[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

K dậy được i-)

Tao thấy cái lí do "k dậy đc" rất là vớ vẩn :| Nó là 1 cách biện minh ngu xuẩn cho sự lười biếng mà thôi :|
Thế kỉ 21 có ng` lại k biết làm thế nào để báo thức ư?
Tại sao mọi ng` trong team dậy đc mà mình mày k dậy đc hả Thành?
Đ' muốn đi thì cứ nói thẳng ra, lí do này nọ che mắt ng` khác làm j` :|

^:)^ thôi xin :| mà tuyển br nghe nói bùng gần hết:|

nóng thế HB nó ăn SN xong chưa xuôi mà

Đâu fải mỗi hnay :-j tuần này nó k đi tập buổi nào :|
3 ngày liền tao hỏi nó: "Mai có đi k?" nó đều trả lời: "Có." :|
Đàn ông con trai lozl j` mà nói đ' giữ lời :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thấy cái lí do "k dậy đc" rất là vớ vẩn :| Nó là 1 cách biện minh ngu xuẩn cho sự lười biếng mà thôi :|

HB tha cho bố tớ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Haiz phong trào đang đi xuống:(:(:(

Trời hôm nay nóng ế:(:(:( Giữa trưa nắng đi học thêm, lớp có cái điều hòa mà chạy như****:(:( như cái lò sưởi:(:(:( Chết con nhà ngưòi ta:(:(

Đâu fải mỗi hnay :-j tuần này nó k đi tập buổi nào :|
3 ngày liền tao hỏi nó: "Mai có đi k?" nó đều trả lời: "Có." :|
Đàn ông con trai lozl j` mà nói đ' giữ lời :|
Hè này bóng rổ có thể là với mỗi ng` có thể là số 1, số 2, sổ , ......... tuỳ từng người. Bóng rổ chơi cho vui, bóng rổ là tự nguyện,..... - đồng ý - nhưng đấy chỉ là khi cầm quả bóng và chơi một mình thôi, còn khi mọi người đã cùng gọi nhau lại và quyết tâm luyện tập thì đây không chỉ còn là " vui " là " muốn thế nào chả được nữa " mà bây giờ là " trách nhiệm " và " ý thức ", cứ lấy Đ Tùng, T Tùng , H Hoàng, Quang hay Trí làm ví dụ , có thể vì lí do này lí do khác nhưng dù đi hay không thì chúng nó cũng đều có trách nhiệm với đội , ít nhất là thông báo trước và giữ lời với mọi người. Có thể HB dùng từ hơi mạnh nhưng như vậy là cần thiết, Thành nghe HB nói xong thì cũng phải có chút tự trọng, post trả lời đàng hoàng lên đây anh em xem nào .

Tình hình là rất tình hình:(:( Căng thẳng quá:(:(:(

Hoàng béo nói hùng hồn nhưng có phần hơi nặng nề quá, ai lại nói ngu xuẩn bao giờ, với lại đi hay không do thằng Thành nó tự quyết định có ai ép buộc gì đâu có chăng thì do nó hơi lười nên không dậy đi tập được .Thôi, bỏ qua cho nó đi ! :D

K hẳn là t k dậy được - Nói cho vui thôi,chứ "thế kỉ 21 mà k bik cách đặt báo thức " thì vứt mi e nó đi :-j . T thik bơi sáng hơn chiều :|

Nh` hôm , như t đã bảo, đã dậy sớm nhưng do sớm quá nên ngủ tiếp ,thành ra quá giờ . Lỗi của t . Xin lỗi các bạn

Và cũng xin trả lời câu hỏi của bạn Hoàng :

Bạn bảo :"3 ngày liền bạn hỏi t có đi hay ko" .Đúng .Thứ 5 , 6 và thứ 7.
Tối T4 , bạn gặp tớ trên YM, bạn đã hỏi và t trả lời có . Sáng hsau t nghỉ .Tớ sai b-(.
Tối T5, bạn gặp tớ trên FF,và 1 lần nữa t thất hứa :|.
Và tối t6 ,trc' khi đá , bạn cũng hỏi và lần này t bảo chưa bik dc. do ngày mai đi bơi,nếu k đi dc. thì sẽ đến sân chứ k hề hứa 1 điều j` :|.

