Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hì hì,hóa ra la mình nhầm,ban Nguyễn Đăng Trung này mình ko wen .Trung Anh có 5 bạn nam hả???Có bạn nào đẹp trai ko zday???Bạn Trung là hotest à???Anh2 chưa nhìn kĩ nhưng nhìn wa thì thấy các bạn nam mặt mũi cũng sáng sủa...

Ặc ặc, lại còn có Nguyễn Đăng Trung khác nữa cơ à, hóa ra tên mình cũng đẹp phết nhỉ, hê hê :)) A2 đông phết nhỉ, năm nay A1 cũng 39 tên, Trung-Anh ít học sinh quá.

AH!Mình vào đây chẳng có chuyện gì để nói cả mà chỉ muốn thủ thỉ với bạn TTrang điều này:d
mày đổi avatar cho tao đê!cái nầy nhìn đồi trụy quá

Thôi mà Q! Đẹp lắm! Truly! Cái chính là Trang tặng Q! Hi`!

Trang ơi, come back với HAO rồi à??? Welcome back nhé :D
Chán nhỉ, mẹ mày ko cho chuyển sang Anh 2 :( thui, không sao, anh em mình chơi thân với nhau là ok rồi

Cả cái lớp TA đau khổ mới thấy tao với mày thôi Trang à, mệt nhỉ... Lớp mình chán quá, phải lôi kéo bọn nó lên HAO mới chịu được chứ, mà vẫn chưa quen được tên nào trường khác cả

Uh tao công nhận! Để tao lôi kéo Tú vậy! Đau ! Topic này mà ko có A 2 tham gia thì toi rồi!

Sao nghe nói thằng tú nó đòi qua A2 mà... Lớp TA vắng quá cũng chán, mà như A2 cũng đông quá:(

Ừa, hình như 2 tuần nữa thằng Tú sang ANh 2 đớa
To Trang: mày chỉ định vào topic này thui à??? chán thế!!!!!!!!!!

Chênh lệch thế nhỉ?

Lắm bạn nuôi ý định chuyển qua A2 quá, đã đông nay càng đông hơn
Hình như bạn Mai lớp 9D ý, bạn ý đang định thương lượng với thằng Tú để sang TA, còn thằng Tú qua A2 chơi...
Mình thề phải lôi kéo từng đứa trong lớp vô HAO đóng góp cái, chứ thế này thì đúng là chỉ có 2 đứa TA tâm sự với nhau, mấy tên lớp khác vô góp vui... Chẳng lẽ các bạn trong lớp ngoan ngoãn thế à?

Chỉnh sửa lần cuối:
chết rồi Hà Minh ơi,thằng Tú nó dặn là ko đc bù lu bù loa chuyện tớ định chuyển sang TA đâu,nó sợ ko đến lượt nó đc sang A2:))

To Hà: vì tao thấy các topic khác toàn nói ~ chiện ko đúng với tên topic nên tao chịu.
Newcomer mà!!!

Đùa từ đầu đến giờ hình như có mỗi 3,4 bạn Trung Anh! Hu' hu'

Hic hic, giá mà nhìu bạn của tớ vào Anh2 hơn nữa nhỉ, Trang ơi, miss du!!!

Sao lai gọi thằng Lee vào ?? Nó học lớp Nga mà ??? Đề nghị bạn Tú chuyển sang A2 nhanh nhanh lên, để bạn Mai còn chuyển vào.

Oài oài, mới biết qua lớp Trung ANh cò bạn Tú, bạn Trang và bạn Minh là bạn thân của tớ thui!!!!

Thanh Hà đã viết:
Oài oài, mới biết qua lớp Trung ANh cò bạn Tú, bạn Trang và bạn Minh là bạn thân của tớ thui!!!!
Có phải bạn Minh là tớ không đấy;;)...Hay là tớ lại nhận vợ nhẩy:-/
To Loan: Vào rồi thì lôi kéo bọn nó đê
Coi lớp TA ở đây có Trang, tớ, Đăng Trung, Loan, thằng Tú có vào không ấy nhỉ?

Ôi giời ơi!!Sao cái topic T_A này chán thía????
To Trang:Trang ui,tao rất tiếc,mày rủ tao vào cái topic này cho nó .... vui nhưng mà chán wa'!!!Vào đọc truyện cười của thằng anh tao chắc vui hơn

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên