[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Vote đê. Lắm chuyện thế các huynh.

Mỗi thằng thik 1 màu, k thể cưỡng ép ng` khác theo m` được.

Đã ở trong tập thể thì phải nghe theo lệnh của số đông :))

Mình thì k thik xanh đấy lắm, nhìn hơi tối:">

Vàng hơi chóe, hồng trắng cũng dc=))

Hồng nhạt nhất có thể thôi;)), t vs mẹ t toàn mua tặng bố tớ áo hồng siêu nhạt, trông sáng sủa mà vẫn nam tính, ko lo ái đâu=) t thề tớ hứa t đảm bảo=):D:D:D:D:D

Màu xanh, ko phải ai cũng mặc đc, nhất là xanh dương ko cẩn thận giống bảo vệ mtr lắm=))
Màu trắng thì các chũ mặc đồng phục cho nhanh, mất 150k nữa làm je.:-j
Màu vàng cũng ok, nhưng vàng nhạt và sáng cho nó đứng đắn!

Theo mình thì đừng chơi kiểu cổ nọ áo kia, trông quê lắm, cứ đồng màu trắng hống, nhưng kẻ sọc hồng sọc trắng, sọc bé tí ti thôi, trông vừa đứng đắn vừa đẹp:D

Thêm nữa là đã đồng phục lớp thì ko có chuyện mỗi ngừoi 1 màu đc.

Tóm lại vote đê:D Lấy số đông và làm theo, năm ngoái 12 lí áo hồng quê thế mà các anh vẫn mặc cả thây. Ai đánh giá ai chê đâu.

@ Đăng: m body chuẩn mặc j chả ok=)

Chỉnh sửa lần cuối:
cả bài thì chuẩn,riêng câu này đ' duyệt do đá đểu=),tôi phản đối=)

ơ thằng này t thề t nói câu đây vs cả sincerity lẫn honesty luôn=) hay m lại giống t, cứ chê mới là nói thật=)
@ HB: Hồng siêu nhạt đê:x:x:x như màu chữ mình í:x:x minh họa thôi, mauhoongf này xấu vl:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu chọn giữa vàng và hồng nhạt thì tớ chọn vàng. Tớ chỉ thik màu hồng đậm ái ái thôi! =))

ặc
mặc dù tớ ko mặc áo nhưng công nhận hồng nhạt xấu lắm, chói lọi xấu xí. hồng đậm lên, hơi ngả đỏ 1 tí, nói thế nào nhỉ, gần màu mận với đào á??
như này này

hừm, thực ra chưa phải. phải ngả đỏ thêm với tăng độ bão hoà lên tí

Chỉnh sửa lần cuối:
Lại một viên đá nữa được Long ném ra :))
Tớ thì nói chung ko câu nệ, vì dù sao những áo này cũng là mặc đi vs lớp, ma cứ đi vs lớp là tớ vui rồi :x

tất cả do ban thiết kế quyết định mà. hôm đấy chả nói rồi còn gì
các bạn ý có cho màu tím mih cũng mặc :X

cho dù xấu hay j thì mặc vẫn còn thích hơn mặc đồng phục mà
mặc cái áo trắng đã 12 năm rồi còn j( ko tính mùa hè và mùa đông)

Back
Bên trên