Tuyển Điều Hành Viên cho box khóa 12-15

Trần Thu Trà
(garfield_3009)

Moderator
[DỪNG NHẬN ĐĂNG KÍ]

Hi mọi người,

Hiện tại mod box 12-15 có việc bận đột xuất nên sẽ tạm ngừng hoạt động 1 thời gian. Mình muốn kêu gọi các bạn đăng kí làm mod box khóa 12-15 *-:).

Nhiệm vụ duy nhất của mod là kích thích, duy trì trao đổi trong box (bằng việc lập thêm topic, tăng cường PR trên fb hoặc bất kì hình thức nào khác mod nghĩ ra :D).

Bạn nào có hứng thú có thể post bài trả lời kèm theo địa chỉ email hoặc email cho mình tới [email protected] để sắp xếp một buổi "thảo luận" ngắn qua Y!M về công việc nhé ^_^.

Nếu ai có ý kiến gì về việc làm sao để duy trì hoạt động của box cũng có thể post ở đây luôn :>

Cảm ơn mọi người :x

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Trà vẫn còn nhiệt huyết nhỉ :D từ hồi có fb gần như e bỏ forum luôn :-s

Em cũng xin một chân luôn ạ. :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng em Trần Thùy Linh đã trở thành mod của box khóa 12-15 nhé :x

Chúc em cố gắng phấn đấu giữ vững truyền thống spam *một cách có khoa học và nghệ thuật* của các box khóa đang học trong trường nhé :x.

:beerchug: :beerchug: :beerchug:

:dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler:
:guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar:

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

Rất mong nhận được sự ủng hộ của mọi người với các mod :x

P/S: chị dừng nhận đăng kí làm mod ở đây nhé.
Em Ngân xem email chị gửi nhé xD.

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Trà mấy bữa nay tha hồ duyệt thành viên mới nhé, vào HAO thấy mem mới tăng vòn vọt mà chủ yếu là 12-15 và một cơ số 11-14 :))

Dần dần rồi cho các cháu nó chủ nghĩa tự quản thôi, thế nhưng cái vụ pr HAO tại trường mình cũng thắc mắc là không biết có em 09-12 hoặc 08-11 nào đứng ra nhận không, nếu không thì Trà nên góp ý hoặc họp kín với các em 12-15 vừa được thăng làm mod mới ở trên này, chính các em sẽ giúp spread the word hiệu quả hơn các anh chị vừa ra trường, vì cũng không còn lâu nữa là 12-15 tập trung và chuẩn bị vào học rồi :)

Mà một cái nữa là thế này, thấy bây h 12-15 cũng bắt đầu tự lập ra topic riêng cho lớp mình rồi, cái này thì đúng là mình là một người có tí đóng góp tinh thần trong giai đoạn xây dựng lại HAO cũng phải bất ngờ, dù là chưa đông nhưng đã có mầm mống của sự hình thành và phát triển ^^

Vì thế thiết nghĩ nếu như làm tương tự đc với các em 11-14 thì càng tốt, vì các em đang là lớp 11, ít nhất thì cũng chưa bận bịu bằng cách em 10-13 năm nay lên lớp 12, nghe thì có vẻ hơi tham nhưng 12-15 không bị heo hút như 10-13 vời 11-14 là mình đã mừng phát khóc rồi, nếu mod cân nhắc được thì đối thoại chính sách luôn nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi zời cái vụ PR HAO thì trường hứa lèo vl ra :)) hồi trc còn tưởng đc 1 phòng riêng cho hiệp hội ở Ams town mà mãi chả thấy gì :))
PS: vào muộn nên không xin chị Trà cho làm mod đc *giãy... mếu*

Chị Trà ơi nếu có cần mod tạm thời thì em xin đăng kí ạ:"> Rồi sau chuyển nhượng lại cho thế hệ đi sau:">

Ngày xưa em nhớ, bọn em làm PR là cứ khóa trên lao xuống tận lớp khóa dưới xong bảo chúng lên HAO=)) Cái thời vàng son ấy lâu rồi:">

PS: Chúc mừng em Trần Thùy Linh nhé:"> cố gắng giữ vững truyền thống spam HAO của khối Anh:-"

bác Long xì tin vãi hàng, thời anh em mình đã có Facebook đâu, chả kéo lên đây thì làm vẹo gì =))
Trường dạo này có mấy anh/chị trẻ trâu về làm gv, gửi mail kêu gọi nhờ giúp đỡ mà chả thấy bác nào thèm rep :|

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ anh Toàn gọi em, khổ, em sn 98 mà nói k ai tin à :( em học lớp 3 thằng Du ke bớp đã có phây búc rồi :( em thề em hứa em đảm bảo mà

chị Gafield nhớ cái mặt em đấy :-w mỳ tôm của em đâu :-w em sang tận Võng Thị em ăn vạ đấy :-w

CHÚC MỪNG EM VŨ THÙY NGÂN ĐÃ TRỞ THÀNH MOD THỨ HAI của box khóa 12-15 :x :x

Chúc các mod hoạt động dẻo dai, hợp tác tốt để xây dựng khóa 12-15 ngày một đoàn kết, vững mạnh nhé :mrgreen::x

:dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler:
:drummer: :guitar: :drummer: :guitar: :drummer: :guitar: :drummer: :guitar: :drummer: :guitar: :drummer: :guitar:

Back
Bên trên