Tuổi 22!!!

Ah quên, Hoàng lợn : mày gọi ban ngày thì không có ai nhấc máy là phải rồi. Số tao vẫn thế thôi.

Minh vật cậu đc em Lan tu luyện đến bậc này thì thật là khâm phục em Lan, kiểu này phải tìm em Lan thôi.

Thằng Kiên mày qua Pháp học văn hóa hay là học gì đấy...vợ của bạn mày cũng soi...xin lỗi thằng Minh đi...

Ơ thế em Lan với chú Minh luyện xong Ngọc Nữ Tâm Kinh rồi à ? Hay đang luyện tẩu hỏa nhập ma thế, nếu là trường hợp 2 thì bảo em Lan về Việt Nam anh dùng Nhất Dương Chỉ trị bệnh cho :lol:

Kiên xin lỗi cả Tuấn đi, tao thấy mày làm chuyện này với nó là không tốt đâu. Bạn bè ngày trước cùng mài đít quần với nhau, sao lại không nể mặt nhau tí nào thế?? Sau này làm sao còn mặt mũi nào họp lớp.

Tuổi 22 vẫn còn những anh chàng ngồi nói chuyện kiếm hiệp ! TRời ạ! Chưa chín chắn!

Được đấy, nhưng mà phải tìm chỗ ở cái đã. Xuống đấy anh em nhậu nhẹt đang vui, bà xã thằng Hoàng lại đuổi Hoàng ra khỏi nhà, lúc đấy không biết mình sẽ nương thân ở đâu. Không lẽ Hoàng bị đuổi, mà bạn Hoàng lại lưu luyến, thế thì ..... :mrgreen:

Hố, làm sao nó dám đuổi tao khi mà mày đang ở nhà tao? Hehehe, nếu nó quả đúng như mày nghĩ thì... có khi anh em tụ ở Paris đê.... hehe

Thằng Hoàng này chán quá nhỉ!!
Thứ nhất: gọi người yêu là nó-------> ko tôn trọng người yêu lắm.
Thứ hai: Sợ vợ quá. Vứt. Anh em chỉ hỏi thử mày thế thôi chứ xuống đó chẳng nhẽ bọn tao ko tìm đc nhà ở.

Cái cột tình cảm ngưỡng mộ tao dành cho iiuu càng ngày càng cao lên, còn cho Hoàng ệt jíu thì tụt thảm hại hehe

Back
Bên trên