Và nếu tao k muốn đi ,thì việc dek j phải trả lời mày , để rồi thất hứa , để rồi bị chửi ntkia =)) . Tao mà k muốn đi thì sẽ làm j`:-? .Rất đơn giản , có thể out yh ngay lúc đó hay đá FF 1 trận rồi té ,mày làm j` được tao /:). Hôm nào gặp nhau lấy cớ "Tao có thấy j` đâu" or " mạng lag k nhận dc. offline" , "mải chơi k bik j`:-s " :-j. Buổi sáng tao phải đi học thêm,12h30 mới về ,thường thì 3 h mới ngủ do sự cám dỗ của game và HBO . 3 h ngủ thì 3 rưỡi dậy thế dek nào dc. 8-} .Tuy nhiên,tao vẫn cố hết sức để có thể đến sân CN đúng 4 giờ( sai lệch vài min). K muốn đi,nhấc máy và gọi cho MA :" Chị ơi e có việc" ," hôm nay hơi mệt :(" rồi mai đến chống đẩy bù :-j. Tao chưa bùng 1 buổi chiều nào ,trừ hôm đầu tiên đến muộn 45' :( và hôm sn xin nghỉ đi chơi \:d/ .

Tao công nhận là tao lười nhưng cũng đang cố để chăm chỉ hơn .Tin hay k tùy mày :|. Mong bạn Hoàng lần sau bình tĩnh hơn để nhìn nhận vấn đề ,đừng phiến diện như thế :-j. Mày có nhớ mày đã từng chửi t ntn do hiểu nhầm vụ nộp 20k mua bóng ko :|. T phục mày và Đạt nhất lớp về khoản ăn nói và thuyết phục ng` khác,nhưng khi nóng tính thì t đ' chấp nhận nổi m . K cần dẫn chứng chứ :)).

Tớ xin nhận trách nhiệm và trả nợ 150 cái chống đẩy :-ss ,nhưng cũng xin nói luôn : t chỉ có thể tập tối đa 2 buổi sáng mà thôi ,các ngày khác đi bơi và chắc Long cũng rõ t còn làm j` nữa :D

Tiện thể : Sơn bay mất hết chưa :))

ngáp các bạn viết làm tớ đ' muôn đọc mà tiện thể hỏi hôm nay là thứ mấy:|

Biết nhận sai là đc rồi, cố gắng sửa sai thì tốt hơn :)
Thành có thể nói rõ sẽ đi tập n~ hôm nào k, để team còn có kế hoạch tập. Và nếu chỉ tập 2 buổi/tuần thì mày nên đưa bóng cho Long cầm, vì team đang thiếu bóng, và Long cầm bóng sẽ có ích hơn mày.

Và nếu tao k muốn đi ,thì việc dek j phải trả lời mày , để rồi thất hứa , để rồi bị chửi ntkia =)) . Tao mà k muốn đi thì sẽ làm j`:-? .Rất đơn giản , có thể out yh ngay lúc đó hay đá FF 1 trận rồi té ,mày làm j` được tao /:). Hôm nào gặp nhau lấy cớ "Tao có thấy j` đâu" or " mạng lag k nhận dc. offline" , "mải chơi k bik j`:-s " :-j.

Những câu nói đầy "tinh thần trách nhiệm" =))

:| :| :|

Thực ra khi đọc n~ dòng trên, mình tức lộn cả mề X( Biết làm sao đc, đúng như Đạt nói, br đối với n` ng` chỉ là số 2, số 3, ... số n :(
Nhưng Thành (và các bạn khác nữa) nên nhớ rằng, trc' hè mình đã nói: "Br yêu cầu ng` tập phải có lòng quyết tâm và sự kiên trì. Ai thấy mình k có 2 yếu tố đó thì đừng nên tham gia". Mình nhớ k 1 ai phản đối, để giờ đây khi mới tập hơn 2 tuần, đã có 1 ng` rời team, và n` ng` bỏ tập. Thành thử đếm xem bạn đã đi tập đc bao nhiêu buổi từ đầu hè? Mình, Đạt, Long, Quang, Trí... đổ mồ hôi trên sân tập để chơi tốt hơn, nhưng dù chúng mình có giỏi đến mấy cũng k thể căng sức chơi cả 40'. Chúng mình cần sự giúp đỡ của các bạn. Cùng nhau, chúng ta sẽ có n~ trận đấu để đời, và sẽ mãi nhớ n~ kỉ niệm đẹp trên sân bóng trg` Ams.
Có con đg` nào đến vinh quang mà bằng phẳng? Là đàn ông, chúng ta nói đc thì phải làm đc!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên