TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Nguyễn Đăng Trung
(alpha_au)

CTV Ban Thông Tin
Chỉnh sửa lần cuối:
Yeah, vừa vào cái kia,:Dthấy bị lock,:D thế là vào hỏi con Ú, nó đang định lập cái mới thì bạn Dunk đã lập oài :D :p

@ Da jia: Hôm tập trung SN tao, đi chơi chứ nhỉ? ;;) OK hông?;;) Chúng mày nghĩ xem đi đâu đi,:| hay bowling nhé,8-| hay làm j,8-| hic, thôi , nghĩ hộ tau, tao lo kiếm tiền vậy.:D :p:)

Mà SN tao với tiễn Hạnh vo trang là sao?:-/ :-/ Hic, thế à?:-/ Hạnh vo trang có ý kiến j thì bảo tao nhé,:) :D tao cũng chưa nghĩ đến cái này :p( mà hình như có mỗi bạn Tú vào HAO dạo này thôi nhỉ, 2 con kia lặn đâu mất tăm :| :|

À mà con Hạnh đang ốm, hic, nó còn bảo tao là chưa chắc 22 đã đến trg :( :( :(

hề hề, là người thứ 3 cũng thú phết :D
Hôm đấy tập trung xong vác nguyên bộ đồng phục đi chơi à, chậc :D
đi đến chiều tối lun nhớ :">

Con này dạo này ham chơi quá [-(, chi di het sang, cung lam la chieu thoi,8-| may cu lieu lieu,[-x ko mang theo cai can mang thi dung co ma di choi voi tao [-x :)):)):)) ( day chi la doi voi con ng gian ta nhu con Vanh thoi, nhể? ;;) :)))

mà đi chơi mặc đp thật à,8-| ặc, chắc chết quá:((

----------

Bây h là 12:05 a.m, sang ngày 15 rồi, tiện thể cmsn bạn Tú iu wi, đẹp giai :x, hi vọng là ng first chúc mừng bạn :x

:x HAPPY BIRTHDAY 2 TU VO :x​

oác thế là thôi :"> cái topic yêu dấu em mở ra đã bị khóa :">
>:) 22/8 tập trung à >:) Sinh nhật chồng iu à >:) tình hình là :-? chồng ạ >:) sinh nhật chị m3o nhà vợ cũng 22/8 :|

----------

ờ hén :">
Hum nay sinh nhật Vo :">
HAPPY BIRTHDAY \:D/ \:D/ :x
tình hình là :"> ngày này vài năm trước thì em nhớ lắm :">

Phải nhảy sang bài khác để tránh bài ko vui trên kia, có j xóa thì ko bị dính vào lời chúc mừng sn:

HAPPY BIRTHDAY TO CHỒNG

Chúc mừng SN chồng nhá, hi vọng chồng vẫn luôn là người làm cho vợ thấy tin tưởng nhất khi chia sẻ điều j đó (dạo này thì hơi ko thế nữa vì chồng có nhiều issues quá)

:D Chúc mừng sn (anh hay chị :-?) :D :D
Các chị ơi cho em hỏi, năm nay ai dạy Chinese cho các chị, mà ai dạy Chinese cho bọn em? :( Cô Thúy vs cô Việt nghỉ sinh em bé rồi mà nhờ! ;d

đến trường thì bít mà em :))
cmsn Vo Ve nhá >:d< sn vui vẻ :x có tổ chức j` ko ;;) có quà rồi đây >:d< :p

Kiếm bài số 10 cái nhỉ, hihi, đứa nào lỡ thik số 10 thì đừng trak tao nhé :p

Ờ mà chắc cô Oanh ko dạy nữa đúng ko?

Việt có dạy Trung hông nhỉ? :-/

Cô Hạnh có dạy Anh hông? :-/

Hic, các cô ơi đừng bỏ con.............( trừ cô..........) :p

Ơ mà Nông sao thế? Nghe bi quan thế, thôi, cố lên nào :p :D

----------

@ Phưong: Hôm nay cô ko bị đánh ghen nhưng mà tôi nói cho mà biết là tôi giận cô đấy nhé,[-x [-( ghét thế [-( [-(

Shi a, shi a,xie xie deng zhong :D

Êu, mà cô Oanh ko dạy thì ai dạy :(:)(:)(:)((

Cô Việt ko dạy, Thúy ko dạy thì học cô j ý nhỉ? Hải Anh à :-/

Deng zhong, ni he yi gao shu wo ma? :(

:)) chúc mừng sinh nhật bạn Vo :D có j hum 22 tau mang quà choa mày ;;)

he he he
con Lam hôm đấy chủ trì và chủ chi nhá :)) =))

