Về già bạn sẽ làm gì?????????????????

về già rùi thì chắc chỉ còn giữ lại được niềm đam mê lô đề ... chắc đây là thú vui lớn nhất của tuổi già ...

bạn= khinh tớ nhỉ
làm sao mà tớ ko để dành dc
chẳng hiểu sao mỗi lần mình tiết kiệm xiền chỉ dc 2 ngày là cùng:D
con què kia mày khinh nhau thế à?
với tài năng konh doanh như tao thì vô tư đê

tài năng kinh doanh của mày thì đúng là vô tư thật, thế nào cũng ra đê :D

tao thì cho là, về già mày nên tìm chỗ nào ấm thân. số mày khó lấy ai, về già cứ kiếm đại 1 ông lão lẩn thẩn nào đó mà tha vê nhà, nương tựa nhau lúc tuổi già. chứ sắp xuống lỗ rồi vẫn còn ham mê lên sàn :p

hihi
tao cũng có muốn lấy chồngddaau
tao thíchlam người tình cứ thế mà sống cho nó free

Con Vân dở hơi kia, ai cho vào nick người khác câu lung tung hả? Mất hình tượng bạn bè:)):)):))
Con Vân nó thích người tình chứ không thích lấy chồng để nó đi với nhiều người cho dễ ấy mà:)) vân nhỉ:))
Tớ đổi ý rồi, chắc lúc đấy sang Đức kiếm nhà dưỡng lào ở cho vui khoảng 1 năm, rồi vìa nhà ở, tính sau...

em Vân thích 1 tay 2 cá,lấy chồng rồi sao mà chịu nổi :D

mọi người cứ nói vậy thôi , chứ khoảng gần 10 năm nữa thì các chị lại chẳng đi lấy chồng hết :)) :)) :))

chí lý, học tập con Vân nè, chơi ng` tình chán rồi thì bét cũng phải đầu 7 (bản chất khó sửa :)) ) sau đó mới tính đến chuyện 1 mái nhà tranh 2 cái a gù :D

2 ông bà già ngồi nhìn nhau là đã hết ngày,khỏi cần tính làm việc khác em Vân nhỉ :D

híhí, con Vân mà chịu ngồi yên ngắm ông lão à? nó chắc cũng phải lên sàn làm ca 3 :D

Một câu hỏi hay!Làm gì nhỉ? Phải thuê osin cho nó lau dọn, mình sẽ chỉ việc hưởng thụt thôi:))Để giành tiền đi du lịch cũng hay đấy!

hớ hớ, thêm 1 điều nữa là chăm chỉ lên hospital, nhỡ ra phải cái ung thư rì thì toi. già rồi nên tự biết bảo vệ mình tí :)

Khiếp, có fai fim Hàn đâu mà lắm người ung thư thế hả QA

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
hớ hớ, thêm 1 điều nữa là chăm chỉ lên hospital, nhỡ ra phải cái ung thư rì thì toi. già rồi nên tự biết bảo vệ mình tí :)

Phải đấy, 6 tháng đi một lần cho an toàn!!!!! :)>-

Back
Bên trên