Truyện về 3 chị em Ngân, Vân và mụ Tố

Ôi giời ơi,sao em ko bảo chị sớm sớm,chót nhận nhời rùi!EM ko thấy Anh Tống xuất hiện trong diện mạo mới và chức danh mới à?

Anh biết là không đọ được với Vân rồi, nhưng mà yêu quý em Vân của anh quá nên con tim anh xui khiến lý trí đặt vài dòng thư bút để tả về người yêu dấu của mình cho thỏa nỗi nhớ nhung, khát khao đợi chờ, ôi.. anh yêu em...
....................
Từ khi cứu em về đến nay sau vụ tai nạn máy bay thảm khốc, em ngày càng xinh đẹp, tính tình hiền dịu nết na.. một người con gái như tiên giáng thế... chắc là trước kia em còn đẹp hơn... anh liền tìm lại chiếc "hộp đen" trên máy bay để tìm hiểu thêm quá khứ của em, thì ôi thôi,... :
"Kính thưa quý khách, hộp đen của quý khách đã quá hạn sử dụng do không được sử dụng suốt 20 năm, lại không được tân trang dầu mỡ, hiện nay do linh kiện bộ phận đã quá cũ kỹ không thể phục vụ quý khách tìm hiểu sâu sát được, mong quý khách thông cảm và hy vọng vụ tai nạn lần sau thay cái hộp đen mới.." :lol:

Bố cháu ơi,mơ ngủ rùi à?Chắc bố cháu còn khủng hoảng do vụ tai nạn máy bay nên tìm nhầm địa chỉ rồi.Vì nếu nó cũ kỹ tàn tạ thế thì 3 chị em nhảy lên cái máy bay đó làm quái gì!Mà cả bố cháu cũng đi chuyến bay ấy đấy chứ,bình tĩnh lại nào,cố gắng nhớ lại và tìm lại lần nữa!Ko được thì bảo em,khổ thân quá!

hehe,công nhận truyện của bác Tuấn hay thật,cái hội "thô bỉ học" của lớp em còn fải gọi bằng cụ,hehe.

Hehe just for fun, đừng góp ý là thô bỉ em, nếu còn người nào nói thế này anh sẽ move ngay cái truyện này đi ;)

hihi, mấy chuyện này trên HHT 2 đăng đầy. Mọi người có vẻ thích giả vờ quá:D

Đâu mà Ngân ơi. Toàn chuyện tớ kể cho NGân rồi mà hehhe.., Chuyện kiểu này lớp em nghe xong rồi bảo : Nhàm chán hehe

Chú Cường vào đây post truyện không lo tập trung chuyên môn, toàn chát chít gây hấn với các anh, chia rẽ nội bộ tình cảm của các anh với em Ngân, chú mà còn chát chít thế này anh move bài thẳng tay đấy :D

hehe
truyện cười thế này thì đầy, có gì mà thô bỉ :D
mà em ngân trong sáng chắc tại em í chỉ đánh son thôi, chứ đổi vai với em vân ko biết em ngân còn trong sáng thế ko nhỉ :D
anh tuần xử lý chú cường đê, toàn giữ gái làng kinh quá :D

cho đổi vai thoải mái, em là người rộng lượng mà. Chị Vân nhỉ? Em sẽ học tập cách ứng xử của chị. Rất ấn tượng. Phớt!!!:D

Back
Bên trên