Tuyển Reporter cho Manchester United Fan Club

Nguyễn Đức Sơn
(Manchester United)

www.oneunitedvn.com
Trước tiên xin được làm quen với mọi người .
Đây là trang Web của bọn mình vẫn đang được xây dựng các bạn có thể tham quan ở www.oneunitedvn.com/home hoặc connect tới 4rum http://oneunitedvn.com/forums/index.php . Ở đây các bạn sẻ gặp những người cũ (tiền thân của MUFC VN ) và những con người mới . Không dám tự nhận mình có hiểu biết và yêu MU nhất nhưng có thể khẳng định, bọn mình đơn giản là những CĐV MU .
Tuy mới thành lập . tuổi đời còn hạn chế nhưng ở đây các bạn có thể gặp những con người tâm huyết và nhiệt tình với tình yêu Quỷ đỏ . Các bạn có thể so sánh chất lượng các bài viết hình ảnh và tư liệu , sẽ thấy sự khác biệt . Sắp tới sẽ có cả truyền hình trực tuyến , giao lưu giữa các fan... vv..vv

À nếu bạn nào có cùng niềm đam mê với bọn mình, có chút thời gian và kinh nghiệm có thể tham gia với bọn mình với tư cách BĐH , còn ai có khả năng ngoại ngữ ( Anh , Pháp , Tây Ban Nha ...) có thể tham gia nhóm Reporter , sẽ rất thú vị đấy
Việc tham gia vào trong nhóm Reporter không cần đòi hỏi quá nhiều :
+ Ngoài việc phải tuân thủ một số nội quy nhất định đối thì việc viết và nộp bài đúng hạn, có chất lượng là thể hiện rõ nhất cho tinh thần trách nhiệm của mỗi người
+ Về nhiệt tình: là yêu cầu cần thiết đối với mỗi thành viên trong mỗi công việc nội bộ trên cơ sở tự giác và tự nguyện
+ Khả năng trình bày ngắn gọn, súc tích; trình bày tin đẹp và bắt mắt. Có lẽ đây không phải là vấn đề quá to tát với các bạn
Các bạn sẽ phải dịch những tin tức được cập nhật liên tục từ các trang Web nước ngoài . Vốn từ của bạn sẽ tăng cũng như ngữ pháp. Khi ở trong nhóm Reporter biết đâu bạn sẽ tìm được những người bạn cho riêng mình Bạn sẽ được là đồng nghiệp của một số phóng viên VTC , báo Thể Thao đang hoạt động ở đây
À tí quên , chúng ta làm việc ở đây dựa trên khả năng chứng tỏ mình và niềm đam mê . Tham gia hoàn toàn tự nguyện và không có nguồn kinh phí cung cấp nào cả . Nhưng hãy thử tưởng tượng hàng ngày bài của bạn được đăng trên Home của OUV có hàng nghìn CĐV khắp nơi đọc mỗi ngày . Thạt tuyệt vời phải không .
Ngay lúc này các bạn có thể join cho bọn mình ở http://oneunitedvn.com/forums/showthread.php?t=484

----------------------------------------------------------------
My Name is MU Heart

Y!M : [email protected]

Back
Bên trên