Tuyển nhân viên

Pham Tuan Minh
(Than dieu dai hiep)

Hôm nay không hiểu sao nhan đuoc cai thư của trường, bảo là chúng no đang muốn tuyển thêm sinh viên dân tộc thiểu số. Thế thì có khác gì bảo là, bọn tao thèm lắm rồi, chúng mày apply đi, tao cho tiền ngay. Vì vậy, các bác apply năm nay thử xem xét trường bucknell, tuy không nhiều tiền và danh tiếng như các trường khác, không dễ gì xin được trọn gói nhưng hết học phí thì chắc cũng không quá khó.
(Ưu tiên các em nữ tuổi từ 16 đến 19, ngoại hình dễ coi, có bằng cấp 3, có kinh nghiệm càng tốt.)
đùa chút, mọi người cứ xem xét, tên trường là Bucknell, ở Lewisburg, Penn

Vn thì cũng ko thiểu số lắm bác ạ, dân số cũng khoảng thứ 14 thế giới về đông dân. :D

oài,bác ơi nếu mà 16 thì bói đâu ra cái bằng cấp 3???:D
Trường này là trường ji` hả eng???:p

:-? chả hiểu anh này nói cái j` cả, topic chả ăn nhập với đầu đề 8-}
Bucknell ki lắm anh ạ, nó đòi mình fair nộp ít nhất $12k cơ!

ehhe, hóa ra cũng có người trả lời, cứ tưởng là không có ai quan tâm.
bucknell cung không ki lắm, bằng chứng là ở đây có 6 nhân người việt (cộng) , tất cả đều được hết tuition, còn nếu muốn được full thì phải cực kì xuất sắc, ở đâu cũng thế cả thôi.

cám ơn Vinh vì mấy trang web tìm học bổng
ma sao bucknell lai co it người Việt của mình thế nhỉ

So với các trường ĐH lớn, thì dân số VN ở trường em đúng là ít thật. Nhưng nếu so với các trường tư nhỏ thì 6 là con số mơ ước rồi bác ạ.
Thành ra các bác cứ apply đi, chúng nó đã gợi ý thế rồi, đừng bỏ phí, hi`

6 người Việt là mơ ước lắm rồi đấy ạ, chỗ em có mỗi 1 đứa (em :(( ) nên chẳng được luyện tiếng Việt mấy cả.
Bucknell là tên tuổi rồi ạ. Nếu nó cho full tuition thì mình phải đóng thêm khoảng bao nhiêu cho room and board ạ? Liệu nó có cho full tuition cho transfer students không ạ?
Mà kiểu này chắc anh Minh dụ dỗ thêm các em gái vào để thổi cơm rửa bát phục vụ các bác trên đấy nhỉ.

Back
Bên trên