TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

>Winning Eleven TROPHY< Mong anh em nhanh chóng hoàn thành việc đăng ký giải WE để BTC bốc thăm, lên lịch và khai mạc :|

Tú à: máy điện thoại của bạn chưa top up nên chỉ nghe được thôi có ji cứ gọi lại nhé,

trời trong xanh sương sớm long lanh cành lá rung rinh bạn thiếu áo ấm mặc phải đi mua,.........cảm giác cô đơn .......
cả nhà học hành thế nào rồi có ji hay ho thì kể đi,bố kêu ca con ko viết thư hưng mà nố có vít thư đâu cơ chứ
[/B]

:eek:, mố?????

Bố gửi cho con rồi nhé, đọc xong chưa thèm rep kêu ca j ? >:p

Mà áo ấm đâu ko mang theo ah? Mua chưa? Hic, thôi, lại gửi típ cái nữa vậy, đồ đáng ghét >:p

Mà số của con là bn:-w, bảo đưa lúc nào có cơ mà, sao mãi chả thấy đâu thế? Nhanh, bố nạp tiền thì mess choa :D

Chúng mày cứ tíu tít ríu rít thế này bố mày cáu >:p
chèm chẹp học được mấy chữ tiếng trung :)| roài.
giá mà cho cả 3 tiết vào 1 ngày, làm bài tập, học bài 1 hôm thoai, cho đỡ khổ.
mi.e mai đến lớp lại mất thời gian học 1 tiết nữa mà chả đc thêm bao nhiêu :)| chán ốm
hix, hum nay mẹ tau đi họp phụ huynh về bảo nà cô hoan khen tau "ở ngoài nhanh nhẹn, mà hiểu biết lắm" hé hé hé
mẹ tau thì cứ 1 mực bảo tau là đồ bấy :( ko bit cái j, thức đến 4h sáng, 7h mẹ gọi dậy còn đánh nhau với mẹ :">
hé hé hé
thế tau mới cho mẹ tau đi họp :)) hỏi thăm tình hình các bác phụ huynh khác thì mới hóa ra là lớp mình cũng nhiều người giống tau :)) mẹ tau mới thôi ko mắng tau nữa :p
dời, mà đang chuyện các bác than phiền con cái thức khuya thì bác Tình cũng chạy đến góp vui "Con Thủy nhà em nó cũng thức khuya lắm bác ạ, 11h mới đi ngủ!!" 8-}
thật là chết cười :))
oàng oạc tau đi học sử đây
nẫu quá

ầy dà, muốn viết ji chất lượng 1 tí cho xôm :D
mà cũng chả có ji mấy để viết nhỉ :-?
Hôm nay mới biết là Đăng Trung được 7.5 IELTS :D
Giỏi ghê :D
Lớp mình đã ai học thuộc từ mới tiếng Trung chưa ? :| Tao sắp chết hẳn rồi , nó ko vô đầu nữa :| . Ngọc đâu, cứu bạn :((

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng kia mày giỏi thế, kô giống cái thằng ngu ngu hồi trước tao quen :))

tao biết 1 thằng thi được 8.0 8-| giỏi dek chịu nổi

8-| Ielts la kí rì??? :| ke ke ke dù sao cũng đú theo bọn nó cái đã ;;) Dung Trung giỏi ghê kekekeke :p

dời, ielts nà international english language test system :)| đại khái giống toefl nhưng phần lớn đc coi trọng ở anh, úc :-? sing nữa :)
oành oạch
chị dạy thay tiếng Trung hum nay hay vãi ạ :x nói nghe cứ gọi là há hốc mồm ra mà nghe, chữ thì đẹp hơn chữ bà Việt :)) giảng còn kĩ hơn + dễ hiểu hơn tỉ lần. :)) Lần đầu tiên tau thấy lớp hừng hực ko khí tiếng Trung như rứa :)) kinh thật
mi.e, nói thế thoai T____T chứ học cô này kiểm tra thể nào cũng khó lòi kèn :( toàn nhắc kiến thức từ lớp 11 8-} đến đập đầu vào tường mất

