Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vừa đi xem bóng đá về, Ý vô địch rồi, sướng wa' đi mất!!!!!!!:x:x:x Chả biết nói j` nữa...:)

Trung nhá, cứ ngồi đấy mà nói năng linh tinh...[-x[-(...nhớ thứ 4 này đi mua j` cho Phương chưa đấy???:-/ Nhớ làm đúng yêu cầu, không về đây....oánh đấy!!!:p:D...........

Hị hị mấy anh Ý cute khủng khiếp :))
Sao có mỗi mình ol thế nhỉ:-/ :-s

hà hà lần đầu tiên thấy Ý thắng bằng penalty :)):))
ra sân Mỹ Đình xem vui phết!:D
Thằng Zizou đầu trọc già rồi còn nông nổi quá :)) bó tay chú!!

hờ hờ :D xin thông báo với cả nhà là hum nay em đi phỏng vấn visa :)
rất là hay ho :))
cái bà già đấy hỏi về trường lớp roài bố mẹ làm nghề j xong xem hồ sơ và bảo :
sorry I will NOT give you the visa.
tau hỏi why nhá
thì bà ấy bẩu : " You're a good student.....đại khái nà giỏi roài ở nhà học hết cấp 3 đi roài thể nào cũng đc học bổng sang Mỹ sau"
điên ko chịu đc :-W
chèm chẹp
kiểu này tau chưa té vội roài 8-|
đợi đến năm sau roài ^^
đã nói thế roài tau cũng chả muốn làm xin lại nữa
dù sao ở lại vẫn có nhiều cơ hội hơn :D

Cho em hỏi tí ạ :)
Các anh chị học tiếng trung thì học giáo trình gì ạ :D
có SGK trung ko nhỉ :-?
hay là học sách gì để em còn mua em học trước :D
năm nay em vào CE ạ :)
sướng quá :D
ayaya \:D/

hơ hơ thế Ngọc Cắc chắc chắn ko đi à?vui nhỉ?thế là tháng 7 ko có đàn đúm gì hết à :(

@em Trà : vào CE mà sướng thế hả em?:)):))học sách tên là "Sách Giáo Khoa thí điểm lớp 10 Trung học phổ thông CNN" em ạ

Just their f**king sh**** luck. Damn it ! Mẹ ơi, mất đứt tr 2 rồi :((
Uầy, Ngọc ???? Không đi là thế lào ? Mày có biết kinh nghiệm sương máu là khi đi xin visa phải chứng minh cho người ta thấy rõ rằng mày sẽ về sau khi học xong không ? Hay mày lại "định ở lại nước Hoa Kỳ lấy chồng, sinh con đẻ cái" :| Cụ thể mày đã làm gì ???
Ơ này, tin tức rằng bạn Ngân Dứng được O-600 là thật không đấy, tao không nhớ rõ nhưng mà rõ ràng là nó bảo đầu 5 cơ mà.
Kinh quá :| Ghê quá :|

dời
tau biết thừa là phải trình bày để cho bà già đấy biết là sẽ quay lại
nhưng mà ý bà điên đấy khẳng định là tau giỏi roài ko cần tìm hiểu văn hóa mỹ j sất, nếu tau định đi học j ở mỹ thì cứ apply thẳng với trường thế này thế kia vì tau là a good student với 1 cái transcript cao chót vót so với mấy đứa đi exchange phỏng vấn trước :-B
đời là thế
tau chưa cãi đc câu nào nhá
bà ấy đã đóng cái dấu refuse roài, xong roài biến thẳng, tau lấy lại sổ hộ khẩu bà đấy đã bốc hơi như là ma roài :| chả thấy đâu nữa
khổ thế đấy
mà bà đấy chửi tau đã tốt :| đây nại khen roài chỉ đường lối là cứ graduate highschool, study hard, you'll get a high scholarship roài còn bẩu nà I'm sure nữa
ối dời
cứ gọi là [-(
mà thoai
:)) ở nhà với đồng đội thoai, tau chả tha thiết nữa
giao lưu giao liếc
khẹc

Con Ú ở nhà...Năm sau có đứa nhắc Trung tao roài

chèm chẹp, lại khổ thân Ú roài. tưởng nó yêu quí j mình [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bà nói thật ko đấy. Năm sau Ngọc ở lại thật hả. Thế cũng tốt thôi, có j app cùng cháu, có người chia sẻ kinh nghiệm sướng ghê. Thế là ko thi Chinese ở SAT được rồi nhỉ. Định thi 2 toán à :-/ :-/ :-/

Đời thật đẹp!!!

