Váy cho HDC

Ý kiến về việc may váy cho HDC?

• Số lượng người bầu chọn
    16

Đinh Tường Lan
(motminh)

Điều hành viên
Mỗi lần có dịp đi thi cử, HDC lại nháo nhào lên việc thuê váy! Khác với đồ nam, chỉ khoảng 20-30k/áo ko quần ~"~ Đồ nữ quá mất thời gian và nếu tính 1 bộ váy nữ latin là 70-80k/ngày thì hoàn toàn không kinh tế! =((

Nếu bi giờ mình đi may 1 bộ *-:) Tính xem:

1. Vì "thiếu vải" nên tiền vải rất rẻ ;))

2. Tiền công nếu may 8 bộ / lúc thì chỉ ngang tiền thuê 1 lần

3. Mình có thể thiết kế kiểu tùy thích 8->

4. Kích cỡ mọi người không quá chênh lệch, có thể may theo 2-3 số đo, mặc được nhiều kì và cho nhiều người.

5. Mỗi lần thi đấu, biểu diễn có sẵn để dùng, không cần phải mất thời gian, công sức đi thuê, đi chọn, đặt... Nhiều khi còn không thống nhất được >> chia rẽ nội bộ ack ack :eek:3

6. KDC và Việt Đức đều có đồng phục riêng, nhìn qua là thấy màu cờ sắc áo. KDC là bộ màu đỏ sẫm la-zông, còn Việt Đức là màu hồng tuyết te tua. Sao Ams mình không thiết kế một bộ nhìn là thấy HDC ngay <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủng hộ 100K cho vụ này :x

Đề xuất váy màu cam - đen <:p

Ở trên dư lày

dưới dư lày

<:p

Ai cho tôi xin mấy cái hình đồng diễn hè rồi đi! Many thanks :*

mà mặc lên người thật còn đẹp hơn :))

Nhớ lần đồng diễn nào cũng thế, cứ nữ thay váy xong là mấy ông nam nhà ta nhảy lởm hẳn =))

ủng hộ hết mình luôn á :">

KDC là đỏ :-?

ACHSO là hồng :-?

HDC mình là j đây :-?? xanh nc biển có hợp ko ạ :-?

bộ latin của Hải - Trang hôm VĐQG cũg đẹp phết :D

chị nghĩ các em gái VN nhỏ người, chân ngắn :"> (no offense, me the same :">) nên phần gấu váy nên đơn giản thôi, chứ như thế kia ko nhìn thấy chân đâu mất.

Em thích cái chân váy bồng bồng thế lắm :-x Lúc nhảy trông xòe tung tóe. Nếu may kiểu đấy em nghĩ có thể cho váy ngắn đi được mà :D, bớt cảm giác chân ngắn :">

hah váy ~ ~ ~

em thấy cái này có vẻ nghiêm chỉnh :p

à cho em hỏi mua giày ở đâu à? :D Toàn đi giày thể thao nhảy nhảy ^__^

ủng hộ 110 % luôn :-b <:p
toe toe <:p
HDC sắp có đồng phục riêng rồi :x
em thì em cũng thích màu xanh hoặc màu hồng :D
phần bên dưới thì thích bồng bồng xòe xòe trông hay :x

Váy trắng đen :))

Không bao giờ đụng hàng :)>-

Tuy có không hợp với latin lắm 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê.

1 phiếu cho màu da cam.

@chị Vân: váy xòe xòe nhưng mà ngắn hơn với cả chất co giãn, không xòe to lên nên trông chân cẳng vẫn ngon lành lắm chị ạ.

Các cô các chú cho tôi xin cái ảnh đồng diễn vừa rồi sang đây nào ^^

Em thấy cam-đen là đẹp mà nổi :x

Đen trắng trông thiếu sức sống lắm. Xanh thì không máu >:)

@Mai: bộ này "nghiêm chỉnh" mỗi phần dưới :)) Giày em mua DS hoặc hỏi mọi người đến chỗ bác Hùng tango í

:x đúng rồi. tks e!

Rất là tiết kiệm vải ;)) mà cái kiểu pha màu của nó cũng được. Nếu ko thì mình làm 1 bên tay dài dài kiểu cánh dơi như cái hình trên kia, khi đồng diễn nhìn đều ^^

theo em thì màu da cam đậm, có màu đen nữa thì tốt, hoặc trắng cho nó sáng lên, mấy váy trước giờ em chả ưng cái nào cả

Tui ghét màu trắng lắm. Vì voan thì không hợp với latin, còn la-zông thì cứ nhờ nhờ thế nào í, rất khó tìm được màu trắng đẹp :(

Còn phải tính đến thợ may nữa. Chắc thôi Dũng Thủy hẳn đi ^:)^

Back
Bên trên