? Hamilton or Colby :D ), but those words can be heard quite often in sports games @ Amherst ever since :(

Theo chị được biết thì đúng la undergrad ở Harvard phần lớn la TA da.y, các prof nổi tiếng quá nên họ thích dành nhiều thời gian làm research thì trường cũng phải chiều. Nhưng đúng là về reputation and connections thì khó ma choose the other schools over Harvard được (tuy là chính bọn Harvard cũng nói cái reputation này la nhờ the graduate schools và huge endowment $$). Tất nhiên Boston rất hay vì rất nhiều sinh vien.

Chị biết 2 đứa đang học o Dartmouth, chúng nó cũng thích lắm. Midd chị nghĩ đúng như ai đã nói, nó nổi tiếng vì languages.

Hihi, chi hoc Brandeis ra chac chan hoi truoc biet chi Ngoc phai ko a?

Dartmouth thi nhat dinh la anh Khanh + chi Ha` rui :D

MIT o Randall ha chi ? Hic, chi hoc grad lam MA hay PhD a?

---Em My

Khiếp thật tốp tiếc của Mĩ nhà mình trường nào cũng có, chắc bây giờ chỉ còn mỗi caltech là chưa có Amsers nữa thôi (hoặc có thể là em không biết :( )

U chị có biết chị Ngọc đang ở Harvard Kennedy School, bây giờ vẫn thỉnh thoảng gặp mà. Dartmouth đúng la Khanh với Hà đấy. Em My đã quyết định học ở đâu chưa?

PS: MIT o Cambridge-Boston em ạ, hàng xóm láng giềng của Harvard

--Em Hưng: cố gắng vào Caltech nhé ;)

khiếp quá, đọc lạnh cả gáy :D
Hôm nọ con bạn em từ UMass xuống Boston chơi với hội Harvard có bảo có gặp 1 đc Anh 1 học Brandeis, chắc là chị Trang đây rồi .
Ams mình đúng là lắm cao thủ :((

Em nghe noi o Brown co hoi hoc sinh VN, ko biet co Ams o day ko a?

Chị chỉ biết có bác Liêm, cũng dân Ams, đang học cao học ở đấy thì phải.

HLong, bạn em có phải là Trang học ở UMass không? Hồi lâu nó xuống chị có gặp 1 lần, hình như nó cũng kể đến em :)

Ở Brown đúng la có đồng chí Liêm đang học PhD ngành Sociology, còn 1 chị nữa nhưng ko phai Ams.

Hic, nghe đến là choáng. Trường mình nhân tài cứ như nấm ý nhỉ. Thế đã có đồng chí nào trường mình học Stanford chưa ạ? Có nữa thì gần đủ bộ rồi.

Em biet co nguoi nam nay duoc vao nhung...ko vao :D Stanford hinh nhu co chi Hong Anh hoi truoc hoc o UK (ko ro co phai dan Ams nha minh ko nua )

Back
Bên trên