TVXQ..where the legends begin

@ chị Trang: sr chị, e chỉ mún bít mặt ai đó tên là Tablo thôi
@ anh +: hem thấy Ho giống ông này tí nào

Tại các anh đều là người Hàn, mắt một mí, da vàng tóc đen, môi có tí mỏng, nên giống nhau cũng là cái phải chứ ạ :">

Ôi em Trang, đừng khinh anh Tablo nhé em, Stanfordian đấy em ạ ;;)

Tại các anh đều là người Hàn, mắt một mí, da vàng tóc đen, môi có tí mỏng, nên giống nhau cũng là cái phải chứ ạ :">

Ôi em Trang, đừng khinh anh Tablo nhé em, Stanfordian đấy em ạ ;;)

Em Sương nói chuẩn cả câu trên lẫn câu dưới :D
Tablo tài năng khỏi nói, hồi trc lại còn ở khoa English literature nữa chứ o_0 Chắc vì thế mà tư duy từ ngữ của Epik High cứ như thơ 8->

thì e có bít ổng là ai đâu, mà e đã nói j` đụng chạm đển ổng đâu mà ss bảo e khinh?
dạo này thấy line up cứ thế nào ý, chả thấy hay j` cả

topic tụt buồn thê thảm :|
Bao h mới có T concert nhỉ :-<
dạo này thik bài Approval quá

Post bài này ở đây chẳng khác nào mình gây chiến tranh cả

Nhưng nghĩ trước sau gì ai cũng biết thôi

Và ko thể nhịn hơn được nữa nên quyết định post

--------------------------------

Nhóm nhạc học sinh trường THPT Việt Đức - OMG, có anh Đức Anh MC của chương trình Hugo và diễn viên NKVA 2 là thành viên mới tung ra một bài hát mới của nhóm :"Lời yêu muộn màng", bài hát dự định là Hit nổi được OMG rất kỳ vọng. (>"< kì vọng bị chửi àh )

Đây là bài hát toàn bộ 100% dùng nhạc nền (soundtrack) của Loving You của DBSK

Mình nói thẳng, mình post bài này ko phải để mems vô "tham wan" blog tên đó hay để mems vô đây chửi, mình post vì mình hi vọng + kêu gọi những bạn nào văn hay chữ tốt tinh thần cao ( tinh thần cao để ráng nén hơi lại ko chửi thề) >>> vô blog tên đó giáo dục lại tên đó 1 bài

Mình post bài mình rồi

Nóng lắm rồi chịu ko nổi nữa

Fan DBSK nhà mình làm gì mấy ng` đó là mấy ng` đó nhè Cass ra mà chọc

Chọc ai ko chọc đi chọc CASSIOPEIA - FC ĐÔNG NHẤT THẾ GIỚI

MẤY NG` ĐÓ MÀ CỨ ĂN CẮP NHẠC NHƯ VẬY THÌ ĐƯỜNG NÀO MÀ SM CHO DB TỚI ĐÂY

Triệu Hoàng lấy vũ đạo, ChuBin lấy nhạc để nhạc, như vậy chưa đủ sao

BÂY GIỜ ĂN CẮP CẢ NHẠC RỒI CHẾ LỜI LẠI NỮA444444444444444

KO NHỊN NỮAaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

-------------------

Xem chi tiết tại blog của Đức Anh (thành viên OMG) (chờ chút cái window player nhạc nó mới load)

http://blog.360.yahoo.com/blog-LHcPc...xQ-?cq=1&p=932

Nghe online :http://nowupload.com/:2h4

--------------------

Có ai có ý định vào blog tên này thật thì ráng nghĩ tới DB và Cass mà ráng giữ bình tĩnh từng chửi nha, tất cả vì DBSK >"<

Mục đích chỉ cần nói lí lẽ thôi,

ăn cắp là sai 100% rồi chúng ta ko cần chửi cho cái nhóm đó biết là đừng động vào DB!!!

mk mk mk mk mk mk

nhạc thì đạo hoàn toàn, lời thì củ chuối :)):)):))bài người ta hay thế mà cái thằng điên đấy nó làm thành thế này à X( X(

