[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Sáng nay dậy trời mát vl mà mình ngủ ko biết gì, quạt vẫn chạy vù vù -> hiện tượng đầu tiên khi ngủ dậy là hắt xì hơi liên tục :( :( :(

Trò vui mà cô k vui :-<

Ai bảo là cô k vui, cô vui phải biết ý, bề ngoài thế thoy để cho h/s nó nghiêm túc :">
Cô bảo là lớp mình bài thi HK điểm khá nhất khối =)) (trù bọn H1)
Nhưng năm nay lớp học thêm t đã đổi gv, k đc. học thêm cô nữa ;))

@Sếp: Okie, tổ chức đi, xem phjm G.I.Joe ở mega y, Hot đếy ;))

P/S: Đêm trc' hôm tập trung lần thứ 2, t đã bj HS lừa tình =))

@ Mèo: Bây h mới trả lời, dỗi rồi:(:( Mua đĩa về nhà xem vs bạn Nhàn của tớ:(:(:(

Hôm qua tập có j vui ko các bạn:D:D:D Tớ là tớ đã định đi rồi í chứ, tớ còn bảo Long B đi đón, thees mà ngủ dậy mẹ tớ lôi tuột đi luôn:(:)(( nên tớ ko kịp xin phép bạn HB :(:)(( Tối tớ lại đi sn thằng em nên hơn 11h mới về, ko onl đc:(:(:( Ồ ôi ko đc đi tập đêm qua về đau buồn khóc ướt cả gối:(:)(:)(:)(:)(((<~~~như lài lài)
( Nghỉ có lí do:D:D:D:D:D)

Hôm qua tập có j vui ko các bạn:D:D:D Tớ là tớ đã định đi rồi í chứ, tớ còn bảo Long B đi đón, thees mà ngủ dậy mẹ tớ lôi tuột đi luôn:(:)(( nên tớ ko kịp xin phép bạn HB :(:)(( Tối tớ lại đi sn thằng em nên hơn 11h mới về, ko onl đc:(:(:( Ồ ôi ko đc đi tập đêm qua về đau buồn khóc ướt cả gối:(:)(:)(:)(:)(((<~~~như lài lài)

Ôi hôm nay có tấu hài vui quá, vui quá =)) :)) =)) :))

@ Mèo: Bây h mới trả lời, dỗi rồi:(:( Mua đĩa về nhà xem vs bạn Nhàn của tớ:(:(:(

Khóc ướt cả gối =)). Thật là điêu thuyền =))

Nước mắt đàn ông 8->

Back
Bên trên