[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

uh mình đi, 1h 20-7 ở trường à :x nhưng mà thả sớm nhé, mình về còn học sô ca tối :-?

các bạn cứ ca thán rạp quốc gia, thế có ai đủ để bao 1 lúc cả lớp như MA chưa, đi miễn phí mà còn đòi nhiều tiền, xem ở đâu cũng từa tựa nhau mà ;)

cám ơn Mai Anh trước :x 20-7 vui vẻ nhé ;))

Ê Lố, có gặp vấn đề gì mặt tâm sinh lí ko? :|:|:| Sao dạo này hay đi bới móc anh em thế:|:|:|

các bạn cứ ca thán rạp quốc gia, thế có ai đủ để bao 1 lúc cả lớp như MA chưa, đi miễn phí mà còn đòi nhiều tiền, xem ở đâu cũng từa tựa nhau mà ;)

cám ơn Mai Anh trước :x 20-7 vui vẻ nhé ;))

BT có khác :x phát biểu cứ gọi là vãi cả chuẩn :*

----------

Ê Lố, có gặp vấn đề gì mặt tâm sinh lí ko? :|:|:| Sao dạo này hay đi bới móc anh em thế:|:|:|

Lâu k bị tớ tẩn nên nó giở chứng ý mà :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Ê MA, đi xem phim muộn muộn vào nhé, đi tầm chiều chiều, đến khoảng tối tối thì xong, cho nó mát, đi sớm khổ lắm :(
@ NP: Ko đi thì thôi, đã đi phải xả láng chứ, bà bỏ một buổi học thêm đi cũng được mà, cho cả lớp đi xem muộn muộn, lúc đi mát, về cũng mát, có gi còn la cà, chả lẽ đi sinh nhật lại đi một mạch, về một mạch à :(
@ MA tiếp: nhìn lên trên, thấy hẹn 1h ặc, đi sinh nhật gì giữa trưa vậy, tôi tưởng sinh nhật phải vào buổi tối chứ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lố: ĐI tầm chiêu chiều 2h , để tối tôi còn làm tăng 2 chứ :D:D:D ĐI tối toàn học thêm trùng h bọn nó:D

Học thêm thì bỏ đi, đi gì đi giữa trưa vậy, mấy tăng thì mấy, đi buổi tối mới thư giãn, bà tưởng tôi ko học thêm hả, học là học từ giờ đến hết 12, bỏ 1 buổi thì chết ai, mới hè mà mọi người căng thẳng quá :(

Ủng hộ Mai Anh :x

----------

Học thêm thì bỏ đi, đi gì đi giữa trưa vậy, mấy tăng thì mấy, đi buổi tối mới thư giãn, bà tưởng tôi ko học thêm hả, học là học từ giờ đến hết 12, bỏ 1 buổi thì chết ai, mới hè mà mọi người căng thẳng quá :(

cá nhân thế :-?

----------

vãi cả chuẩn :*

mình ko dám :">

cá nhân gì trong khi hôm đấy tôi cũng phải bỏ buổi học hóa :( Đi chơi mà, học là cả quá trình, bỏ 1 buổi vân đề dek

À mà vé QG là 25 hay 30 để mình còn đếm xiền nhể:D:D:D

@ Lố: Hic, tối nhà tôi làm sn cho tôi mà:(:(

:(, hay bà khao lớp tối hôm trước đi, khao lúc nào chả ok, miễn mừng sinh nhật bà :D
Thú thật, mùa này mà đi chơi ban ngày còn khổ hơn ở nhà( ko có ý nói gì đến sn bà đâu nhé :D) tôi đi đâu chơi toàn đi tối thôi, thoáng mát, dễ chịu, thế mới sướng chứ, đi ban ngày thời gian eo hẹp, đi đâu cũng nóng :(

Mang tiếng là khao,nhưng anh em đi xem k thể k mang ví dc. :-j

Cũng phải đỡ cho bạn 1 phần chứ

Xem cả 3 fim đi,m thik cả 3 :x

xem phim là hay rồi, ông còn muốn đi đâu nữa mà cứ chê này chê nọ :(

Sao Lố cứ hay nghĩ người khác chê bai hay phản đối thế nhỉ?
Tôi chỉ là ko thik đi xem phim thôi, mọi người muốn đi cả thì tôi đồng ý vì dù sao cũng là đi vs lớp! Đi chơi với nhau là chính nên tôi nghĩ làm gì cũng được nên muốn hỏi xem có ai có ý kiến gì khác không thôi.

Hiếu dạo này hay đá mọi người lắm nhé! Ở nhà chắc toàn đá bóng nên quen thói à :))

Sao Lố cứ hay nghĩ người khác chê bai hay phản đối thế nhỉ?
Tôi chỉ là ko thik đi xem phim thôi, mọi người muốn đi cả thì tôi đồng ý vì dù sao cũng là đi vs lớp! Đi chơi với nhau là chính nên tôi nghĩ làm gì cũng được nên muốn hỏi xem có ai có ý kiến gì khác không thôi.

Hiếu dạo này hay đá mọi người lắm nhé! Ở nhà chắc toàn đá bóng nên quen thói à :))
Ông ko thik thì bảo ko thik, xong phải nêu ra ý kiến # chứ, ông toàn nói xong để đấy tôi mới nói chứ :(

Back
Bên trên