VÌ Sao TÔi GhÉt MÙa HÈ...?

Thấy các cậu làm thơ đơn giản như đi ăn phở, được, mình cũng sẽ làm một bài. Sắp hết đời học sinh rồi nhỉ, có anh nào luyến tiếc không, ở lại với em 1 năm đi :(

Hề hề, anh Vũ post một bài cho choáng đi!!!! Mà anh Vũ đi học sớm nên có đúp cũng okie thui ;)

Vũ ấy à?? Vũ mà đúp thì có mà chuyện lạ!! quay bài giỏi bỏ xừ!!

mùa hè, có tội tình gì đâu, sao lại ghét hè...? tội nghiệp lắm
có ghét là ghét thời gian, sao trôi nhanh thế
22/5- ngày gặp cuối cùng, chỉ loáng thoáng vài hình ảnh, nhưng kí ức thì bị in đậm mất rồi, hè ơi, sao đến nhanh vậy...nhỉ?

Bắt đầu hè rồi đấy, cứ đến hè là bực hết cả mình, đã thế còn phải nằm ở nhà mà ôn thi, nhục!!!!!

He he, lo mà học hành cho cẩn thận đê, suốt ngày buôn điện thoại thôi :D

Đáng nhẽ là Vũ cũng định post thơ đấy, nhưng mà sau nghĩ lại nên thôi.

em thử nghe cái bài của nah vũ rồi!không được hay!không post là đúng kẻo người ta cười vào mặt!

Ừ, anh không post không phải vì không hay mà là không thích post em ạ.

thích thì cứ post thôi, tấm lòng là chính mừ...ko hay thì cũng ko chê đâu :D

đúng là chia tay 12 cảm xúc dâng trào lênh láng thật.
Nhà nhà làm thơ, người người làm thơ. ;)
thôi tài năng thơ văn ko có thì cho tớ vào bình loạn thơ của các bạn góp vui :biggrin:

à, quên cho hỏi nhờ.. em Chi có phải ngày xưa học Lê Ngọc Hân cấp 1 không? hình như mình có quen 1 em xinh xinh hay múa học lớp Sinh 03 - 06.. đúng ko nhẩy? :D

Xinh xinh hay múa: nghe giống con công nhỉ ? :D

Kỉ niệm nào rồi cũng thành dĩ vãng
Mây của trời rồi gió cũng mang đi
Trong tim nhau xin còn lại chút gì
Để năm tháng không chìm vào quên lãng...
D Hương ơi, ấy ko biết làm thơ đâu nhỉ? ;)

Kỉ niệm nào rồi cũng thành dĩ vãng
Mây của trời rồi gió sẽ mang đi
Trong tim nhau xin còn lại chút gì
Để năm tháng không chìm vào quên lãng...
D Hương ơi, ấy ko biết làm thơ đâu nhỉ? ;)

sao lại viết thành 2 bài giống hệt nhau thế này??? khó hiểu!!!

hix, bạn ý lỡ tay doublepost thôi mà, có gì khó hiểu đâu?
Mai Dung iu , ấy có lên thì xóa ngay bài post hộ tớ nhá ko là tớ chạy luôn, chà vào 01-04 nữa đâu :D

Nhưng mà tớ ấn vào nút X ở dưới mấy lần mà có xóa được đâu. Mí lị nhìn kĩ thì ko phải tớ post 2 bài giống hệt nhau đâu. Bài trên bị sai mất một chữ. Ai xóa hộ tớ mới :D
Mà DH ơi, ấy lo giè, trong YB khóa mình, đoạn trên đã được trích dẫn rùi mà. :D Hôm nào về, tớ đưa cho mà xem. ;)

à, quên cho hỏi nhờ.. em Chi có phải ngày xưa học Lê Ngọc Hân cấp 1 không? hình như mình có quen 1 em xinh xinh hay múa học lớp Sinh 03 - 06.. đúng ko nhẩy

hồi tiểu học em học Kim Đồng cơ! :D

MInh quang làm thơ cơ đấy.
Hay lớp minh thành lập một hội thơ đi?

Back
Bên trên