Vũ Trinh Lam đã viết:
may cu lieu lieu,[-x ko mang theo cai can mang thi dung co ma di choi voi tao [-x :)):)):)) ( day chi la doi voi con ng gian ta nhu con Vanh thoi, nhể? ;;) :)))

oh :D hé hé, tao chả biết cái cần mang là gì cả, tao đi tập trung tay không bắt giặc thui b-) :)>-

@ Dói : gao shu = cao su = rubber :D hé hé
gao shu : tell :D

Tí quênm tí quên :D cmsn vo :D hề hề

Chỉnh sửa lần cuối:
đứa nào thứ ba 12h đêm ra tiễn tao nào :))

mày ơi tập trung sớm thế, tao đến 8h có cho vào kô, có phải mặc đồng phục kô, ngại quá, có đứa nào đến nhà chở tao đi kô :)) tập trung xong đi chơi đâu kô :D

vo ơi tập trung trường phải ra đấy, hôm j kô đi chơi rồi :-< thành trung đừng đi nhớ, nhận được tin mật là mày đang bị mắt đỏ, đừng lây cho tao :))

=))cuối cùng em Chuê nhà mình cũng được bài 13 :)) :p
:| Cô Oanh không dạy Văn nữa à? 8-| T________________T em muốn cô Oanh :(( :(( :(( trả cô Oanh cho em :((

chúc mừng sinh nhật bạn Vo có j hum 22 tau mang quà choa mày
khẹc nhớ cả quà của tao nữa nha ;;)
sao con Phim sang đây muộn rứa??? 8-|
khẹc khẹc 8-| tao đi học oài 8-| vừa học vừa làm thêm luôn :(( mệt vãi cả lúa ạ 8-| kekek nhưng mà tao có tiền heheheh T_T tao vừa phải trả hết 150$ xiền supply với mấy thứ linh tinh lung tung :(( toàn tiền tao chắt bóp đi làm hồi hè hức hức :((

Nguyễn Trà My đã viết:
khẹc nhớ cả quà của tao nữa nha ;;)
sao con Phim sang đây muộn rứa??? 8-|
khẹc khẹc 8-| tao đi học oài 8-| vừa học vừa làm thêm luôn :(( mệt vãi cả lúa ạ 8-| kekek nhưng mà tao có tiền heheheh T_T tao vừa phải trả hết 150$ xiền supply với mấy thứ linh tinh lung tung :(( toàn tiền tao chắt bóp đi làm hồi hè hức hức :((
khẹc quên o chúc mừng SN bạn Vo ;;) muộn còn hơn o Vo nhỉ ;))

Hê hê, tâm trạng mấy đứa lớp mình :) (trừ Nông8-| ) có vẻ tốt phết nhỉ? :DToàn thấy cười ko hà :D

gao shu là cái j` mầy

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Dunk Trung ơi, con Dói ko có trg chữ ''chúng mình'' của mày ồi :)):)):)), lạc loài :)):)):)):)):)):)):))

@ Dói : gao shu = cao su = rubber hé hé

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Ờ đúng đấy Dói ạ,:)) mày học tiếng Tr cứ phải để con Vanh dạy cho dài dài, :)) đến khi nào ko biết 1 chữ nào ngoài tên mày là thành công :)):))

oh hé hé, tao chả biết cái cần mang là gì cả, tao đi tập trung tay không bắt giặc thui

Vớ vẩn [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-( [-x [-x [-x [-x [-x /:) /:) /:) b-) b-) b-)

đứa nào thứ ba 12h đêm ra tiễn tao nào

8-} :-/ :-? :-? :-? :-? 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| :-?

tao đến 8h có cho vào kô

Ko, :(:(:(:(

có phải mặc đồng phục kô

Có,:(, mà quần đp của tao là quần của Dói :)):)):)):)):)):)), ngại wa :)):))

có đứa nào đến nhà chở tao đi kô

Nhà mày ở đâu ý nhỉ?8-| GVM à? 8-| Nhà Shui ở ngay Kim mã đấy :)):)):)):)):))

Mà lần này tập trg có ai báo cho shui ko ý nhỉ?8-| 8-| 8-| 8-|

tập trung xong đi chơi đâu kô

Cóa :D, đi đâu nghĩ đi :D

thành trung đừng đi nhớ, nhận được tin mật là mày đang bị mắt đỏ, đừng lây cho tao

Chiều nay phải đi học thêm nhìn thấy cái mặt nó đây,:( hic, mà tin mật ở đâu thế?:( P chứ j?X-(

Back
Bên trên