Tuổi trẻ của anh KHôi

Nguyễn Minh Thắng đã viết:
bác này thì phải đi trại gấp!!!
Chỉ sợ lúc lấy vợ rồi thì chú cũng nghiện như anh thôi, mà chú không nghiện thì vợ chú cũng bắt chú hút :biggrin: :biggrin:

à !! thì ra là vợ anh hút xì gà gân??? hehehehe!! hay đấy nha!!! em thì ........

à !! thì ra là vợ anh hút xì gà gân??? hehehehe!! hay đấy nha!!! em thì ........
Chú thì sao?? Không nghiện mới là lạ :biggrin: :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
em chưa thử nên chưa nói trước đc!! hehehe!! chắc ông anh thử rồi hả?? cảm giác thế nào?? chỉ cho đàn em này với!!!

Anh có vợ rồi nên không phải thử, chú lấy vợ rồi sẽ biêt ngay thôi mà, không bút nào tả được cái này đâu :biggrin: :biggrin:

anh Dũng đừng nói thẳng quá như thế,các em ham của lạ lại thử thì chết

trời !! lấy vợ sướng vậy sao?? thế mà sao anh vẫn có thời gian lên đây viết linh tinh, vẫn còn ham của lạ?? hehehehe!!!thế là xấu lắm đó nha! :D

hay là vợ anh ko chịu chiều anh nên anh mới phải lên đây để tìm cảm giác mới lạ??

anh dung cho lão thắng thử tí đi,đảm bảo sai gì nghe răm rắp :D hehe

thế à?? mình cũng đang muốn thử đây!! ko hiểu bác nào có vợ thì cho em nhờ 1 tý!!

Cac chu' dung co ma ham, de nghien lam, ma nghien thi co hai suc khoe lam day :biggrin:

nhưng mà cũng tùy cái chứ anh,em biết có cái nghiện mà o hại sức khoẻ đấy .....

Làm gì có chuyện nghiện mà không hại sức khoẻ, chỉ có điều biết là hại nhưng mà vẫn không muốn bỏ thôi :biggrin:

thế hả?? thế nghiện học có hại cho sức khỏe ko?

thế hả?? thế nghiện học có hại cho sức khỏe ko?
Có ng` như thế cơ à /:)
Phải làm wen mới được =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehhe!! ko phải em đâu nha!! em thì nghiện ...........cơ!! :D

Chú Thắng nghiện gì thế, có hại sức khoẻ không? :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehe!! cái nghiện này thì khó nói lắm!! nó có hại cho sức khoẻ nhưng lại có lợi cho tinh thần!! :D

Nói cho anh với, sức khoẻ anh có thừa nhưng tinh thần thì lại đang sa sút, anh phải nghiện cái này để cho nó cân bằng :biggrin:

hehehe!! anh nghiện cái đấy mà sức khoẻ có thừa à?? hơi bị nghi ngờ đấy!! sao anh bảo cái anh nghiện có hại cho sức khoẻ lắm cơ mà?? em tưởng anh lúc nào cũng trông phờ phạc như con nghiện ấy chứ!! :D

Back
Bên trên