[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Cô khó hiểu vl.Lúc tưởng đùa thì mặt nghiêm,lúc nghĩ cô xử thật thì nở nụ cười khó hiểu :-<

Tớ có suggestions cho bản kiểm điểm của các bạn:

Ex1:Nếu thầy tha cho em lần này thì em sẽ biết ơn thầy suốt đời, từ giờ tới lúc thầy quy tiên em sẽ hỏi thăm thầy thường xuyên. Còn nếu thầy không tha cho em thì em xin hứa thầy sẽ không qua được ngày mai :))

Ex2: Em hứa sẽ không bao giờ tái phạm nữa nếu thầy hứa không bao giờ tái phạt em! Nếu thầy tái phạt em thì em xin hứa thầy cùng nhà trường sẽ ăn một mồi lửa lớn
:))
=))

Nói chung vụ hôm nay k thể làm giảm nhiệt huyết của các basketballers lớp ta :D

Tớ có suggestions cho bản kiểm điểm của các bạn:

Ex1:Nếu thầy tha cho em lần này thì em sẽ biết ơn thầy suốt đời, từ giờ tới lúc thầy quy tiên em sẽ hỏi thăm thầy thường xuyên. Còn nếu thầy không tha cho em thì em xin hứa thầy sẽ không qua được ngày mai :))

Ex2: Em hứa sẽ không bao giờ tái phạm nữa nếu thầy hứa không bao giờ tái phạt em! Nếu thầy tái phạt em thì em xin hứa thầy cùng nhà trường sẽ ăn một mồi lửa lớn
:))
=))

Thầy sẽ cân nhắc.Thật ra thầy cũng hơi nóng tính.Thầy chân thành xin lỗi em cùng các bạn 11 Tin ,vì đã k cho các e cơ hội giải thik :( :((

HB đã thua.Chỉ còn PB là tao k thể chinh phục :))

Có động lực chơi nó khác các bạn à ;))

Mà cũng k hiểu nổi.Tao đang tập sút xa mà :)).Mình đá như kiểu có gái ngồi bên xoa bóp ý :))

Back
Bên trên