Tuyển bóng rổ Ams hướng tới giải thành phố 2009-2010!!!

Re: *********Ai yêu bóng rổ thì vô đây nào *********

hì hì, chơi thì cứ chơi thôi, ăn thua j .Nhưng mà thực sự thì tớ cũng hơi hậm hực vụ VĐ thắng Ams, cũng phải có màu cờ sắc áo chớ. À, mà bạn Trang lý 2 ơi, hẹn hôm tập trung gặp nhau nha, có j cùng đi học cho vui :) còn bạn nào nữa để còn gộp đội chứ nhỉ.

hì hì, chơi thì cứ chơi thôi, ăn thua j .Nhưng mà thực sự thì tớ cũng hơi hậm hực vụ VĐ thắng Ams, cũng phải có màu cờ sắc áo chớ. À, mà bạn Trang lý 2 ơi, hẹn hôm tập trung gặp nhau nha, có j cùng đi học cho vui :) còn bạn nào nữa để còn gộp đội chứ nhỉ.

Tớ tớ !! :x Tớ chơi vs. :D

năm ngoái t cũng học bóng rổ ở Ams mệt nhưg mà vui :)) năm nay thì bận + lười + ngại nên chả đi học nữa, thik lắm nhưg chắc qên hết r :d

ah, thế là lại gặp một bạn nữa. Lần này là bạn Hiền Gia lớp hóa 2 (tên hay vậy ta). Híc, tớ chả gặp bạn nào cùng lớp, chán văn quá văn ơi!!!

tớ chỉ sợ vào năm các b. nói mồm cho vui thôi :-<

ah, thế là lại gặp một bạn nữa. Lần này là bạn Hiền Gia lớp hóa 2 (tên hay vậy ta). Híc, tớ chả gặp bạn nào cùng lớp, chán văn quá văn ơi!!!

Hồ hồ , tên tớ ko ăn thua gì với mấy bạn lớp L2 đâu [-( :))

Ồi hiệp hội các bạn "yêu bóng rổ nhưng chưa biết chơi" cho tớ gia nhập mấy =)) Dù chiều cao khiêm tốn nhưng tớ vẫn liều mình xông lên =))

thế à, hoành tráng nhỉ, các bạn lý 2 có tên lạ lắm sao bạn, thế mà ko bít, mù thông tin quá, đúng là dân lớp văn, lên topic chả thấy tăm hơi đâu, lẻ loi một mình thế này nên chả bít j luôn.:(

thế à, hoành tráng nhỉ, các bạn lý 2 có tên lạ lắm sao bạn, thế mà ko bít, mù thông tin quá, đúng là dân lớp văn, lên topic chả thấy tăm hơi đâu, lẻ loi một mình thế này nên chả bít j luôn.:(

Hô hô, ko thấy bạn Vô Lương lù lù đấy ah :)) Còn bạn Hư Vô nữa cơ ;;) =))

Các bạn nữ có tiny thần ghê nhỉ ;)) tiếp nối truyền thống phụ nữ VN có khác;)

X-( cái mật danh chó xù đâu còn nữa. ( mặc dù tóc vẫn bông bông -> đã đỡ hơn)
Bây h gọi là ếch. Ếch nghe chưa :))

:)) Ếch xù =)) Nghe giống chiên xù ghê nhỉ :-?
Có khi món này lại ngon í chứ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

Hi hi chào các bạn mình cũng thik tập br lắm. 0:) Mà các cậu đã đăng ký với chị Xoài chưa. Đăng ký sớm có khi đk chọn ngay đấy ;)) Cái topic nè hình như toàn nữ vào thì phải ;)) Các bạn nam đâu hết rồi nhỉ ;))

Bọn nó chạy hết rồi :-j =)) Nghe chị em "máu me" quá toàn con gái đăng kí , nên chạy mất dép rồi =))

bạn ui, chị Xoài nào vậy ta, nếu rỗi thì đăng kí hộ tớ với nha. Mà chắc chị ý chuyên đào tạo bọn "ma mới" à? Hi hi, tớ ngu lâu lắm, khoản thể thao là kém nhất, hồi học cấp hai môn thể dục là thảm họa đối với tớ đó. Nhưng mà lên 10 tớ quyết tâm "tu chí" đc 10,0 thể dục, haha. Thui, các bạn cứ hỏi thăm tin tức hộ tớ nha, có j liên lạc. Nhớ tớ là dân văn đó!!!(mình ngu thật, tiếc hùi hụi hồi đấy ko nộp đơn vào Anh Chu Văn An):(

Chết thật hóa ra chỉ còn mình mình là đực sót lại ở đây....
Thế chủ nhà đi đâu rùi....có khi bị các bạn nữ dọa chạy biến rùi;))

Có mình con trai đây mà bạn :|

đây đây chủ nhà đây =)
các bẹn nam chả có tih thần j cả :-< đầu to mắt trố hết r` ah :-<

Chết thật hóa ra chỉ còn mình mình là đực sót lại ở đây....
Thế chủ nhà đi đâu rùi....có khi bị các bạn nữ dọa chạy biến rùi;))

Chạy đi, ko tao chiên xù lên bây h >:) =)) Đem ra nấu cháo =~P

Back
Bên trên