viết về thầy cô giáo lớp mình

Nguyễn Công Phúc
(phuco)

hey,
Bắt đầu là thầy toán: Việt @@@@@
tính tình nhìn bề ngoài dẫ biết quy tắc, nhưng cũng hai hước, được cái là học thầy hay được ăn kẹo.Lớp mình ai phải công dức nhiều nhất nhỉ: ................
Kế tiếp là thầy lý: Tiếc thật không được gặp thầy từ hồi lớp 11 nếu thế thì bây giờ chúng mình đã khác.Thầy gần gũi với học sinh, hài hước .....
nhiệt tình, rất nhiệt tình (mong rằng thầy sẽ phát huy hết khả năng đó)
Thầy hóa:hoa hậu khối hóa học cô mà nhàn như học thể dục ( chắc chỉ có ai học cô mới biết)
Thây văn : chủ nhiệm lớp (MAi ngọc Anh). Môn văn mình dốt đặc nên miễn bình luận,
tính cách: rất quan tâm đến học sinh, quy tắc, vui tính, thương học sinh
còn nữa......
Cô sinh :.................
Cô địa: Điệp là tên của cô, cô rất vui tính , lại quý học sinh, ......
Cô công dân(coi là thế này-coi nhà thế này).Đó là cụm từ trước mỗi lời nói của cô.Với cô môn công dân quan trọng không kếm môn toán ....
Trong giờ kiểm tra ccoo múa balê nhoàng mọt cái cô đã sau lưng Hiệp thế là chỉ còn cách cận thận hơn) phải không Hiệp phò mã
Cô anh:..............
thầy kỹ: 10; 10; 9,5 là điểm kiểm tra của cả lớp(trần linh 10,0) Thày có tên là Quang, hiên như Tấm

Phúc dạo này nhiệt tình lên mạng quá nhỉ...........
Kể ra lớp mình cũng vui thật...........
mỗi tội chia tay rồi................
buồn..............

thầy kỹ thuật có tên là Phương chứ!!!

Nhớ năm 11 còn học trong lớp, thầy Phương cho quay đã quá. Chẳng có lớp nào như cái lớp Lý 2, buồn thầy cô có, vui cũng có. Càng nói càng nhớ lớp mình :((

Còn thiếu bà tiếng anh nữa chứ không hiêu moi người nghĩ sao riêng em cực ghét bà ý bà này đì mình một cách dã man mình chả làm gì mà sao bà cái gì cũng nói mình được may mà học có một học kì không thi chắc mình chết mất.

hehehe!! chú Bằng thi TN tiếng anh thế nào?? bài thi sao mà dễ thế ko biết!!

Back
Bên trên