[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

@Minh: Lúc đấy tớ cũng chả biết mình hét cái gì, chỉ biết là sau khi hét thì tất cả cùng cười :)) Thái độ vãi! =))

Hôm nay tớ rất đồnh ý với cách xử lí của cô, vừa nhẹ nhàng mà vẫn xong việc, lại đc 15' sảng khoái:)):)):))...
Tóm lại các bạn đi đêm lắm nên gặp ma là đúng rồi:)):))...đầu h thày cũng hỏi mình các bạn đâu, mình bảo ko biết:)):)):)) biết ngay là co chuyện:)):))

Tớ không đồng ý với cách xử lý của cô! Xử lý một sự việc như thế không gọi là nghiêm túc, mặc dù tính nghiệm trọng của nó rất lớn! Chắc chắn rằng thứ 2 đầu tuần tới lớp ta sẽ được đưa tên lên trước trường!
Nếu mà hôm nay tớ cõ bị phạt vì tội" thiếu kiềm chế" thì tớ cũng đồng ý thôi!
-> Cách xử lý của cô hôm nay quá là For Fun!

Ôi hối hận quá :((

Em cảm thấy mình rất có lỗi với Ban giám hiệu,thầy Hiệu phó,cô giáo chủ nhiệm và thầy giáo bộ môn lớp 11Tin.Em xin (tự) hứa nếu còn vi phạm thì sẽ k nêu tên như hôm nay mà sẽ khai jan lớp hoặc chạy trốn,thầy đuổi = niềm

Sau đây là tóm tắt bản kiểm điểm của Vũ Tiến Đạt + nh~ ng` còn lại ( Trừ Vũ Thanh Tùng ) =) ( Chép của nhau :"> )

Em tự thấy rất hối hận về hành động của mình.

Của Vũ Thanh Tùng :-?

Em tự thấy rất xấu hổ và hối hận của mình. Chỉ vì một chút ham chơi đã làm cha mẹ thầy cô phiền lòng. E xin hứa ... ( Ngôn ngữ xì tin vl =) )

Sau đây là tóm tắt bản kiểm điểm của Vũ Tiến Đạt + nh~ ng` còn lại ( Trừ Vũ Thanh Tùng ) =) ( Chép của nhau :"> )

Em tự thấy rất hối hận về hành động của mình.

Của Vũ Thanh Tùng :-?

Em tự thấy rất xấu hổ và hối hận của mình. Chỉ vì một chút ham chơi đã làm cha mẹ thầy cô phiền lòng. E xin hứa ... ( Ngôn ngữ xì tin vl =) )

Tùng chép của tao mà :))

@HB:Mai xin nghỉ hộ tao TA tao có việc gia đình chiều mai. Nếu kịp về thì tao đi học :)

Mem tổ 3 chú ý này :
Sau đây là phân công làm bài Sinh:
Bài 46: Tớ, Hiếu lố, Mai pjg, Tú.
Bài 47: MR, Mod Tùng, Hiền S, Long b, Vượng.
Okie :-?

Back
Bên trên