VC Gallery

Còn cái này em làm lâu ồi :D Vẽ thì xấu :mrgreen: Tặng Người yêu Cụt, Tặng Anh QUÁCH, Tặng ANH MẠNH :biggrin: Mọi người nhớ mang áo ấm để còn chơi tuyết nhé ^^ Với lại ý tưởng cái tranh này là :D
Dù cho có thế nào ( trời lạnh lẽo:D ) thì vẫn luôn phải mỉm cười như cái con người tuyết này này :D:D

Cảnh thật :x cái con người tuyết thực ra là em xong thấy xấu quá em vẽ đè lên :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao yahoo mà đỉnh cao thế này cơ à ? bó tay thiệt ! 8-|
còn đây tớ gọi là rainforest :))

đây là 1 số tác phẩm hồi mới bắt đầu dùng doodle, tức là lâu lắm rồi, mọi người thông cảm 8-}

Author:Cụt

SẾP YÊU DẤU :x

Đính kèm

48.9 KB · Xem: 4
eo ôi... yêu thư kí thế b-)... sếp không nhìn rõ lắm cái gì dưới chân sếp thư kí ạ... /:)

Tác phẩm tiếp theo ^^

Name: Farewell - VC Loves ya ^^
Author: HM

Chỉnh sửa lần cuối:
mãi mới nhìn ra farewell màu da cam /:)
dưới chân anh là 2005 - MT :))

hic cái ảnh farewell của bạn Hm.. mình liên tưởng đến tình tay ba :x :"> ;;)

còn cái ảnh cụt xịt xịt xịt xịt... :D ..........đẹp :x thích sự kết hợp giữa 3 màu đen đỏ trắng :D

cái ảnh rainforest của anh Ngọc.. :x :x :D rất.. trừu tượng :D

hic hic.. bây giờ Ym đang bị dơn.. bật lên phát là treo cả máy :(( nên em không đú doodle được với cả nhà :((.. đành phải ngậm ngùi ngồi bình phẩm vậy thôi :((

thế thì chị tự biên tự diễn tạm trong paint đi :-$ ko ai biết đâu :-$ :mrgreen:

rain forest á ! hay của nó đấy :)) anh mà có toan là anh vẽ bức sơn dầu treo lên tường ngay ! cái này vừa dễ vừa khó đấy :D

thế mới nóil là dễ ! mới cả nghĩ ra mới hay :D hơn nữa đó em giải thích cho người chát với em là em ko vẽ bậy mà vẽ tranh đấy ! ko biết bao lần anh đang vẽ thì bị earse rồi đấy :((

:)) :)) :))... ừ công nhận là cáu thật :))... đang rất tâm huyết hùng hục vẽ vẽ tô tô hí hoáy thì y như rằng là bụp một phát... :))... Giống bé Cụt hôm qua
... đang hí hoáy fill color thì ... rẹt rẹt ~~~> trắng phớ...

chú spam nghệ thuật quá ! anh cũng bái phục <==== spam giỏi hơn :D

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
chú spam nghệ thuật quá ! anh cũng bái phục <==== spam giỏi hơn :D

Em nêu ra ý kiến của em, có người thật việc thật, sao gọi là spam bài /:) này thì spam bài này
.../:)

hehe ! quả là nghệt thuật <======= đỉnh cao

Back
Bên trên