Vũ và người yêu

Hihi!Ye^u Ha` qua' co*la ` Quye^n ye^u Ha` qua' co* ;)
Hinh` nhu* anh Dung bao la` nguoi ye^u anh Vu~ la` chi Thuy? dung' khong???:-/

Cả em Quyên và em Hà trình đều cao :))
Còn em Thủy là người yêu anh, Vũ ko yêu được chị Thủy đâu :))

Vũ và Thủy là một đôi đẹp đấy chứ... Em Dũng tranh thế đủ rồi...... tham quá đấy... :))

Chết thật, mình nói lộ quá chị Thảo lại ghen mất rồi :))

Trần Vũ Toàn đã viết:
Chị Thảo ghen với em THủy hả :D

.. chết chết ... anh Zung có chị Thảo rồi mà còn vào đây nhận vơ .. [-x ... làm chị Thảo khóc nức nở rồi ... mai ra đường phải che mặt .. dễ axit lắm đấy ... /:) b-) :D ... anh Zung lần sau ăn nói thì phải chú ý ... không là gây ra xì căng đan đấy .. [-x ... làm bùng nổ dân số chưa thỏa mãn hay sao mà còn muốn làm bùng nổ xì căng đan ... [-x ... b-)

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Anh Vũ chắc phải vớ chị nào xịch giỏi ha

.. xịch là gì hả em ... 8-} .. khiếp quá ... văn ngữ em Hà trình độ cao siêu chót vót quá ... chị mù tịt ... b-)

Chị Thủy đi học ở bên Tây mà kém hiểu biết hơn cả mấy em nhỏ ở đây, chứng tỏ VC này là nơi đào tạo giỏi nhất thế giới :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Chị Thủy đi học ở bên Tây mà kém hiểu biết hơn cả mấy em nhỏ ở đây, chứng tỏ VC này là nơi đào tạo giỏi nhất thế giới :))

.. nhất thế giới cơ á ... trí tưởng bở của anh Zung nhà mình xem ra cũng phong phú , độc đáo nhờ .... :) 8-} 8-|

Thì anh thấy thế nào thì nói thế, có nhiều cái em có hiểu gì đâu :))

.. em không hiểu là tại chưa đi học lớp đào tạo bên này đấy ... heheh ... b-) ...

Bao giờ em học xong thì mình mở một cuộc thi nhé, xem trình độ ở bên Tây và ở VC thì chỗ nào tốt hơn :)) , nhưng anh nghĩ là ở bên kia chỉ giỏi thực hành thôi, còn ở VC là nhất về lý thuyết rồi :))

Còn phần thực hành thì để em Dũng và Thủy thực hiện... giai đoạn thực hiện chiếm đến 95 % công sức đấy nhé. :))

Nguyễn Thảo đã viết:
Còn phần thực hành thì để em Dũng và Thủy thực hiện... giai đoạn thực hiện chiếm đến 95 % công sức đấy nhé. :))

.. ặc ặc .. dạo này CT máu me thế ... cứ lôi em ra làm thí nghiệm .. :(( ...

Em agree là phải có phần thực hành, học lý thuyết chán lám, với lại còn gì để học nữa đâu, gì cũng biết rồi mà :D
Em xin explain là cái xịch là cái mà ai cúng bít là cái gì đóa - XXX

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Em agree là phải có phần thực hành, học lý thuyết chán lám, với lại còn gì để học nữa đâu, gì cũng biết rồi mà :D
Em xin explain là cái xịch là cái mà ai cúng bít là cái gì đóa - XXX

.. em Hà có vẻ là máu me nhất VC về vụ XXX nhỉ ... chị choáng em Hà at the first sight ... :D ...

.. em Hà có vẻ là máu me nhất VC về vụ XXX nhỉ ... chị choáng em Hà at the first sight ... ...
at first post chứ chị, chị em mình đã gặp nhau đâu, vụ XXX là cái chủ đề gần như là chính của em với lại Kuyên mừ :D. He, chị học Anh2 ạ, truyền thống A2 chẳng nhẽ là như chị em mình à???:-?

Con gái anh 2 chỉ giỏi mỗi cái XXX thôi :))

Back
Bên trên