URGENT!!! Mobility

Trịnh Thị Vân Hà
(VANHA_IIUU)

Nếu được chọn một chủ đề có liên quan đến mobility thì mọi người sẽ chọn cái gì????
Khó quá đi, tớ chả có tí tẹo idea nào, lò mò lên đây kiếm đại một cái, tiện ích ghê!!!! Tớ thấy cái chủ đề về homestay cũng hay ho mà không kiếm được bài viết và thông tin đầy đủ hơn một chút... anh em nhà ta thường có rất nhiều ý kiến hay nhưng chẳng thấy ai cho một cái source đáng tin cậy cả!!! Có ai có thể giúp tớ không, cám ơn nhiều lắm!!!
Any idea is welcome!!!!!!!!

Mobility of Foreign traveler ^_^
Nói chuyện về Tây Ba lô xem sao ^_^

thanks Khánh, uh, bây giờ chị đã có ý tưởng rồi, hơi giống của em hì hì, Travelling to Mars :) đang định so sánh cái sự travelling to Mars với lại cái sự học xa nhà! Cám ơn em nhé!!!!!

Hí hí , chủ đề của Hà sao vũ trụ thế ? Cần gì phải so sánh lung tung cho mất thời gian , xa chủ đề , cứ để nguyên là travelling to Mars còn hơn . :D

nhung cái cô đấy chấm đắt thể, nếu ko có gì đặc biệt thì điểm kém lắm, hà sợ thế! Nhung thấy chủ đề có được ko?

Chủ yếu là Hà làm cái project đấy như thế nào , chứ topic cũng chỉ là một phần thôi mờ . Hà yên tâm là của Hà hay hơn mấy đứa viết về thành phố bọn nó chuẩn bị đến đi , nghĩ phải đọc cẩm nang du lịch của bọn nó mà phát ớn , hớ hớ :D

Back
Bên trên