[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Thực ra khi đọc n~ dòng trên, mình tức lộn cả mề X( Biết làm sao đc, đúng như Đạt nói, br đối với n` ng` chỉ là số 2, số 3, ... số n :(
Nhưng Thành (và các bạn khác nữa) nên nhớ rằng, trc' hè mình đã nói: "Br yêu cầu ng` tập phải có lòng quyết tâm và sự kiên trì. Ai thấy mình k có 2 yếu tố đó thì đừng nên tham gia". Mình nhớ k 1 ai phản đối, để giờ đây khi mới tập hơn 2 tuần, đã có 1 ng` rời team, và n` ng` bỏ tập. Thành thử đếm xem bạn đã đi tập đc bao nhiêu buổi từ đầu hè? Mình, Đạt, Long, Quang, Trí... đổ mồ hôi trên sân tập để chơi tốt hơn, nhưng dù chúng mình có giỏi đến mấy cũng k thể căng sức chơi cả 40'. Chúng mình cần sự giúp đỡ của các bạn. Cùng nhau, chúng ta sẽ có n~ trận đấu để đời, và sẽ mãi nhớ n~ kỉ niệm đẹp trên sân bóng trg` Ams
Có côn đg` nào đến vinh quang mà bằng phẳng? Là đàn ông, chúng ta nói đc thì phải làm đc!

Tất nhiên rôì :). Thao trường đổ mồ hôi ,chiến trường ít đổ máu . Chúng ta k tập thì đừng mơ đến chuyện vào vòng trong , nói j` nhất nhì 8-} . Tớ bik mình quyết tâm chưa cao ,vẫn còn lươì nhưng 1 phần là do tớ chưa thể đáp ứng được giờ giấc các bạn đưa ra. Buôỉ chiêù thì vẫn có thể đến đâỳ đủ ,nhưng trong năm học , tớ k nghĩ rằng mình phải dậy sớm tất cả các ngày trong tuần :-s .Trc khi lớp mình quyết tâm vô địch, t chỉ nghĩ rằng hè này phải cố dâỵ sớm 3 ngày trong tuần :-& để đi bơi. Gần hết năm,bố bảo :đi tập tennis đi kon àk ,sáng sớm :eek: . Ờ ,k thik lắm nhưng bik chơi còn hơn ko 0:) . Bi h thêm 2 buôỉ tập br sáng nữa,nếu được như vầy thì quả là incredible với 1 thằng như tớ 8-> ,vớ dc. ngày nghỉ là ngủ đến 9 h. T đã hỏi Kiên :
"Mày ngày nào cũng dậy sớm chơi br à" - "Ừ" - "Mi e,dậy sớm thế mà chịu dc. sao :-s" - " Ờ ,nhưng tập xong về ngủ tiếp". Tớ thì khác , nói ra ngại vl =)) nhưng sáng nào cũng phải đi học từ 9h30 -> 11h30,ngủ = niềm .Đến lớp ph` điều hòa sướng vđ,toàn ngủ gật, ảnh hưởng chất lượng ht :-s.
Mong các bạn hiểu cho #:-o.

PS:T cũng muốn có kỉ niệm đẹp lắm chứ :), và sẽ cố gắng hơn :D

Mình thật buồn khi các bạn cãi nhau! Về Hà Nội rồi mình không muốn thấy các bạn bất hòa nữa :(

dài thế dài thế
bạn nào tóm tắt tình hình cho tớ nghe xem nào ... :-w

btw, vừa về hôm thứ ...

@Th`: Nếu mày thik bơi hơn thì tao nghĩ nên lập team bơi IT cho nhanh đỡ ảnh hưởng BR

