Viet oi!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nghiem Thuan Anh
(IN_NUMBER1)

Tơ viết bài này không phải để kêu ca phàn nàn gì nhưng chỉ muốn nói để Viết rút kinh nghiệm thôi.
Thứ nhất, tớ phải công nhận là lớp F2 trong đó có tớ nhưng mà đặc biệt là bạn Hiền hay lên forum AMS nói nhảm nhí nhưng nếu muốn lock lại thì nên tìm lí do nào nghe hợp lí hơn là cái lí do "không bổ ích"... nói thế thì quá là miên man. Thử hỏi trong cái diễn đàn này có bao nhiêu cái topic để mọi người có thể tìm được điều bổ ích hay học hỏi từ đó 1 cái gì cho bản thân? Nào là bạn kia đẹp trai, bạn này xinh gái ---> bổ ích ở đâu ra. Tớ nói vậy không phải để bảo V là đã lock bài của Hiền rồi thì phải lock cả mấy bài kia vì tớ thấy nó cũng có cái hay của nó, nhảm nhí cũng vui mà. Bài của cái Hiền thì đúng là hơi động chạm mà cũng chẳng hay ho gì khi để nó kéo dài. Lock cũng tốt!!!
Thứ nhì, "Bài viết trên chẳng có nội dung độc hại, chẳng chứa từ ngữ đen tối, chẳng có tính chất bài xích, đụng chạm ai (mà nếu có đụng chạm tui thì cũng chẳng sao), nhưng lại gây không khí mất đoàn kết, nghe khó chịu lắm", Việt nói thế chẳng khác nào bảo bài này Việt lock vì lí do nghe khó chịu. Thê hội tớ mà nghe bài nào đó khó chịu thì làm sao??? ... chẳng nhẽ lấy khóa xe đạp để lock à???
Công nhận là con người sống ăn nói phải biết nhìn trước sau, tớ cũng sẽ nói với mấy bạn lớp tớ... mặc dù biết lời nói của mình cũng chẳng có trọng lượng gì.
.. |-) buồn ngủ quá rồi! Ở VN bây giờ đang là sáng ==> chúc mọi người một ngày vui vẻ!
Tớ thì phải chúc ngủ ngon thôi...
Đọc xong bài này có gì bức bối thì cứ nói tớ biết nhé! sai đâu để còn biết đường mà sửa.

Cảm ơn Ánh ỉn. Tớ cũng là người mà, cũng như bọn ấy thôi, có hơn gì đâu. Chẳng qua tớ có trách nhiệm quản lí ở đây thì tớ phải thế thôi.
Bây giờ trong box 01-04 này có tớ với Phượng làm mod, nhưng chẳng biết ông Phượng chuồn đi đâu mất rồi. Tớ cũng đâu giỏi giang gì mà làm gì cũng đúng được, có điều tớ cố gắng ở mức tối đa sao cho quản lí box này hiện quả nhất thôi.
Bài của cái Hiền tớ bắt buộc phải lock lại, và theo đà này thì tớ sẽ move hết bài của nó vào sọt rác và thông báo tên sử dụng cho ban quản lí thành viên giải quyết.
Khi trả lời cho 1 bài viết nào đó, đôi khi nội dung có thể hơi sơ sài nhưng đi đúng hướng hoặc đúng tình cảm theo bài viết đó chứ không cần hoàn toàn chỉn chu. Nhưng khi viết 1 bài mới hoàn toàn, nhất định cần sự chuẩn bị trước và có mục đích chính đáng.
Những bài như của cái Hiền hay là bài gì đó khen Cao Chung đẹp trai... đều vớ vẩn và cần dọn đi hết. Tớ chưa dọn cũng là vì muốn tìm cách giải quyết hợp lí nhất thôi. Ấy không thấy là chị Giao cũng đã vào đây nhắc nhở tớ chú ý đến mấy bài viết của cái Hiền à ?
Có gì thì cứ góp ý cho tớ nhé, cảm ơn rất nhiều!

hooo lock di cung vut vao xot rac cung dc hooo bai van cua hoc sinh thay liem ma dam vut vao xot rac thi khac gi fi bang thay lao qua
ti di mach thay liem

in chi dc cai noi chi li chui thi cung fai chui cho no co gaio duc va nhe nhang nhu in thi ơen rut kinh nghiem ngay
in dung la luc nao cung dang iu

Con Hiền đang móc máy ai đấy, ông đập cho tẹt mỏ bây giờ :D
Ừm, thực ra góp ý chẳng có gì là sai cả, tớ muốn thế mà, để tớ còn biết là tớ có sai sót gì khi làm mod.
Cảm ơn nhiều!

chời ơi, sao mà Việt đáng iu thế??? :O:O chết luôn!! ;;) 0:)

việt của hiền chứ fuong ko đc tí tởn ko là hièn đánh cho we cẳng heee
việt mà đánh tẹt mỏ hiền thì mình hun nhau bằng gì?

Nghe mà cứ muốn tuồn hết những gì trong bụng ra, gớm!
Nếu có ai muốn góp ý gì tớ nữa thì góp ý, không thì đừng có post bài vớ vẩn. Tớ để bài này ở đây 1 thời gian ngắn nữa thôi!

bài hay mà vịt iu wi nhỉ iu vịt lắm heeeee

Chời.. V thật không nhầm khi thầm iu Việt...Việt đáng yêu quá đáng , quá mức cần thiết....hehhehe

con kai ti toe gì vịt của tao
can thận mai tao đạp đấy có fuong ròi còn xí xởn

Con Hiền mày vừa fai thôi nhé, hichic ngày xưa đã cuớp Phượng của tao rồi, bi h lại tranh giành Việt của Fuong, Việt ơi Việt yêu aiiiiii :(:)(:)((

vịt là của hiền chứ hiền tỏ tình trước chứ hô hoo cứ vô duyên vừa thui hàng chuối nhé

Việt ơi, lock lại được rồi đấy, bọn mày cứ hở ra bài nào là lại nhảy lên nói linh tinh được bài đấy nhỉ?
Góp ý với bạn Việt 1 cái là bạn Việt nên bình tĩnh, nói năng nhỏ nhẹ tử tế với mấy bạn F2 thôi(như ngươi nói với mấy bạn lớp khác í), có khi mấy bạn í còn nghe, chư cú nóng tính như ngươi thì càng cấm bọn nó càng làm, chỉ khổ ngươi đi dọn dẹp thôi :D
Có mấy ngày tao ko vào thôi mà lớp mình trên này nhiều thứ mới thế, được tuyên dương suốt ngày thế này à? đáng "tự hào" nhỉ?

hô có nhẹ nhang cũng ko đc em ah khổ thế cái dân f2 nó máu vậy biết làm sao

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên