Tuyển biên tập viên cho chuyên mục Những nẻo đường du học

Lê Đức Phương
(Zivani)

Moderator
Thời gian sắp tới Ban Biên Tập có kế hoách cải tổ lại trang chủ và thành lập mục mới mang tên Những nẻo đường du học. Nguồn bài chủ yếu cho chuyên mục này được lấy từ CLB Du học, Tâm sự vui buồn, Túm tụm tán gẫu và sưu tầm từ các tài liệu có liên quan. Nội dung: Cung cấp các thông tin về du học, học bổng, những câu chuyện của các du học sinh trong quá trình sống và học tập trên nước bạn.Do đó kính mời các thành viên có nhiệt tình và năng lực trong các lĩnh vực trên tham gia cộng tác cùng BBT, góp phần xây dựng hiệp hội ngày càng có uy tín và chất lượng.

Các bạn có thể đăng kí ngay tại đây hoặc liên lạc với Admin BBT theo YM: zivani11

Xin chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm.

Admin BBT
Lê Đức Phương

Anh, em xin đăng kí 1 chân :) YM daxynkus9, add anh rồi đấy, mail [email protected] :) Nhưng em ko có điều kiện chat nhiều nên chắc chỉ có thể trao đổi được ở đây thôi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Lê Đức Phương

Em là Phạm Minh, du học sinh UK, khá nhất mấy khoản mẹo vặt, mẹo ranh;;) , học bổng và phương pháp học hành:)>- (sưu tầm cũng có mà kinh nghiệm sơ sơ)
Em cũng muốn đăng kí tham gia làm công tác biên tập
YM của em là: samiminh b-) Mail: [email protected]

Cảm ơn anh nhiều:)>-

Phạm Ngọc Minh đã viết:
Anh Lê Đức Phương

Em là Phạm Minh, du học sinh UK, khá nhất mấy khoản mẹo vặt, mẹo ranh;;) , học bổng và phương pháp học hành:)>- (sưu tầm cũng có mà kinh nghiệm sơ sơ)
Em cũng muốn đăng kí tham gia làm công tác biên tập
YM của em là: samiminh b-) Mail: [email protected]

Cảm ơn anh nhiều:)>-

Em có thể vào đây để download đơn đăng kí, điền rồi gửi về cho BQLNS theo địa chỉ [email protected]. BBT sẽ tiến hành phỏng vấn em trong thời gian ngắn nhất. Cảm ơn em đã quan tâm đến BBT và mong sớm được cộng tác cùng em.

Back
Bên trên