[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

mình rất là buồn vì đoạn cuối ko đc ở lại chơi với các bạn :(
hn mà có bài Nobody, mình lên dạy bạn Bình nhảy rồi :))
@Châu: anh Châu leader vụ này, đc thế là tốt rồi còn gì :x Anw, ai lơ vờ đù :x
@Tít: mày có bị chuyển đổi giới tính j ko mà soi bạn MA ghê thế

Các bạn lớp tin, cảm ơn các bạn đã tham gia buổi giao lưu với lớp tớ hôm nay :x Nhân tiện mình cũng muốn xin lỗi các bạn về vụ bánh gatô ;;) các bạn ăn kem thì ngon mà nhân bên trong đắng lắm phải ko :"> chắc tại bạn nữ lớp tớ "hơi quá lửa" nên bị thế. Mong các bạn thông cảm ;;). Nhưng nói chung tớ thấy buổi giao lưu hôm nay rất vui và có thể nói là đạt được mục tiêu ban đầu là "ko để cho bạn nào ngồi yên" . hí hí B-)

Ôi bánh ngon mà :(

lâu lắm mới phải viết 1 bài :x

thanks các bạn CE nhiều nha, các trò chơi của các bạn thật là sáng tạo :-ss :((

@ Chuối: ăn nói vớ vỉn, tại tao thấy hay thật mà. Tao toàn bị trêu giống con trai, bi h thấy 1 bạn khác giống tao nên ủng hộ mà, mày ko thấy đẹp ah ;;)

@ bạn Giang: tại tớ thấy nhiều bạn nói quá :"> bạn ah. Anw, bạn thích thì càng tốt :x

lâu lắm mới phải viết 1 bài :x

thanks các bạn CE nhiều nha, các trò chơi của các bạn thật là sáng tạo :-ss :((

Lớp tớ còn nhiều trò độc+ lố lắm =)) hôm nay chưa kịp phô hết ra bạn ah ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hnay mình thích bạn hát bài Hoa cúc nhé :D ( Đúng bài đấy k nhỉ :"> Cái bạn hát 1 mình ý :"> )

Hnay mình thích bạn hát bài Hoa cúc nhé :D ( Đúng bài đấy k nhỉ :"> Cái bạn hát 1 mình ý :"> )

ơ bài "đại hoa cúc" là bài tiếng trung ;;) mà bạn nữ lớp tớ hát nghe ko rõ lời lắm bạn ah ;;)

Tớ lại nghĩ bạn sẽ thích bài "Quê hương" bằng tiếng nhật của bạn Vịt lớp tớ - bạn này cũng hát 1 mình. giọng chuẩn của chuẩn, đúng giọng nhật luôn :)

Đúng là bài tiếng trung mà bạn hát hơi bé ý :D Tên bạn ý là j` thế bạn :x

anh Khánh Reno bạn ạ :x
@Tít: về học lại mau :)) Đài hoa cúc, đại j ở đây :)) Chrysanthemum Flower bed mà

bánh hình ngư có thêm ca phê (đắng ) và rượu nếp ( mình ngửi hơi thấy say :D)

Back
Bên trên