Chỉnh sửa lần cuối:
Tất nhiên rôì :). Thao trường đổ mồ hôi ,chiến trường ít đổ máu . Chúng ta k tập thì đừng mơ đến chuyện vào vòng trong , nói j` nhất nhì 8-} . Tớ bik mình quyết tâm chưa cao ,vẫn còn lươì nhưng 1 phần là do tớ chưa thể đáp ứng được giờ giấc các bạn đưa ra. Buôỉ chiêù thì vẫn có thể đến đâỳ đủ ,nhưng trong năm học , tớ k nghĩ rằng mình phải dậy sớm tất cả các ngày trong tuần :-s .Trc khi lớp mình quyết tâm vô địch, t chỉ nghĩ rằng hè này phải cố dâỵ sớm 3 ngày trong tuần :-& để đi bơi. Gần hết năm,bố bảo :đi tập tennis đi kon àk ,sáng sớm :eek: . Ờ ,k thik lắm nhưng bik chơi còn hơn ko 0:) . Bi h thêm 2 buôỉ tập br sáng nữa,nếu được như vầy thì quả là incredible với 1 thằng như tớ 8-> ,vớ dc. ngày nghỉ là ngủ đến 9 h. T đã hỏi Kiên :
"Mày ngày nào cũng dậy sớm chơi br à" - "Ừ" - "Mi e,dậy sớm thế mà chịu dc. sao :-s" - " Ờ ,nhưng tập xong về ngủ tiếp". Tớ thì khác , nói ra ngại vl =)) nhưng sáng nào cũng phải đi học từ 9h30 -> 11h30,ngủ = niềm .Đến lớp ph` điều hòa sướng vđ,toàn ngủ gật, ảnh hưởng chất lượng ht :-s.
Mong các bạn hiểu cho #:-o.

PS:T cũng muốn có kỉ niệm đẹp lắm chứ :), và sẽ cố gắng hơn :D
Mày sướng thật đấy còn đi học nhể còn đc ngủ gật trong lớp chứ tao cả ngày chỉ ngủ có 3-4h nè.Cố đi vì IT thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Th`: Nếu mày thik bơi hơn thì tao nghĩ nên lập team bơi IT cho nhanh đỡ ảnh hưởng BR

Cái thằng :-w

T chưa bik bơi :"> nên phải tập. BR ~:> nên cũng phải tập.

Sao lại nói cái kiểu đấy =;

----------

Mày sướng thật đấy còn đi học nhể còn đc ngủ gật trong lớp chứ tao cả ngày chỉ ngủ có 3-4h nè

Kệ mài .Ngủ ít thì lợi lộc j`:-j . T mà k bận thì chí ít cũng phải cố đủ 8 tiếng :(.

----------

Những câu nói đầy "tinh thần trách nhiệm" =))

:| :| :|

Bác xem kí nhé :-j. Em đã làm thế bao h chưa :-j

Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trc khi dùng :|

----------

....Cố đi vì IT thôi :D
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
T cũng muốn có kỉ niệm đẹp lắm chứ :), và sẽ cố gắng hơn :D

Mình thik câu này :) mong Thành k thất hứa như các lần trc' :)
Và mình nghĩ tranh cãi stop here đi, đỡ mất tình đoàn kết :D mình k có tư cách j` ép buộc các bạn cả, mình chỉ kêu gọi tinh thần trách nhiệm của các bạn mà thôi :)

----------

btw, vừa về hôm thứ ...

Hôm nào lớp mình đi chơi đi <:p bạn Kiên về rồi này :)
Hay Kiên tham gia team br đê :))

Kiên đi Nikko ko :))

----------

CHo hỏi cách chơi Mafia war cái

À, cách tạo nv đã =))

Mafia Wars có mấy cái chủ yếu là Jobs, Fights, Bank và Profile. Jobs để thực hiện nhiệm vụ và cần tiêu dùng Energy. Làm nhiệm vụ có thể được một số vật dụng, vũ khí hỗ trợ. Fights là đánh các đầu thủ khác hoặc cướp tài sản của họ. Cái này cần dùng đến Stamina. Khi bị đấu thủ khác đánh mà chết thì sẽ mất 6 điểm Exp. Khi làm Jobs và Fight xong, nếu có nhiều cash thì có thế gửi vào Bank để không bị mất khi bị đấu thủ khác đánh, nhưng sẽ mất phí là 10%. Mỗi lần lên level sẽ được thêm 5 điểm chỉ số dùng để tăng Attack, Defend, Energy, Health và Stamina(2 điểm).
Ok, Thành?

Hic ko onl có 1 hôm mà kinh thế:(:(:( Mấy hôm trời nóng nên cc bạn thật là nóng:(:(:(

@ Thành: Khi nào ra YM chị bảo nhá:D

Back
Bên trên