dời, ielts nà international english language test system đại khái giống toefl nhưng phần lớn đc coi trọng ở anh, úc sing nữa
:"> chị thông cảm,iem nhà quê hổng bít rì :p

cô dạy tiếng trung hôm nay tao chỉ tưởng tượng ra cái bọn lớp 10 mới tập viết chữ thôi 8-| nhưng mà công nhận có không khí học hơn thật 8-| cô việt có bao h dạy phân biệt đâu :-?

Này, h này tuần sau tức là ngày thứ 7 máu chảy về tim:x :30_9 sẽ có 1 đứa dốt toán[-( ghét Lí 8-} tròn 17 tuổi đấy!Hà hà:)) .....Đang tự hỏi có nên mang mấy miếng bánh trái ế ẩm đến đầu độc chúng nó rồi đi từng bàn thu quà ko??:-?

Tao là người biết hi sinh ==> tao chịu sự đầu độc >:) còn vế thứ 2 thì .... :-?

Này, h này tuần sau tức là ngày thứ 7 máu chảy về tim :30_9 sẽ có 1 đứa dốt toán ghét Lí tròn 17 tuổi đấy!Hà hà .....Đang tự hỏi có nên mang mấy miếng bánh trái ế ẩm đến đầu độc chúng nó rồi đi từng bàn thu quà ko??
con này biết nhắc "đểu" thật khẹc :)) tau vừa làm gỏi cuốn, rau cải chíp xào soy sauce với cả :-? canh đậu phụ :)) ăn ngon vãi lúa :X đúng vị VN, bà chủ nhà tau pha nước chấm cuốn ngon ra phết :->

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đi đầu phong trào nhá =)) có đứa nào mua cái ảnh này không :)) :)) :))

Hu Hu, bọn mày chỉ giởi bêu xấu bạn thôi, bạn buồn lòng quá :(( :((

tau vừa làm gỏi cuốn, rau cải chíp xào soy sauce với cả canh đậu phụ ăn ngon vãi lúa :X đúng vị VN, bà chủ nhà tau pha nước chấm cuốn ngon ra phết :->

chết con này, gỏi ghiếc rau riếc cái j :| bên Mỹ đang có dịch bệnh đường tiêu hóa ro vi khuẩn có trong rau mà :|

ava của Min hay quá, bộc lộ đúng bản chất của Vanh
hình như số của con là 077 9428 4062 mọi người nhớ gọi nhá,
bố à: con chả thấy bố vít thư cho con ji cả, chờ đợi mòn mỏi.......:(( :(( :(( [-x [-x [-x

Lâm Anh Thư đã viết:
Này, h này tuần sau tức là ngày thứ 7 máu chảy về tim:x :30_9 sẽ có 1 đứa dốt toán[-( ghét Lí 8-} tròn 17 tuổi đấy!Hà hà:)) .....Đang tự hỏi có nên mang mấy miếng bánh trái ế ẩm đến đầu độc chúng nó rồi đi từng bàn thu quà ko??:-?

Đầu độc cũng được nhưng mà quà thì....:-s[-x[-(, nhớ là đầu độc từ đầu h í, để trốn được tiết anh Cường...chứ tiết 5 mà còn tra tấn nhau môn sinh thì......:|8-}
--------------------------------------
Lam à, hôm nay đi hay lắm < tại cũng may mà coá cái Ngọc anh 2 đi chứ không thì chả biết nói chiện với ai:) >, nhưng mà Phương chả biết về truyền đạt lại cho bọn lớp mình thế nào đâu:D:p. Sáng đi hơi mệt, tại sáng Phương dậy sớm wa' nên lúc đến trường mới coá 6h45' 8-}....được cái đi bộ buổi sáng thik' lắm, đúng là autumn iu coá khác:x...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên