[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Các bạn lớp tin, cảm ơn các bạn đã tham gia buổi giao lưu với lớp tớ hôm nay :x Nhân tiện mình cũng muốn xin lỗi các bạn về vụ bánh gatô ;;) các bạn ăn kem thì ngon mà nhân bên trong đắng lắm phải ko :"> chắc tại bạn nữ lớp tớ "hơi quá lửa" nên bị thế. Mong các bạn thông cảm ;;). Nhưng nói chung tớ thấy buổi giao lưu hôm nay rất vui và có thể nói là đạt được mục tiêu ban đầu là "ko để cho bạn nào ngồi yên" . hí hí B-)

Cực kì thất vọng:(:(:( Ấy ấy, câu trên là tớ nói tiếp của Ba Tru, ko phỉa bạ nThanh nhá:">:">:">

Buổi gia lưu hôm nay lố quá:)):)) tớ đã bị khản giọng và đồng thời méo quai hàm:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
ừhm mình chân thành xin lỗi các bạn mà ;;)
Bạn MAi Anh, mình rất hôm mộ mái tóc và tính cách bạn ;;) hí hí

Hic, bạn đừng nói là tớ giống con trai nhá:(:(:( Tớ là tớ buồn lắm:(:(:(

Dù sao tớ cũng coi đây là lời khen:">:">:">:">:D:D:D Thanks bạn:D:D

MA tớ hâm mộ tóc cậu vì tớ ko cắt đuợc như thế mà, trông cá tính mà :X Chết mà bạn hình như sắp ốm ah ;;)

Bạn jì hôm nay lên bốc phải "nhảy theo đoạn nhạc sau" ko nhảy theo được làm bạn Xu - bạn mặc áo xanh lên bật nhạc ý , hơi bị ngứa chân tay vì bạn ý vốn nhảy rất bốc ở lớp tớ ;;)

tớ ko biết nhảy ai mà bảo nhảy bật nhạc lên là chân ko nhấc nổi :(( sr làm các bạn thất vọng :((

Thế mà ko bảo bạn í nhảy đi:):):) Bọn lớp tớ chỉ biết có múa cột, ko biết cha cha cha;));))

Trích Thanh
MA tớ hâm mộ tóc cậu vì tớ ko cắt đuợc như thế mà, trông cá tính mà :X
:D:D:D Tớ là tớ rát kết câu này:D:D:D:D:D

trò chơi của mình b-) =)) ;))
hic, xl tập thể các bạn, mình hnay bị dọa + 1 số vđề gây sức ép nên hát như con điên, quên lời, xong hát thì thầm chắc các bạn ko nghe thấy :((
mà hnay các bạn ăn ít hay sao mà thừa bao nhiêu bim bim ... ;))
@MA: ế vợ hay chồng :-"

Back
Bên trên