TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

:(( sao tao ko câu bài đc, thật đáng ghét :((
-------------

@ Min : dám nẫng tay trên của tao hử, được đấy :-w >:/

:)) bọn này =)) mấy phút nữa thì 666 lại rơi vào tay ng` khác cho xem :)) câu bài là ko tốt [-x

Hê hê, hôm wa xúc động vì màn nhảy của em trê wa đi, cứ gọi là sex cực, có đứa nào về kịp NHAT ko:-?, pro dancer lớp mình nhảy lại cho mà xem :D ( cơ mà thật nà đáng iu :x)

@ Xu: cả lớp thì agree bỏ trung thay bằng văn rồi, nhưng phải vít đơn , trình bày nữa, nhà trường đồng ý mới đc :|

@Ú: :), cũng chả bít nói j :), thôi bạn làm đc j thì mày cứ bảo bạn :), hê hê, bạn dư nhiệt tình :D ( nhưng mà ko ngu dốt :)) )

Nhiệt tình + ngu dốt = Trinh Tuyển = Phá hoại :))
cơ mà câu nì tao nghe ở đâu quen lắm :-/
-------------

Bọn này đểu giả, tự đi xóa bài bản thân :))

câu đấy tao nói và tao cũng chả thik câu đấy nữa :)|

mệt quá đi, hôm nay tao lượn phố vớ đc 1 đôi giày converse rởm màu trắng đi mùa đông, với 1 đống đĩa phim với tv show :x hơi bị được ấy.

[cố viết 1 bài để đc 1000 bài :x]

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi cả lớp ời, cả lớp àh, Mo yêu được 7.5 IELTS đấy :x :x :x. Chúc mừng Mo :x

--------------------------

Xu viết 1 bài chia tay cả lớp đây,bài cuối :D từ nay sẽ ko post bài trên Hao nữa đâu :p . Đây là 1 chỗ có sức mạnh đánh vào tinh thần ghê gớm quá :|. Nhưng mà vẫn sẽ theo dõi xem mọi người viết gì đấy ;) . Viết nhiều nhiều , đừng câu bài nhá, để Xu còn đọc với . Thế thôi , bb cả nhà :x

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp mình 3 đứa dc 7.5ielts. thật tự hào vì đã từng học trong 1 lớp đầy nhân tài. biết thế ở lại học thêm vài năm để đc thơm lây :X

cái tin giật gân của vanh vẫn chưa đứa nào kể...xấu tính nhá >.<
(nếu là cái về cái d600 thật thì...con vanh=dở hơi làm bạn tưởng bở)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đăng Trung với Mo 7.5, còn 1 đứa nữa là ai :-? Tú à :-/
tưởng Tú 7 :">
( ơ thế cuối cùng 666 về tay tao à :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn hâm đi xóa bài:)) mệt thế:)) hôm trc min đc bài 666 là danh chính ngôn thuận nhá :))
Chúc mừng Mo cái nhờ :))
ơ B :((

Tú 6.5, đẳng cấp khác hẳn [-( Còn phải cố gắng nhiều để đạt đến world class :))

:))
@Trang Phim : hơ hơ thế là tao dở hơi + mày tưởng bở mất rồi :)) thật đáng tiếc, hô hô :))
# đứa á :-/ đứa nào nữa nhì :-/

khổ tớ nhầm...;;)
thằng typn kiêu nhá :p

con vanh dở hơi dở hơi dở hơi dở hơi

8-} tao điên xừ rồi
được bao lâu phởn điên cuồng, cho đến giờ phút này thì phởn đã chuyển thành điên do quá bức xúc và ức chế. Chugn quy lý do lại là T6 sau khi học thêm văn xong lúc 8h thì tao ở lỳ trong nhà, 7h15 ngày mai sẽ ra khỏi nhà :(:)(:)(( 3 ngày rưỡi ko bước nửa bước chân ra ngoài:((

nhức đầu we 8-|
tau ngồi xem phim Hàn 2 ngày liền tù tì o nghỉ, kết wa bi h là đầu óc trống rỗng, mụ mị và rất là nhức nhối :)| bó tay đi ngủ vậy :-<

ặc tháng 12 tau thi ielts cho thầy mẹ vui lòng :-b gỡ gạc con toefl.
thế là bây giờ vắt chân lên cổ mà học
đang tự dưng lại ốm T___T bỏ bê kế hoạch học tập
chả biết có đc nổi 7.0 ko nữa :-<

Back
Bên trên