Vũ Sơn Tùng được lên làm mod-một việc làm tắc trách

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lê Anh Phương
(Ifrit)

Thành viên (sai email)
hôm nay,tôi chợt hoảng hồn khi nhìn thấy tên thằng cháu minh làm mod của khóa 01-04 .Điều ấy làm tôi cảm thấy cảm thấy giật mình pha chút xấu hổ .Tôi chỉ sợ rằng thàng cháu mình ko còn đủ năng lực cũng như phẩm chất đạo đức để điều hành một diễn đàn năng động như thế này.Nếu các bác thấy nó làm ăn tắc trách xin thông báo ngay cho dong họ A3 để kip thời có những biện pháp đúng đắn để dạy dỗ thằng cháu bất trị này nhé.:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi đi chú ! Hồi trước không được lên làm mod nên bây giờ ghen tị với nó hả ? Người đâu mà tính nhỏ nhen thế không biết .

bạn LAP ăn nói cẩn thận, tôi chính là người đưa Tùng lên làm mod. Tôi cần một người giúp đỡ và người đó là Tùng

Bố ơi, bố tin tưởng thằng cháu mình một chút đi! Lúc còn ARK nó làm mod cũng được đấy chứ! Được cái, dòng họ mình lại có thêm một người làm quan.

Bố ơi, bố tin tưởng thằng cháu mình một chút đi! Lúc còn ARK nó làm mod cũng được đấy chứ! Được cái, dòng họ mình lại có thêm một người làm quan.
Dinh phan lai bo a,con voi ca cai,bat bo qua,nha minh qua nhieu nguoi lam quan,nhung can phai dam bao du tu chat dao duc
Thôi đi chú ! Hồi trước không được lên làm mod nên bây giờ ghen tị với nó hả ? Người đâu mà tính nhỏ nhen thế không biết
Ong la ai toi ko can biet,nhung ko nghi rang day la chuyen rieng cua dong ho nguoi ta a,tu nhien o dau bong dung nhay vao.Toi chua bao gio muon lam mod ca.LAP Ark va Vu Son Tung cung chi la mot thoi.Day chi la mot cuoc tai ngoi duoi mot cai ten khac.
Bố Phương mất điểm quá.
Cam on con,nhung bo co diem gi dau ma mat.
bạn LAP ăn nói cẩn thận, tôi chính là người đưa Tùng lên làm mod. Tôi cần một người giúp đỡ và người đó là Tùng
Anh chi muon giup do nhau thi cu viec.Nhung ko nghi rang 1 cai dien dan ma co 4 mod la qua tai a.Lam gi ma can den 4 nguoi chi de del voi move bai.Giup do au chi la cai co...

Thì down 2 cái đứa kia xuống. Chỉ để Linh ngân với Sơn Tùng làm mod thiiu. Quá đệp.

To Binh Mai:Con lạy hai bố mẹ(đung ra la bố lạy hai con)sao chỗ nào hai bố mẹ cũng có thể chiến đấu quyết liệt vậy.
Tớ lập cái này ra cung chỉ để đùa một chút thôi.Chỉ có điều chắc chắn răng một diên đan nhỏ tẹo vậy ma có đến 4 moderater là quá nhiều.Đề nghị nên có người xin từ chức.

LAP Ark va Vu Son Tung cung chi la mot thoi.Day chi la mot cuoc tai ngoi duoi mot cai ten khac.
Thế này là thế nào ? LAP và Vu Son Tung chỉ là một á ?

ko phải, đấy là việc cũ rồi bác Tôn ạ. bây giờ là 2 người khác nhau, ko cần del bớt một tên đâu. Và tớ cũgn chỉ đùa thôi mà.
việc từ chức thì ko được vì 2 bạn lớp Hóa ko có bạn nào có ý định đấy và tớ thì lại càng ko.

Nguyễn Anh Tôn đã viết:
Thế này là thế nào ? LAP và Vu Son Tung chỉ là một á ?
Thiết nghĩ việc đã lâu ko nên nhắc lại làm gì.Tôi ko giận gì bạn Tùng trong chuyện này nhưng có điều này phải nói rõ cho tất cả nhưng nguời ngoài lớp 11A3 răng bạn Tùng chính la người giả dạng tôi trước đây.Thế nên xin các bác đừng có nói răng vì tôi bị cắt chức mod trước kia mà sinh ra cay cú bạn Tùng.
Cũng xin HAO ko phải vì chuyện bạn Tùng đã giả dạng tôi trước kia mà cắt chức mod của bạn.Nhưng tôi vẫn thấy rằng ko cần thiết để phải có đến 4 mod trong một diễn đàn của khóa 01-04 này.Moi việc đã lỡ,ko cần phải thay đổi làm gì,nhưng xin các Admin của HAO nhớ rằng,lịch sử đã cho thấy một đất nước ko thể có quá nhiều vương.

Hic,em định yên lặng để mấy bác cãi nhau nhưng xem ra không được.
Le Anh Phuong đã viết:
Tớ lập cái này ra cung chỉ để đùa một chút thôi.Chỉ có điều chắc chắn răng một diên đan nhỏ tẹo vậy ma có đến 4 moderater là quá nhiều.Đề nghị nên có người xin từ chứcLam gi ma can den 4 nguoi chi de del voi move bai.
Mang tiếng có 4 mod nhưng thực tế đâu có nhiều người làm đến vậy đâu.Với lại mod đâu chỉ có nhiệm vụ move với del bài.
hôm nay,tôi chợt hoảng hồn khi nhìn thấy tên thằng cháu minh làm mod của khóa 01-04 .Điều ấy làm tôi cảm thấy cảm thấy giật mình pha chút xấu hổ .Tôi chỉ sợ rằng thàng cháu mình ko còn đủ năng lực cũng như phẩm chất đạo đức để điều hành một diễn đàn
Cháu tự nhận thấy mình đủ năng lực và phẩm chất đạo đức và đủ chín chắn để lên làm mod rồi.Với lại cháu cũng là nhân tố chính khiến ông có số phiếu cao như hiện nay(bằng với Đức)ông phải ủng hộ cháu chứ.
LAP Ark va Vu Son Tung cung chi la mot thoi.Day chi la mot cuoc tai ngoi duoi mot cai ten khac.
Không có ý kiến.

chuyện này tớ thấy đi hơi xa một trò đùa rồi. Dừng tại đây.
Nhắn bạn Tùng: cùng làm mod chúng ta sẽ phải tôn trọng quyết định của nhau. Nếu có gì bất đồng về cách xử lý của tớ, cứ PM.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên