Vina, Viva, Vivo

Phải công nhận một điều là đồ ăn và đồ uống như post trên ảnh là cực chán. Karaoke mãi cũng chán nhỉ... Bác Cầu xem thế nào tình hình em thấy là hè đến các em xinh tươi từ khắp nơi trên thế giới về nhiều hay là ta lại cho Hoan lạc hội sống lại nhỉ :D

Nguyễn Hữu Cầu đã viết:
Hôm trước em gặp chàng đẹp trai của Tố Giao cô nương rồi, vẫn phong nhã hào hoa như ngày nào. Chàng còn tâm sự Tố cô nương dạo này quyến rũ lắm :D

Đau lòng lắm, em Cầu lại chạm vào nỗi đau lòng của chị rồi. Tìm gặp chàng khó hơn là chim trời, cá biển, thế mà chị lại để mất mất cơ hội ngàn năm có vài ba lần như vậy. Đau lòng quá thôi. :D

Thôi thì để dành tết này lại về nhà đi chơi với em Cầu nhỉ. :p

Hoàn toàn nhất trí với chị Giao về vấn đề chơi Tết

Để tập dượt chờ đến Tết, đồng thời nung nóng thêm bầu không khí vốn đã nóng bỏng giữa hè, đề nghị Hoan Lạc Hội thứ 6 tuần này tổ chức một buổi hoan lạc nhỉ. Để tăng phần thèm thuồng cho các đồng chí không có điều kiện tham gia, buổi hoan lạc sẽ được tường thuật gián tiếp trên HAO.

Thưa với em Cầu đẹp trai, chị Giao chờ không nổi đến tết nên đã quyết định vượt biên về nhà chơi hè. Ao ước đầu tiên là tụ tập với CLB Vina Vino, nhưng tiếc quá là chủ trì của CLB Vina Vino này lại sắp lên đường, đâm ra kế hoạch ăn chơi nhảy múa sẽ được đẩy lên sớm hơn dự định - ngày thứ 4 18/8/2004 hoặc 19/8/2004. Em Cầu và mọi người có tham gia được không?

Chỗ ngồi có giới hạn, đề nghị mọi người đăng kí sớm :D

Hic, chị Giao về rồi à ? :p. Hic, lại tụ họp một (vài) buổi ạ :D. Hehe, em được chơi đến hết tháng 8 cơ, có vụ gì là đăng ký hết ạ :D ;)

:x

Cho em đi với. Bây giờ cũng được chơi rồi. Quỳnh ơi, sao được chơi muộn thế? Btw, hôm trc vào xem profile của ấy, thấy ngày sn cũng đẹp đẹp giống của mình :p, chỉ khác 1 chút xíu :p

Chị đang ngồi ở Seoul và mơ màng đến bữa ăn liên hoan chia tay với em Linh. :D

Em Linh: Sau vụ này về, nếu vali của em có chật chỗ thì gửi bớt sang cho chị nhé. :p

Em Quỳnh đứng ra làm công tác liên lạc kêu gọi mọi người đi. Chị tranh thủ đi chơi được mấy hôm đầu thôi, sau là lại bận rồi. :)

Thế chị quyết định là hôm nào đi ạ. Tối thứ 4 hay tối thứ 5 để em còn thông báo cho mọi người

Ơ`, nếu đi chơi thì kéo Khỉ đi cùng 1 phát nhé!

Kể ra tối thứ 4 đi, hình như mọi người đều rảnh thứ 4 hơn thì phải, em cũng kêu gọi một số người rồi ạ :D

P/S: Chị G :) có gì nói thêm về chuyện Tập san chị nhỉ, lần trước đột ngột em không biết đã contact với chị DA rồi nên không biết ăn nói thế nào cả :p , chắc sẽ thương thuyết được nếu mình quyết tâm quyết liệt đăng bản TS online :D

ác thế, thứ 4 à? chả biết có về HN kịp ko??? À mà thôi, có gì nếu kịp cho Hà xin 1, 2 suất (1 ghế cũng được :p :)) )

bạn Cường về mà, kiểu gì cũng phải xoay ra cách để về kịp ;) :p :D

Cẩm Hà,

Ok tối thứ 4 nhé. Hẹn nhau 6h tối ở cổng trường Ams sau đó đi tiếp đâu đó?

Trần Cẩm Hà đã viết:
ác thế, thứ 4 à? chả biết có về HN kịp ko??? À mà thôi, có gì nếu kịp cho Hà xin 1, 2 suất (1 ghế cũng được :p :)) )

bạn Cường về mà, kiểu gì cũng phải xoay ra cách để về kịp ;) :p :D

Cẩm Hà,

:)) sao ai cũng đòi gặp anh Cường thế này.

Em cũng muốn tham gia nhưng chưa biết chắc chắn, cũng chưa biết ai, cổng trường Ams còn không rành lắm (sợ lạc đường :D :p) nên ai có thể cho em contact phone để biết đường dò dẫm, hỏi thăm lúc đó không? Chị Giao hay em Quỳnh hay ai là người đứng ra tổ chức thế, cho xin số với nào. :) :x

mọi người về cùng đợt tụ tập vui vẻ quá nhờ:)) em chưa đi bao h liệu có được đi ko ạ:-?

hehe, cứ đúng như lời chị Giao, 18h thứ tư, 18/08/2004 có mặt tại cổng trường Ams. Nếu mà ai đến muộn thì liên lạc với em Quỳnh - Tel : 0912175512.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hih hih, vui quá nhỉ, chán quá hè này mình lại chưa có điều kiện về chơi hè ở nhà được nên bỏ lỡ cơ hội nghìn vàng trăm năm mừ mới có mụt này rùi :-s Thôi thì chúc cả nhà mình đi chơi vui vẻ, các chị em đàn bà con gái thì cố mà biết đường bảo ban, mông má, chuẩn bị váy áo thật nà diêm dúa, rúng rính cho nhau; còn cái cánh đàn ông con giai thì nhớ nhắc nhau cọ rửa, tắm táp cho nó thơm tho, sạch sẽ, tư trang, quần áo chỉnh tề, tử tế (có cậu nào thích điệu đà, đỏm dáng tí nữa thì làm cả quả ca-la-vát cho nó lổi, eh :> ) trước khi đến điểm hẹn. Play cool, play safe ;) Và cuối cùng là đừng quên chụp nhiều các bô ảnh rồi bốt lên đây như lời thề nguyền, trăng trối để lại của anh giai Cầu :D hòng góp phần rắc muối vào lòng cho những đồng bào xa tổ quốc lại còn đang trong mùa lũ bão ở nơi đất khách quê người như chúng tôi đây! Cảm ơn! Cảm ơn, xin cảm ơn! =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( hôm nay đột nhiên lại bận mất rồi :(. Chắc không đi với mọi người được. Số mình đen thật. :(

Tình hình hội HAO hôm nọ đi chơi đến đâu rồi mà không thấy ai post ảnh ạ? Công nhận HAO mình có nhiều thành viên ấn tượng thật. Phải nói đi một ngày đàng học một sàng khôn. Online cả đời không thể có chất lượng được bằng 10 phút gặp nhau. :D :D :D

Back
Bên trên