Vé máy bay

Đàm Vân Thảo
(baby_nihk)

Mọi người ơi, kêu gọi những ai có thông tin mới về máy bay (promo dĩ nhiên :D) thì thông báo cho mọi ng với nhỉ. Thấy có mấy người tung tin là năm nay ko có vé promo, ko biết có thật ko?

Đàm Vân Thảo đã viết:
Mọi người ơi, kêu gọi những ai có thông tin mới về máy bay (promo dĩ nhiên :D) thì thông báo cho mọi ng với nhỉ. Thấy có mấy người tung tin là năm nay ko có vé promo, ko biết có thật ko?

UEVF đang đàm phán với VNA để họ giảm giá cho thành viên của UEVF.
Lúc nào có thông tin cụ thể sẽ thông báo :)

Bien à vous.

Promo là gì ạ:D Thế bình thường vé máy bay khứ hồi Hà Nội - Paris là bao nhiêu ạ?

Thành viên UEVF bình thường đc giảm giá bao nhiêu %

Vé nó thay đổi theo t/z em ạ, tầm t6 thi ~ > 650 chứ tháng 7 có khi > 1000, euros bien sur. Vè nhà tầm giữa t7 thì vỡ mặt 8-|

promo = promotion = khuyến mãi = giảm giá

thành viên của UEVF (Union des Etudiants Vietnamiens en France) sẽ được giảm giá từ khoảng 20% gì đấy.

Em Hồng thân ở VN sao rành rọt thế nhở Hồng nhở :)) hay trái tim đang bên Pháp rồi em ;;)

A Hoàng lạ nhỉ, em học tiếng fap, bạn bè em đi fap cũng ko ít, a Hoàng y compris, thì j mà em chả tường tận ;;)

Bác nào chịu khó làm cho VnAir có khi còn xin đc vé về free ấy nhỉ?

Ặc, thế tức là, nếu tháng 7 đi sang Pháp, thì vé khứ hồi khoảng 1000Euros????:eek::eek::eek::eek::(:)(:)((

Còn sao nữa, hồi anh đăng kí của VNairlines (lúc đó hết đợt giảm giá) phải nghiến răng chả hơn 1K đó...Tiếc đứt ruột:((

oái oái, thía thì chết tiền à :D:D:D
Anh/chị nào cho thời gian mua vé với giá hợp ní cái nhỉ :-/

Vé promo về trước 23/6 khoảng 600-650 (mọi năm là thế còn năm nay thì nghe giang hồ đồn thế :p, còn nhiểu người thì kêu năm nay ko có promo :((, ko biết nghe ai, nhưng ko có promo thì hix :(()
Nếu ko đi của Vnairlines thì hình như có hăng của Đài Loan hoặc AirSing, vé cũng khoảng 700. Ai muốn về tháng 7 thì đành nghiến răng mua vé đắt vậy, năm ngoái thì có vé về tháng 7 cua JapanAirlines khoảng 800-900.

Back
Bên trên