U4vn- Hãy đến và cảm nhận

Trịnh Minh Hiếu
(HeartlessSAL)

Xin chào… và vui mừng chào đón bạn đến với U4vn- Diễn đàn học tập – giải trí mang phong cách Youth. (www.youth4vn.com/forums)
Youth4vn được thành lập và được điều hành bởi một nhóm những người bạn: trẻ, vui, nhiệt tình, tài năng, cá tính và bản lĩnh….Những người điều hành đại đa só đều ở tầm nữa giữa 8x và 9x….chính vì thế mà chúng tôi tự gọi mình là Youth4vn.
Đến với U4vn, các bạn đến với một thế giới hoàn toàn khác…. Ấn tượng từ skin màu đỏ nóng bỏng, phong cách trẻ trung…bạn sẽ càng ngày càng bị cuốn hút bởi U4vn khi bạn tiếp tục khám phá, tìm hiểu về U4vn cũng như về những người đã và đang làm nên một phần của U4vn…
U4vn, diễn đàn dành cho giới trẻ…với tên gọi: U4vn- feel the life…. Hì, Cảm nhận cuộc sống…chúng ta mỗi người đều có những cảm nhận thật riêng, thật đặc biệt về cuộc sống, xã hội, quan hệ, cá nhân…J tất cả tạo nên một thế giới đa dạng, nhiều màu sắc…Đó chính là lí do mà tại sao chúng tôi, những người khởi tạo và điều hành U4vn chọn cho nó cái tên gọi như thế: U4vn- Feel the life.
Hì, mỗi một người có một kim chỉ nang, mỗi tập thể có một phương châm chung, và chúng tôi cũng thế, U4vn cũng có slogan của mình: Hãy đến với U4vn- where things begin….Hì, chúng tôi, những người tạo ra và điều hành u4vn rất mong U4vn rồi sẽ trở thành điểm khởi đầu cho một điều gì đó… J Có thể đó là điểm khởi đầu cho một tình bạn, cũng có thể đó là điểm khởi đầu cho một con đường, một giấc mơ…J Hãy để cho giấc mơ của bạn được khởi đầu, chắp cánh và bay cao tại đây, ngôi nhà chung U4vn…
Hãy đến với U4vn và hãy cảm nhận…
Hãy cảm nhận và hãy khởi đầu..
A new beginning…
U4vn- Feel the life

----------

Hì, hãy ghé qua một lần, hãy cảm nhận..:)
Chúng tôi cần các bạn...:)

Back
Bên trên