thông báo cái này này . Bạn Nam A1 được 663 điểm Toelf nhá b-) . Ôi tao đang choáng đây @-)

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Nam Mỹ chấp làm giề :| Nó con Tây mờ ! Khác gì ng` Việt thi tiếng Việt :|
ở nhà với đồng đội thoai, tau chả tha thiết nữa
Nói thế thôi chứ tao biết mày tiếc lắm chứ :| Khổ con bé :|
Bà nói thật ko đấy. Năm sau Ngọc ở lại thật hả. Thế cũng tốt thôi, có j app cùng cháu, có người chia sẻ kinh nghiệm sướng ghê. Thế là ko thi Chinese ở SAT được rồi nhỉ. Định thi 2 toán à
Đời thật đẹp!!!
Toan tính vụ lơi B-(

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ thấy mấy thằng ngu trong box bóng đá ức chế ghê!X-(

dời
tau biết thừa là phải trình bày để cho bà già đấy biết là sẽ quay lại
nhưng mà ý bà điên đấy khẳng định là tau giỏi roài ko cần tìm hiểu văn hóa mỹ j sất, nếu tau định đi học j ở mỹ thì cứ apply thẳng với trường thế này thế kia vì tau là a good student với 1 cái transcript cao chót vót so với mấy đứa đi exchange phỏng vấn trước
đời là thế
tau chưa cãi đc câu nào nhá
bà ấy đã đóng cái dấu refuse roài, xong roài biến thẳng, tau lấy lại sổ hộ khẩu bà đấy đã bốc hơi như là ma roài chả thấy đâu nữa
khổ thế đấy
mà bà đấy chửi tau đã tốt đây nại khen roài chỉ đường lối là cứ graduate highschool, study hard, you'll get a high scholarship roài còn bẩu nà I'm sure nữa
ối dời
cứ gọi là
mà thoai
ở nhà với đồng đội thoai, tau chả tha thiết nữa
giao lưu giao liếc
khẹc
:(( o chịu đâu :(( hức hức :(( sao lại có cái chuyện vô lý như thế được ặc ặc ặc 8-| mà sao con Ú lại gặp phải cái con mụ hắc ám đấy nhỉ 8-| hồi tao đi cũng nghe đồn bà đấy ghê nhắm :(( o chịu đâu,Ú sang đây với tao cơ
đi xin lại đi,don't give up that easy :-<

ko ngờ là Ú give up dễ dàng thế
đứa nào vào bà ý chả tạch
đã bảo vào bà ý coi như mất trắng $100 đi về làm lại
coi như chưa đi
có cái j đâu mà nói như thế
vừa mới bị denied 1 lần mà bỏ cuộc luôn
mà chỉ là vụ visa chứ có j to tát đâu
xác định đi pv là 2 cửa 1 sống 2 chết
tỉ lệ ăn thua 50:50
rơi vào hố chết thì bò lên mà leo lại
chả hiểu nghĩ j give up luôn
hâm

----------

mà bà ý đứa nào cũng refuse 1 vài mẫu câu giống nhau là học giỏi rồi ở nhà blah blah, nhà mày giàu mày ở nhà mà blah blah, hoặc là đổ tội hồ sơ or study plan ko rõ ràng. Hết. Bị nói cho mấy câu mà bảo là chán luôn ở nhà [-(

Ơ này :eek: Phỏng vấn xin visa chứ có phải xin gạo đâu mà xin lại được nhể :|
Tưởng đã refused rồi thì coi như over luôn chứ nhể :|
Ơ này thế hỏi thật chứ không phải tao chọc ngoáy hay xui dại gì đâu nhé :|, chứ tao không nghĩ là bị refused roài thì còn xin lại được tiếp đâu /:)

thế thì nhầm rồi
truợt lần 1 là do bà ý
lần thứ 2 vào bà ý ko có quyền pv lại mình
thì sang ông kia pv
sang ông kia công bằng hơn, và ông ý cho dễ dàng hơn
chỉ trừ khi thiếu hồ sơ hoặc trục trặc ông ý sẽ refuse
/:)

Thật à :D Bây h mới biết đấy. Hay thế nhẩy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
e hèm
Em đang ngồi "hồi tưởng" lại năm tháng xưa... < :))> Ngồi nghe Cho con ngày mai :)) Hô hô hô :))
Mobile mới của min <for CE, Sule, Family> :0986926638 <giống số cũ không hehe- cái đuôi 2638 ý>. Số cũ đừng del nhá:D Sắp kiếm thêm 262836 :))

mỏi mắt quá,nhìn mãi ko ra signature Min viết cai ji`

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên