truyện chưởng, nghĩ gì

• Bắt đầu lucsi
  • Ngày bắt đầu
uầy, thía iem Hoa hok bít nhảy Au à? thảm thía! =)) hía hía :))
làm sao mà bằng thía nầy được, phải hok ta? :">
"Truyện chưởng toàn n~ từ chuyên môn, ai đọc mà ko hiểu thì là chuện bt "

uầy, thía iem Hoa hok bít nhảy Au à? thảm thía! =)) hía hía :))
làm sao mà bằng thía nầy được, phải hok ta? :">
"Truyện chưởng toàn n~ từ chuyên môn, ai đọc mà ko hiểu thì là chuện bt "

nhảy Au á=)) =)) =)) =)) =)) =)) bác nói như đúng roài, chẳng phải ai cũng khoái mấy cái trò vô bổ thiếu trí tuệ kiểu đấy>:/ >:/ >:/ >:/

ấy, chết chửa, hoá ra em Hoa ở đây là dân "mù Au" à? =)) mấy hôm nữa đi mượn Au bí kíp về đọc khai thông trí tuệ đại khai sát giới nhé. Mong em nạp được nhiều V coin, thân =)) =)) =))
buồn cười chết mất Lâm ơi, em ý tưởng thật! gớm chết đi được! =))

Đùa sao tự nhiên mấy đứa ngồi công kích nhau rồi off topic loạn xạ thế này? Vào chả muốn đọc nữa.

Lạc đề lạc đề
Thế này để anh chốt hạ một câu nhé rồi quay lại ý chính nhé, trò Audition nó vô học lắm. Với gamer đích thực thì Audition chỉ là game dành cho người già, trẻ em và phụ nữ có thai chơi thôi. Cái game ấy nó được gọi là game cũng đã là vinh dự cho nó lắm rồi, chứ còn dân chơi game lâu năm như bọn anh thì bị xếp cùng loại với dân chơi Audition cũng thấy xỉ nhục lắm đấy.
À nếu em Duy nghĩ anh lộng ngôn, anh là cái thá gì mà dám khinh Audition thì để anh tính thử nhé. Anh hơn em 3 tuổi, và anh chơi game từ lúc lên 5, vị chi tuổi game của anh chỉ kém tuổi đời của em có 2 năm thôi...
Thôi quay lại chủ đề chính đi các em.

ớ?! thế không ai hiểu được là em đang chê cái trò dở này à? mấy cái ngôn từ em viết trên kia là cóp nhặt được từ đấy đấy chứ? :( chán thế, em bị hiểu lầm rồi... :)) nhưng buồn cười quá :)) ai cũng tưởng là thật... :)) =)) eo ơi, ngại chết đi được :D :">

thôi, dừng lại đây nhá. TÚm lại thì mọi ng` gặp nhau ở 1 điểm nhỉ, game ol vô bổ + thiếu trí tuệ. CÒn chi tiết thì sang CLB game nhá ^_^

chủ đề chính ở đây là truyện chưởng cơ mà, hay phim chưởng cũng được
dạo này topic nhạt nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đi dạo nhưng thấy bài anh Trung hay, đúng ý em quá, oánh phát tốt rồi đi.:D

em Hoa =)) truyện chưởng :)) hay chuyển chủ đề sang mấy truyện ít nổi tiếng kiểu Võ Lâm Ngũ Bá hoặc Tầm Tần Ký (chưa chắc truyện này có nổi tiếng hay không? ) nhở?

Lạc đề lạc đề
Thế này để anh chốt hạ một câu nhé rồi quay lại ý chính nhé, trò Audition nó vô học lắm. Với gamer đích thực thì Audition chỉ là game dành cho người già, trẻ em và phụ nữ có thai chơi thôi. Cái game ấy nó được gọi là game cũng đã là vinh dự cho nó lắm rồi, chứ còn dân chơi game lâu năm như bọn anh thì bị xếp cùng loại với dân chơi Audition cũng thấy xỉ nhục lắm đấy.
À nếu em Duy nghĩ anh lộng ngôn, anh là cái thá gì mà dám khinh Audition thì để anh tính thử nhé. Anh hơn em 3 tuổi, và anh chơi game từ lúc lên 5, vị chi tuổi game của anh chỉ kém tuổi đời của em có 2 năm thôi...
Thôi quay lại chủ đề chính đi các em.

bài này từ lâu lắm rồi nhưng h em mới đọc,viết có thể là hơi vô duyên và hơi muộn nhưng ko đồng ý lắm.Anh cho em hỏi,game là gì?Chơi game để làm gì? Em thì em thấy chơi game để trước nhất là giải trí và có những người chuyên sâu hơn thì để thi đấu,nhưng phần lớn thì vẫn để giải trí.Au là 1 game giải trí tốt,sao lại ko dc gọi là game? Em thì em ko chơi Au nhưng bạn em chơi thì nhiều,chẳng lẽ anh cảm thấy sỉ nhục khi dc xếp ngang hàng với tất cả bọn họ ah,nực cười,tự cho mình đẳng cấp cao quá đấy.Em ko biết anh chơi game gì và chơi ntn,nhưng trước khi nói thì nên nghĩ chút xem mình đã đúng chưa.right.Còn chuyện tuổi tác trong tranh luận ko quan trọng,đọc bài anh em thấy có khác gì mấy đứa lớp 11 đâu,anh chơi game lâu ko có nghĩa là anh hiểu về game hơn người khác và dc quyền phê phán game.Anh ko thik Au nhưng người khác thik và chê bai 1 cái người khác thik trước mặt người ta gọi là bất lịch sự,và bảo là cảm thấy bị sỉ nhục khi xếp ngang hàng vơi họ thig quả thực ko chịu nổi.Rooney 20 tuổi,Huỳnh Đức 34 chả hiểu ai đá bóng hay hơn.Em ko chơi Au cũng ko thik Au nhưng ko bao h em phê phán Au,em cũng chơi game để thi đấu chứ ko phải để giải trí(chưa nói Au cũng có giải thi đấu trong nước và quốc tể)bài của anh có lẽ củng chả liên quan gì đến em nhưng cái kiểu nói cho người khác ở đẳng cấp thấp và tự cao tự đại của anh làm em ko thik,cũng chỉ có phản bác thế thôi mong mọi người suy nghĩ chút về lời nói của mình.

Back
Bên trên