Vào mà xem !

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
B

(be_i_dun)

Guest

" đây là bức thư tình thay mặt bạn Nguyễn Thị Thanh Mai lớp 12f2 gửi đến bạn Nguyễn Như Bình cùng lớp "
HN , 12.11.2003...............
Bình thân mến!!!!!!!!!!!
Bình có biết là Mai đã dành tình cảm cho Bình từ rất lâu rồi , cả con tim Mai giờ đây ko thuộc về Mai nữa Bình ah....
Bình có biết rằng Mai rất thích đi học mỗi ngày vì những lúc ấy Mai có thể được nhìn thấy Bình , đc nghe giọng nói ấm áp của Bình , dc ngắm nụ cười của Bình , đc nói chuyện cùng Bình dù chỉ là một câu thôi cũng đã là quá đủ....
Mai biet mai không được như mọi người, không xinh xắn đáng yêu như mai linh , không thông minh như các bạn gái khác , nhưng mai thật lòng mà....
Thật ra mà nói thi Bình chả đẹp trai như sơn tây , bình là một người con trai mang nét đẹp của một đứa con gái , thỉnh thoảng bình có những cục mụn mọc rất vô duyên trên khuôn mặt khả ố , dáng đi của bình thiếu nam tính trầm trọng , một dáng đi lả lướt ẽo ợt ... nhưng phải chăng ẩn sau những điều ấy trong bình là cả một người đàn ông tuyệt vời và có lẽ mai là người phát hiện ra điều ấy ngay từ lần đầu tiên gặp bình.
mai đã làm bao con tim rung động còn bình là người đầu tiên nằm vào vùng phủ sóng của mai.
đứng trước bình , cái con đàn bà trong mai trỗi dậy , mai mới thực sự là mai.
ước gì thầy liêm xếp cho mai đc ngồi cạnh bình thay thế thằng quý nghị kia, để người được bình vuốt ve là mai chứ ko phải một thằng nào khác.
mai sẽ làm cho thằng đàn ông trong bình sống lại bằng tình yêu vĩnh cửu mà mai dành cho bình....
hãy cố lên bình nhé hãy mãi mãi là " bình xập xình- bình thể hình" của mai nhé!
yêu bình...........
mai :x
:)* gửi tới bình nụ hôn mà mai sẽ dành cho bình và chỉ bình mà thôi........)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chời ơi, Hiền ơi, F ở cạnh nhân tài bấy lâu nay mà F ko bit... Trên dời này có Hiền thì còn sinh ra banzac , victor hugo .. hay còn sinh ra thầy Liêm làm gì nữa!!1

Con Hiền này đúng là có kinh nghiệm trong vấn đề viết thư tình mà.... đọc tình cảm nổi cả da gà...

heee qua khen qua khen em moi tap viet con hoc hoi nah chi nhieu nhể

Hehehe

Hiền đúng là học trò cưng của thầy Liêm...V quả là không sai lầm khi chơi bên cạnh Hiền...Về cái khoản viết văn tán giai thì V chắc phải học tập Hiền nhiều...Em Ỉn và F nhể...hehheheh....Chán quá... mãi mà chẳng tán được anh nào...

bố con dại dai

anh bình thế kia mà ko tán cứ fai tim ai cho no xa xôi

Hic hic,các bạn lớp Fáp làm tớ đau tim không thể tả được :((. Sao lắm Mai lắm Bình thế?

mày ạ..cái này gọi là có tật giật mình..
lúc tao đọc cái bức thư bạn Hìn vít,toàn thấy Mai với Bình lại có thêm cả bố Liêm vào nữa..tao cũng choáng,tao cũng giật mình..nhưng tao giật là giật hộ mày hehe

Con bố Cường viết thư tình hay quá, mày mà lấy tên con Mai gửi đi thì có lẽ tao cũng yêu nó mất

Kể ra thì cũng bit là từ lâu thằng Từong có tình cảm với con Mai rồi đi, cứ fai giả vờ mà nói thế, năm nay là năm cuối rồi, F là F khuyên Tường thật lòng T có gì thì cứ nói với M, việc d' gì mà fai ngại!!

day thi bay h bon may co tinh cam cu bao tao tao lam moi gioi cho
tien hoa hong lay re re thoi , cu cho tao tien dong hoc them van la duoc
hoo tuong thich mai ah vay de hien viet ho tuong 1 buc gui mai ok

Thương các bạn F2 quá, phải học "bố Liêm" :((

Tường có thích M thì phải đút lót NGP vì Ngp ngồi cạnh hoa hậu Thanh Mai của lớp chúng ta mà!
Các bạn A3 có cần tớ mua thuốc trợ tim hộ ko?

Hoho, thế chúng mày ko biết à, tao kết Thanh Mai từ năm lớp 10 cơ. Mà cũng tại chúng mày cứ chê nó xấu, làm tao ngại ko dám tỏ tình, đến bầy giờ thì bị thằng Bình Xập Xình chiếm mất rồi còn đâu.

Tôi lock bài này lại và cảnh cáo Đỗ Hiền vì post bài vớ vẩn, chẳng mang lại gì hết! Đề nghị thành viên Đỗ Hiền xem lại nội dung các bài viết của mình.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên