Viết về người mình quí mến

Hồ Ngân Hương
(amazing)

Thành viên danh dự
Gửi các bạn khóa 01-04 thân mến,

Hiện nay Ban Biên Tập hàng tháng vẫn đưa lên trang chủ www.hn-ams.org một bài viết về gương mặt. Chúng tôi gửi tới các bạn thông điệp này là muốn mời các bạn cùng chúng tôi viết bài về người mình yêu quí trong trường hoặc trên HAO.

Ba đối tượng được đưa lên trang chủ của HAO là Gương mặt thầy cô, Gương mặt học sinh, Gương mặt thành viên. Gương mặt học sinh là những học sinh hoặc cựu học sinh có thành tích và những đóng góp lớn cho trường Hà Nội - Amsterdam của chúng ta. Còn gương mặt thành viên là những thành viên HAO có đóng góp tích cực với HAO.

Hình thức viết bài không hạn chế, có thể là bài phỏng vấn trực tiếp hoặc chuyện kể hoặc cảm nghĩ... Đặc biệt hoan nghênh các bài viết có tính chất cập nhật thông tin hiện nay về các thầy, cô, các bạn học sinh, cựu học sinh. Về cách thể hiện, các bạn có thể tham khảo thêm tại phần Gương mặt trên trang chủ hn-ams.org.

Thắc mắc và Bài viết xin gửi về hòm thư [email protected].

Những bài được lựa chọn đăng tải trên trang chủ sẽ được ban biên tập khuyến khích bằng lời cảm ơn và món quà bất ngờ dành cho bạn.

Mong sớm nhận được bài viết của các bạn!

Thay mặt Ban Biên Tập HAO

Hồ Ngân Hương

híc ,chị ui,em thấy việc nì có vẻ khó .Bởi thường ng` ta ko mún công khai cuộc sống riêng tư của mình.Những bài viết sơ sơ bề ngoài thì các anh chị chắc chắn là ko cần.Còn những bài viết "có chiều sâu " thì lại chẳng thể để post lên .:(

Chị ơi nếu viết bài về người mình yêu quý ntn thì viết vào đâu hả chị ? Em đang định làm 1 bài ...

yêu ai thì cứ nói chứ ngại ngùng gì nhỉ

Đặng Minh Phương đã viết:
Chị ơi nếu viết bài về người mình yêu quý ntn thì viết vào đâu hả chị ? Em đang định làm 1 bài ...

Em Phương có thể viết và gửi về địa chỉ: [email protected].

Viết về người mình yêu quí không có nghĩa là kể hết cuộc sống riêng tư của người đó mà em có thể viết về những điểm mà em quí mến ở bạn, những công việc bạn ấy đã làm được mà em thấy nổi bật. Em có thể tham khảo các bài viết về gương mặt thầy cô, học sinh, thành viên HAO trên trang chủ: www.hn-ams.org.

Mong nhận được bài viết của các em sớm

Back
Bên trên