[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Hehe thế thì tùy mọi ngưòi CN ( 19) tớ chỉ học mỗi buổi sang, còn thứ 2 (20) thì nghỉ cả ngày, nên thế nào cũng đc :D:D:D

@ Thành: ều em nói thế thì té ra chị mời đểu à:(:(:(:(

@ Trí: Uh đúng là đi xem film thì hơi nhạt thật, nhưng ko lẽ đi Thủ Lệ Zoo:">:">:">:">

@ HB : Tôi bị ốm :(:( Chiều tôi xin nghỉ nhá:(:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:
@ HB : Tôi bị ốm :(:( Chiều tôi xin nghỉ nhá :(:(:(
@MA: hôm nào cũng được, nhưng phải đi tối mới vui :D

Hehe thế thì tùy mọi ngưòi CN ( 19) tớ chỉ học mỗi buổi sang, còn thứ 2 (20) thì nghỉ cả ngày, nên thế nào cũng đc :D:D:D

@ Thành: ều em nói thế thì té ra chị mời đểu à:(:(:(:(

@ Trí: Uh đúng là đi xem film thì hơi nhạt thật, nhưng ko lẽ đi Thủ Lệ Zoo:">:">:">:">

@ HB : Tôi bị ốm :(:( Chiều tôi xin nghỉ nhá:(:(:(

Ak :(. HB hiểu mà sao chị k hiểu :(

Ý em là: tất nhiên,chị khao :D,nhưng có j` mọi ng` thêm chút ít cũng có làm sao đâu,k phải cứ khao là phải trả hết. 80->90% là dc. rồi :D

----------

@MA: hôm nào cũng được, nhưng phải đi tối mới vui :D
Cái này đúng đấy :D. Trưa mệt lắm :( trừ khi vào khách sạn ngồi điều hòa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ĐI tối sợ nhiều đứa bố mẹ ko cho đi ấy chứ, vì xem film cũng phải 7h30, 8h xem, thế thì 10h mới xong, lại còn chưa kể các bạn nhà xa....:|:|:|

Chắc là hôm đấy trời ko nóng đâu:D:D:D mình xem buổi 2h cũng đc mà :D:D:D 2h là chiều rồi, ko phải trưa:">:">

@ Thành: Ờ ờ chị hiểu:)):))

thôi mà, đi buổi 2h đi, tối còn phải đi học, bố mẹ nhiều bạn cũng ko cho đi chơi đến tối mà :(

mất có 1 lúc đi nắng, xem phim xong là mát thôi :(

@Cứ như Quang, bạn nào bao thì nge bạn ấy :x

Cao Bình bạn gì thế:(:(:( 2 tíêng thôi:D:D 2h->4h thứ 2 :D:D:D

@ Thành: hôm đấy em đang hóng gió ở Sài Gòn, mồ hôi gì:(:(

@ Lố: Ko sợ nóng đâu, các bạn khi đến nơi sẽ nhìn thây 1 bạn gái tốt bụng đang cầm cả xô kem đứng đón chào:D:D Nhá nhá nhá nhá!

Hí hí em xem dự báo thời tiết trong tháng rồi, ngày 20 trời nhiều mây mát mẻ, nhiệt độ TB khoảng 29*C thôi:D:D:D

Thôi coi như là thống nhất rồi đấy :D:D tất cả có mặt 1h30 tại rạp QG ngày 20/7, để 2h vào xem film :D:D:D Buổi tối các bạn về đoàn tụ gia đình :D:D:D
:">:">:">

để mua vé với sll thì cần đến sớm hơn=> nên tổng kết chắc chắn bao đứa đi

Tớ liệt kê danh sach những ngưòi chắ chắn đi nhá, nếu còn sót ai thì confirm lại cho tớ:D:D:D

1/ HS
2/ HB
3/Quang
4/ Trí
5/ Lố
6/ Thịnh
7/ Thành**
8/ Mèo
9/ Mod Tùng
10/ TĐức
11/ Ba Tru
12/ HHoàng
13/ Long B
14/ Mai Pig
15/ Tú
16/ Miss Linh
17/LG
18/ Mai Anh
19/ Minh râu
20/Thanh Tùng
Chẹp chẹp còn sót bạn nào ko nhỉ:D:D:D Trong các bạ nđã nêu cấm ai có vấn đề gì đấy nhá:D:D:D
@ Thành: Em vẫn chưa chắc là có đi hay ko, nen chị cứ ghi vào:D:D

Để tôi xin thầy đổi lịch xem , tối trả lời
À mà tớ dốt đường đi lắm nhờ ai chỉ hộ cái

Chỉnh sửa lần cuối:
dốt thì cứ trường mà tiến xong bảo thằng nào ra đón

----------

tình hình là các bạn xem xong phim thì mình sẽ ra :)) coi như tiết kiệm cho MA 1 vé

Đúng là Lố :)) mày đã bao h đi đâu mà cũg xin nghỉ như thật =))
Tao đi rồi xong xin nghỉ thì còn nói làm gì :))
Bà chả hiểu gì cả, nhà tôi siêu xa, nếu đi xem phim kiểu đấy thì xem được 2 tiếng lúc nắng to, xong thời đi lại mất 3 tiếng nữa :( Mà đi đúng tầm cao điểm, rõ đông
Nếu mà hôm đấy xem tối, vừa mát mẻ, xong tôi đi đến tầm 10h tối, gọi về bảo ko có xe bus, thế là :)) ra nhà trọ Hiếu ti, đỡ đi lại, sáng lại còn ra tập br với các bạn :(
Vả lại cái chính đi trưa ko thoải mái, đầu óc mệt mỏi, khó vui lắm :( Các bạn có gì xin nghỉ học thêm ấy, tôi cũng xin nghỉ nầy, sợ dek, nghỉ xong trình vẫn thế thôi :D Lâu lắm mới đi chơi một buổi phải hết mình chứ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên