[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Hôm nay là một ngày học rất vui:x:x:x:x vui từ tiết đầu tới tận lúc mẹ đón:x:x:x nếu bỏ 1 vài đoạn muốn đấm và đạp ra thì có thể nói là perfect

thế là xog br rồi nhé=)
quất nổi giải trường bóg đá rồi tập trug ôn thi ĐH thôi=)
từ đầu năm đến h mệt vd':-<,quất liên tục:-s

Các bạn chơi thật là cống hiến:x Hôm nay mình thấy yêu quý bạn Trung Hiếu kinh:x

Quả ngã của thằng Đăng trông rất là đẹp:x ngã chổng vó luôn:">

Khổ thân HB vẫn chưa ghi đc điểm nào:-ss Thanh Tùng thì cuối cùng cũng đc vào sân:x

Tóm lại sau giải đấu, các bjan thấy yêu nhau ko?:x

Hnay t đèo Thành về nhà, xe nó nặng vđ' lại để thêm cái cặp khó điều khiển vl :))
Hôm nay đánh br cảm giác chưa bao giờ thoải mái thế :x

Cảm ơn bạn Trí nhé :x :))

H mới nhận ra trong hè mình lười chứ k phải quá yếu :)). Đi tập ở SP trời nắng nhưng có mái che,thế mà được có 5' chạy đã mệt thở phì phà phì phò như húp phở bò :-??. Sáng nay đứng cánh rõ nắng cùng Việt béo và Mần suốt 10' cóc thấy mệt j` cả :-??

K còn giây phút như thế này nữa đâu : )

từ bao h nhỉ .từ ngày tớ nhìn thấy nụ cười của ấy.
tớ đã biết rằng tớ yêu cậu rất nhiều :">
[ quẫn r` chăng :-s]

Con Linh vs MA dở hơi mje nó rồi :|
Kon Lin tư nhiên lôi cái bài nhạc đỏ người ta hay thế kia ra cho vào mấy cái chuyện lố của MA =))
Sáng nay nhớ lúc vừa vào sân: " Kèm Trí nó vào" =)) Mình có làm ăn qué gì được đâu :))

Ek Ek ek mọi người đi uống nc mà ko có mình à:(:)(( Thế là bao nhiêu chuyện vui mà mình ko đc tham gia à:(:)(:)(( Dời ơi mẹ ơi đón j mà sớm thế:(:)((

Mai thi HSG TP vong 1 rồi nhỉ :x.
Chúc các em 12 Tin đi thi tự tin làm tốt nhất có thể nhé :)). g0od lUcK !!

Lớp Tin bây giờ chỉ còn có ý nghĩa ở cái tên IT - có thể ghép vào bất cứ hoạt động gì của lớp mà nó ko liên quan gì đến Tin học =))

Back
Bên trên