[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

thế lớp m` trước khi vào năm học k chơi bời j` à :(

chán thế vậy =((

@ Thành: Nài, tóc tôi dài rồi, buộc đc lên rồi đấy:(:(:( Đừng có nói thế nữa:(:(

Tình hình thật là buồn:(:)(( Mình đang vật lộn sửa lại cái bản nội quy lớp:(:)(( Đau + khổ:(:)(:)(:)((

ơ có đồng chí têN lạ hoắc post bài, mình chưa đọc đã del mất rồi:(:(:(
||
||
||
\/

Chỉnh sửa lần cuối:
ko phải đâu, nhầm username, tớ vừa ở nhà ông bạn, post bài xong mới biết nhầm :D

:)):)) ah` biết ồi viết bài spam thôi vậy:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết chết hom bàn cô bảo bao gạch / tháng thì hạ 1 bậc hạnh kiểm nhở nhở:(:)(:)(( Sao ko thấy ghi gì ở đây:(:)((

ghi làm thế nào càng đơn giản càng tốt , lỗi phạt nới ra để sau này có cơ hội lách luật đừng chi tiết quá rồi có ngày chết vì bản nội quy "công phu" đó

:)):)) Ông nói như đúng rồi í, làm hơi bị khó nhằn đấy:)):)) Vì làm xong đưa cô xem, cô ko đồng ý làm lại:)) Chết tôi:))
Có ai muốn xem ko:D Bjan làm xong ồi nài:)):)) Công phu kinh khủng:)):)) Ruòi cũng ko bay lọt:))

MÌnh làm để mình thực hiện, mình muốn là được mà :)
Cô có muốn thì cũng ko làm khác được nếu ko có sự hợp tác của chúng ta -> cô phải hợp tác trước :))

Hè hè, cái bản nội quy, làm là cứ làm, còn thực hiệ như thế nào thì tùy vào các tổ trưởng:">:"> Tớ là tớ mỗi trách nhiệm viết ra thôi:">:">

Ơ các bạn vẫn tập sáng à:(:( Sao ko ai goi tớ:(:( Làm mình ngủ tới tận 8h30:(:( Hic, nằm mơ bị con chó ngoạm cả ngón tay của mình:(:( Ko biết có bị sao ko:(:)(:)((

À Thành, hôm 22 gọi jì chị mà nhưng 3 miss calls? :(:( H mở ra mới thấy:(

Back
Bên trên