Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Trung Anh ít con trai hơn Anh 2 mà, hình như có 2 bạn học Ams thì phải, con trai ấy, ko bít rõ nữa, mà nếu đúng thì hình như cả 2 đứa đấy đều học lớp mình cấp II :-?
Có bạn trung trường giảng võ :D :D
Nói cho mày biết lơp a2 ít nhất thì cũng phải 15 đứa còn may mắn hơn thì cũng phải 20 đứa tao có cai list đây rồi

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Chị Ngọc lại khích lệ bọn em đi tia zai là không được rồi , nhưng dù gì em vẫn không ưa được bọn con trai học Anh!!!
Hơi bị đụng chạm rồi đấy hà ạ !
Đấy chỉ có thể là anh1 chứ con trai lớp anh 2 hơi bị siêu nhiều thứ , năm sau lại vô địch bóng đá thui :D :p

Các bé ơi tia zai nhiều nhiều vào :)):)):)) hùi bọn chị mới vào cấp 3 cứ gọi là lớp nào lớp nầy vào tầm ngắm tia hết 1 lượt khổ nỗi chả tia được ai :)):)):)) Phen này phải kiếm mấy em 04-07 chơi mới được ;;);;);;)

Con zai học Anh mấy đứa hay ho đâu???

Hơ, gặp tớ thì đảm bảo thay đổi quan điểm (thay đổi thế nào chưa biết nhé) b-)

Con zai chuyên Anh hơi bị đẹp trai đấy nhớ, năm ngoái lớp Trung Anh có 2 ngươi đẹp trai nhất lớp tên là Hòa với cái quái gì quên cha nó rồi các bé tìm hiểu nhí, 2 anh đpej trai nhứt trung Anh

Hì, bà chị chỉ được cái nói đúng. Tình hình là năm nay chắc cũng như thế rồi. :>

Có bạn trung trường giảng võ

Hê hê, bạn nào đây? Sao biết mình thế? Hì, mang tiếng học Giảng Võ thôi, số buổi đi học đếm trên đầu ngón tay. :))

Vấn đề là 2 anh đẹp trai lớp Trung Anh 03-06 ý, thì cả lớp chỉ có 2 anh con trai B-)B-)B-)

haha được đấy nhưng anh trung năm nay chắc cũng phải có ít nhất 5 đúă con trai , ít nhất là 1 đứa ams cấp 2 .... :D

Vấn đề là 2 anh đẹp trai lớp Trung Anh 03-06 ý, thì cả lớp chỉ có 2 anh con trai

Hê hê, biết rồi, nên tình hình năm nay chắc cũng như thế.

hello! Tui học Anh2 nhưng cho vô đây với nhé => tranh thủ câu bài,hehe;;) ( mình mới post chưa đến 10 bài :( )
à này,cho mình hỏi tí ko phải.....bạn Nguyễn Đăng Trung học trường Giảng Võ là bạn nào đấy??? ( có lí do riêng ;) )

Trung anh... Con trai mới nghe thấy có bạn Trung với Lê Hưng:| con trai ít ỏi thế là cùng...

Phạm Ngọc Mai đã viết:
hello! Tui học Anh2 nhưng cho vô đây với nhé => tranh thủ câu bài,hehe;;) ( mình mới post chưa đến 10 bài :( )
à này,cho mình hỏi tí ko phải.....bạn Nguyễn Đăng Trung học trường Giảng Võ là bạn nào đấy??? ( có lí do riêng ;) )
Bạn trung cao to đẹp trai í B-) thông thạo 4 thứ tiếng ( đúng ko mày ?? )

Hơ, gặp tớ thì đảm bảo thay đổi quan điểm (thay đổi thế nào chưa biết nhé)

Tất nhiên là sẽ đổi quan điểm -> con trai học Anh CHẢ CÓ đứa nào hay ho cả?? :))

hello! Tui học Anh2 nhưng cho vô đây với nhé => tranh thủ câu bài,hehe ( mình mới post chưa đến 10 bài )
à này,cho mình hỏi tí ko phải.....bạn Nguyễn Đăng Trung học trường Giảng Võ là bạn nào đấy??? ( có lí do riêng )

Hì, lý do "riêng" gì thế, nghe có vẻ trầm trọng quá. Mai thì biết bạn Trung là bạn nào ngay. :))

Bạn trung cao to đẹp trai í thông thạo 4 thứ tiếng ( đúng ko mày ?? )

Hê hê, làm mình bay ... gần đến 9 tầng mây rồi ngã cái oạch đau quá. Về khoản đẹp trai thì cũng bình thường thôi, hơn được Won Bin gọi là tí xíu (ặc ặc) /:) , còn tiếng tăm thì mới có 3, hy vọng sau năm nay thêm cái tiếng Tàu là 4 (mà cái số này đen lắm cơ). :))

Tất nhiên là sẽ đổi quan điểm -> con trai học Anh CHẢ CÓ đứa nào hay ho cả??

Ờ, nhưng học thêm tiếng "trung của" vào nữa thì chắc khác. b-)

Lớp Trung có 31 tên, có đúng 12 tên học Ams II, mà trong đấy thì có mấy bạn mình không chơi, trừ đi có vài người:| Ít quá cơ

hì hì,hóa ra la mình nhầm,ban Nguyễn Đăng Trung này mình ko wen :).Trung Anh có 5 bạn nam hả???Có bạn nào đẹp trai ko zday???Bạn Trung là hotest à???Anh2 chưa nhìn kĩ nhưng nhìn wa thì thấy các bạn nam mặt mũi cũng sáng sủa...:)

Mai ơi,con trai lớp tớ trông mặt mũi sáng sủa á? Chắc có con bác + người iu chị ấy>:):)) À, có bạn DVD đấy;)thằng Lê Hưng thì...:X:))

tớ bảo con trai Anh2 chứ,còn Trung Anh thì chưa nhìn,hehe,nhưng nghe wa thì có vẻ chả có ai há???:))

Cho tham gia với nào! Trung Anh đây!
Woa, hôm nay tập trung đã được thấy mặt các bạn trong lớp! Nhìn nói chung là ngoan! Hix! Hy vọng mọi n` sẽ sớm quen nhau!
Hihi, hôm nay lớp mình ra sớm nhất! Sau này ko bit' còn được thế ko!?
Các bạn rủ mọi n` lên box của lớp nha'!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên