vân & phương &1 tình bạn đẹp !!!!!

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
B

(be_i_dun)

Guest
tôi cũng là 1 trong những đứa bạn của chúng nó nhưng tôi viết bài này với tư cách là 1 người ngoài cuộc chứng kiến tình bạn thân thiết của chúng nó!!!
hồi cấp hai tôi học cùng fuong từ năm lớp 6 nhưng đến năm lớp 8 chúng tôi mới học cùng với vân vì 2 lớp f1 & f2 ghép lại. lúc đầu chúng nó ko hề thích nhau và ít nói chuyện nhưng từ những cuộc vui nho nhỏ của lớp chúng nó đã bắt đầu chơi với nhau nói chuyện nhiều hơn và đến nhà nhau nhiều hơn
chúng nó đi học thêm cũng rủ nhau đi chơi cũng rủ nhau thậm chí ( hơi bất lịch sự 1 tí) đi vệ sinh cũng rủ nhau đi rồi thì thích chung thích 1 thằng ghét chung 1 con , cái gì về nhau chúng nó cũng biết ( có những lúc tôi nghĩ bọn này yêu nhau cũng đc) rồi cả đến những đò dùng giống nhau....
và chúng nó cũng rủ nhau vào cái trường ams này
hai đứa càng lúc càng chơi thân ko chỉ những hôm fai ở lại trường học bilangue mà có cơ hội là fuong đến nhà vân chơi và ngủ ( hi vọng nó ko pd)
lúc 1 trong hai đứa mệt chúng nó rất lo lắng cho nhau . khi 1 trong 2 đứa fai lên bảng chúng nó cũng hồi hộp ngồi ở dưới chờ đợi hay khi đánh nhau với tôi chúng nó cũng kéo bè kéo lũ bảo vệ nhau.
chúng nó cũng có những lúc giận dỗi nhau và tôi cảm thấy rất khó chịu vì chúng nó chả thèm nói với nhau câu nào
nhưng mấy ngày sau đâu lại vào đấy chúng nó lại ngồi nói chuyện 1 cách vô tư , lại trêu đùa nhau rất vui
fuong là 1 đứa xinh xắn trông rất trẻ con và vân cũng vậy tôi ko nghĩ chúng có thể hiểu và thông cảm cho nhau đến như vậy
có 1 tình bạn đã khó nhưng giữ đc tình bạn ấy còn khó hơn
hi vọng chúng mày sẽ mãi chơi thân với nhau và với tao
(heeeee tao viết xong thì chúng mày cũng fai làm cho tao 1 bài với ml nhé heee)

chời ơi, H dáng iu vô cùng, được sinh ra trên đời từ 17 năm nay bi h mới bit H là người F iu nhấtttt vì H khen Vp xinh xắn đáng iu.. khặc khặc:D:X:X:X

hô bây h mới biết ah thảo nào mà bạn fuong avf bạn vịt ngây ngất fuong fuong ko bit sao
mới cả bình và đệ cũng đang fe đấy

Con Hiền này văn hay chữ tốt vật. Nhưng mà lúc nào đọc mình cũng phải ở trong trạng thái cảnh giác vì chả biết lúc nào nó vòng ra ngoài nói láo!! hừm!!!
Con này viết hay quá!!
Cảm động, hứt hứt...

Đó đó Việt đang ngây ngất H rồi đó.. hứt hứt kia kìa, lau mũi cho em đi....

Back
Bên trên