[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Hôm nay là ngày học thât là bựa:)) Tiết 1 học, tiết 2 nghỉ, tiết 3 học, tiết 4 nghỉ=)) Hiệu Phó đi ktra chất lượng đúng tiết 3 là tiết CN, ngoan ngoãn kinh=))

tiết 2 thầy Thạo cũng qua lớp mình mà :| khổ thân cô Huyền :-ss

Vậy đời có j hay ko để mình vào vs=)

Tối nay trời lạnh quá:-ss đi ngoài đường mà lạnh te :|:|:|

Mình thấy anh Công Vinh dạo này đô con quá:| hem thích:| hết cả thư sinh:|

anw, VN thua hơi tiếc:| Giá anh MP ko bị đơ:(

Công Vinh trông ngu đêk chịu được, mặt thộn ra, chân đơ, người phình -> chắc là do hậu quả của khí hậu biển gặp gió mùa đông bắc =))

Tớ nghĩ Trí nói thế chỉ là vì tớ thích anh ấy:| ko nhất thiết phải nói quá thể như thế:| Anh ấy cũng phải có trình đọ nhất định thì mới được ưu ái như thế chứ! Mọi người cứ gọi anh ấy là chân gỗ, nhưng sao ko xem anh ấy đã nỗ lực như thế nào để trở thành tiền đạo số 1 của VN bây h?

Tớ nghĩ Trí nói thế chỉ là vì tớ thích anh ấy:| ko nhất thiết phải nói quá thể như thế:| Anh ấy cũng phải có trình đọ nhất định thì mới được ưu ái như thế chứ! Mọi người cứ gọi anh ấy là chân gỗ, nhưng sao ko xem anh ấy đã nỗ lực như thế nào để trở thành tiền đạo số 1 của VN bây h?

Tớ không có ý gì, chỉ muốn nói là mới về VN chưa quen khí hậu và chưa quen đội, nên ko ăn ý là phải, chứ có muốn nói CV kém cỏi đâu :)) MA bình tĩnh :D

Uh nếu bạn ko có ý sỉ nhục anh ấy thì tốt, vì tớ đang lên kế hoạch mai xử lí bạn=))

Back
Bên trên