.....::::: Tuyển Bóng Đá AMS chinh phục Thành phố :::::.....

Chúc mừng đội tuyển bóng đá Ams :x :x :x!! Ams vô địch!! "Ams học giỏi" ^ ^ (Trích câu cổ động lọt vào TV nhà mình ^ ^)

Phải nói là trận đấu rất là gay cấn tuy lúc đầu bị ép sân nhưng cuối cùng đã dành chiến thắng huy hoàng, phải nói là loạt luân lưu nghẹt thở luôn, quả cuối vào làm mình hét đến nỗi bác hàng xóm phải mở cửa ra ngó luôn =)). Tuy 2 nhân lớp mình hôm nay không được ra sân nhưng mà cũng trên cả tuyệt vời, chúc mừng, chúc mừng tuyển trường!! <:p <:p <:p

Chúc mừng các bác đã đem vinh quang về cho trường ta!Ams vô địch.Xem penalty kịch tính ghê

Thắng rồi \:d/
Vô địch rồi \:d/
Quả ông CM đá hỏng thót tim #:-s
Cuối cùng thì đã chiến thắng xứng đáng \:d/

chúc mừng đội tuyển; quả penalty của Thắng Trố là hay nhất

Năm sau cố gắng vô địch như các anh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Zê ... chúc mừng anh em .. Trần Dũng bắt hay lắm !!! Xứng đáng làm bạn tao :)) Kakak .. AMS đúng là vô đối .. :)) Xem đá bóng mà hồi hộp quá cơ ;)) Ureeeeeee ... Ae bản lĩnh lắm :x ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngồi ở sân cứ thấp tha thấp thỏm, gào thét như con quá khích nhưng cuối cùng thì trường ta đã chiến thắng oanh liệt:> Hoan hô Trần Dũng:>
Chí Minh tí thì bị thịt;))

chinh phục đc thành phố rồi<:p

hehe lên sân vui kinh hoàng =))

Ngày mai là được gặp các anh hùng roài ;)) Tha hồ mà lên kéo cờ nhá ...ngưỡng mộ ... ngưỡng mộ :p

tớ là tớ hơi buồn vì toàn cựu học sinh hò hét cổ vũ:(

anyway:x Bravo\:d/ Hanoi-Ams the Champion:)>-

Hờ hờ ở nhà xem TV thấy bao nhiêu là người quen :x .. hình như lên TV bạn nào cũng xinh ra hay sao í ... nhìn mà thèm .... Ah, đúng rồi .. đề nghị captain tham gia giao lưu cùng cổ động viên đi ạ ... E tự nguyện xin làm phóng viên phỏng vấn các bác ạ :p

=(( Bận đi học nên không xem được... tiếc quá... :(

Dù sao...

Chúc mừng thành công của các bạn <:p <:p <:p <:p <:p

vừa xem tin thể thao trên đài Hà Nội:x với 1 chút may mắn và sự xuất sắc của thủ môn Trần Dũng, trường Hà Nội - Amsterdam đã giành chiến thắng trong loạt luân lưu kịch tính\:d/

:( đi học h` này mới đc. về :(

Nghe tin Ams mình vô địch :x giỏi thế :x

Chúc mừng tuyển bóng đá trg` ta chinh phục toàn thành phố thành công :x

Back
Bên trên