Chỉnh sửa lần cuối:
bên VCass cũng đang xôn xao vụ này :(
ghét quá, mà đạo nhạc ở VN bi h cũng chả hiếm j`, việc DB bị đạo e thấy cũng không fải là việc không biết trước =.=

cáu cái là đạo nhạc xong cái lũ ko nghe nhạc DB bao h lại đi thik mấy cái đứa thế này X( (mà chị nghe bảo lời nhạc DB ở tiếng Hàn cũng khá là chuối :-? nhưng mà nghe vẫn đỡ chuối hơn dịch sang lời Việt X()

đụng vào ai ko đụng, ko đụng cái lũ chẩ ai biết, lại đụng vào DB b-(

nên làm quả gửi đơn lên SM thông báo để cho bác LSM gửi quân sang dẹp loạn nhể :-?

cass nhà mình sang chửi chán chê rồi mà nó vẫn ko chịu xóa cái bài hát đó đi, đúng là mặt dày mà, thậm chí còn ko nói một từ xin lỗi nữa. vấn đề lo là bài này mà lan truyền đi, đến tai cass Hàn thì gay đấy, rồi họ lại nói VN ko ra gì, VN đã bị tai tiếng là "đạo nhạc" rồi, chán thật.

1 phút dành cho quảng cáo :D

WELCOME MỌI NGƯỜI GHÉ THĂM 4RUM CỦA CHÚNG TỚ^^

==> http://dbsglove.com/couples/

đặc biệt dành cho những ai yêu thích couple :"> nếu không thì bạn vẫn có thể tham gia những mục khác dành cho fan DB^^

quảng cáo xong rồi.....

*chạy*

mấy cái này nhan nhản ngoài ym :)|
vụ nhạc DB bị cover thấy từ lâu rồi nhưng có đúng 1 lần nghe thử xem nó bì ổi thế nào là đợt bài Proud bị cover :)|
Biết trc nó thế nào nên ko bao h thèm nghe :))
4rum DBSG love lại hoạt động trở lại à :)) Sau mấy quả die liên tiếp bây h còn 4rum nào ngon ngon nữa ko?
Còn nếu muốn fan Hàn ko biết là VN đạo nhạc thì đừng quảng cáo khắp nơi nữa là đc chứ sao :))

4rum nhà tớ đảm bảo ko die nữa đâu^^ tham gia cho vui nha :">

mà Proud bị đạo rồi à? sao mình ko bít nhỉ... thấy DB nhà mình bị đạo "O", Rising sun, my destiny.... lần này là lovin' you. Chẳng lẽ nhạc DB nhà mình quá hay nên mới nhiều người thích đạo như vậy? :))

Anh Đức Anh, hồi xưa suốt ngày mặc váy bôi son lên trước trường nhún nhẩy "trời cao trong xanh sương sớm long lanh", ku te đừng hỏi à nha :">

Thấy anh trên Tivi từ tấm bé :"> Có phải đây là lí do anh khệnh với DB vì các anh 18 tuổi mới đi hát ko vậy :">

DBSGlove die à :-O what the hell :-O

:)) em Sương cũng học NSL nhờ :)) Đức Anh thì khỏi bàn rồi :))=)) ko đỡ nổi =))

O bị đạo hả, cái này mình mù thông tin :)) đừng bảo O Việt Nam đạo lời chuối rồi nhảy theo nhé :| cái bài Loving you nghe VN hát đã đủ bôi bác lắm rồi...:-&

Chỉnh sửa lần cuối:
T_____________T......

sau bao nhiêu comment mắng chửi của cass nhà ta, đây là comment cuối cùng của nó trước khi đóng cửa blog nè:

thế là đủ biết cái mặt bạn ĐỨc Anh này dày thế nào=______= bị chửi mà ko biết ngượng, lại còn chửi lại một câu cuối cùng trước khi đóng cửa bog để ko ai vào nói được nữa.
Bó tay rồi

chị Liên vào chửi trong blog nó hả chị :)) nhọc thế ạ, thằng này thì nó bựa từ cấp 2 thật mà chị :)) mà em cũng nghe thử bài này rồi, ko nổi tiếng được đâu, nó có kỳ vọng mấy nữa cũng thế. (hoặc là nổi tiếng với 1 lũ rên xiết nhạc sến VN thôi :D ke ke)

Chỉnh sửa lần cuối:
e thấy trong blog thằng này mình có chửi mấy đâu nhỉ? ăn nói rất là có văn hóa mà, nhất là bài của ss Aya, chòi ơi, cái thằng mặt dầy
thôi mọi người kệ nó đi, nói chiện vui nhá ^.^

Back
Bên trên