VIP - P1 On tOp

eo, con Tồ vô duyên thế, he dựa vào đâu mà cho rằng m là người đặc biệt vs Lộc:-j chả có 1 chút cơ sở nào cả[-x:))

k nhia, t bảo là tên t đặc biệt đấy chứ ;)) nào ai dám ngộ nhận mình là người đặc biệt với Lộc đâu mà sao 2 bạn phải bóc mẽ mình ngay thế :))

cũng có nhiều dẫn chứng cho thấy Tồ là người đặc biệt với Lộc mà , a quan sát từ lâu rồi, làm sao qua đc mắt a, Tồ nhỉ =))

=))=)) toi thử analyser và montrer moi xem nào :) ;)
=))=))=)) Lộc a iêu lên tiếng đi chứ ;)) =))

hơ, từ cái vụ SH t đã nghi ngờ 2 đứa chúng m rồi:-?;))đến bâyh giờ lại còn công khai trắng trợn goi "a iêu" thế này thì đúng là chẳng còn j để nói nữa rồi[-:)-<:-j:))
chó MA=))mà MA fai "nói có sách mách có chứng" chứ/:)dẫn chứng đâu, chứng minh đi hay chỉ là nói xuông thôi:-j;))

Chỉnh sửa lần cuối:
uh 3 năm trc nhờ, hồi hè lớp 10 =)) gần 4 năm rồi í,nhanh thế :((
Lúc đầu thì a cũng bị ngộ nhận a là người đặc biệt của Lộc, vì có nhiều sự việc liên quan đến cả a cả Tồ nhưng mà thoát làm sao đc qua con mắt chọn lọc của a =))
Hưng sao lại có thái độ như thế???:-j Thấy người khác có con mắt tinh tường hơn mình nên tức đúng k?;))

MA lên tiếng đi chứ ;)) xem con mắt tinh tường của MA thế nào mà lại vượt qa được cả Hưng ;)) nếu k đúng thì MA đang làm hurt e đó nha :(
Lộc , chú ý đọc kĩ các dẫn chứng của các bạn rồi explain it nhaaaaaaa :)):)):))
thôi, đi học đây ! lúc mình về mình muốn đọc comm của các bạn :x

eo, k đứa nào trả lời à b-)
à hình như hôm qa sinh nhật mẹ Oanh của chúng ta đúng k đại ka :x mà k biết sdt để nhắn về :-ss
ôi vừa học matrice, Gauss là cái thằng của nợ nào mà nghĩ ra cái cách thật là lằng nhằng :(:)((

to Tồ: thứ nhất m fai hiểu ở P1 05-08 là thế đấy, càng muốn, càng thích mà lại nói ra thì lại càng ko được;)):))
thứ 2 là đừng có chửi Gauss[-x ông ý được coi là 1 trong những nhà toán học lỗi lạc nhất trong lịch sử, xếp ngang hàng vs Issac Newton, Archimedes, và cả Euler nữa, thậm chí còn được mệnh danh là "the Prince of Mathematicians"8-} Gauss là tổ sư của lý thuyết số, hình học tích phân, giải tích,v.v...
Đại khái như thế đấy mà hơn nữa m lai còn đang học Matrice (lý thuyết số) nên đừng có chửi người ta mà đắc tội[-x:))

trường e là thế đấy, học năm ngoái rồi thì năm sau học approfondi =))=)).
to NQH : qa những dòng comm của m , t thật lòng mong mai này m có thể làm 1 nhà toán học hoặc danh nhân như vầy :x :x
=))=)) thôi ngay analyser mọi thứ đi được k hả Hưng :-? u understand me????? =))=))
đang muốn tìm hiểu thằng Gauss này là ai? May qá đỡ phải lên wiki, mec xi Hưng =))=))

Lên wiki mà đọc Tồ ạ.=)) Cái này t còn hiểu được mà.:(( Chứ các cái sau thì thôi không dám nói.:((

ờ thật các bạn làm mình vào hao sợ đ' dám com j.Vì mình chả biết thg nào đag nói về thằng nào :-ss
cái j đến thì nó sẽ đến,ok lah? =))

=)) tiếng anh sing là hay *** nhất qả đất
rồi. Đọ thế nào được
sao mãi chả thấy H đâu nhỉ ;))

Back
Bên trên