Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
èo, vào lớp mình thấy dạo ni đi xuống quá nhểy :D
hề hề, tao cũng đú theo, cơ nhưng mà ko cần bạn nào bầu choa đâu, ngại chít :">
hí hí
lâu ko gặp bọn mày :D :*

Chức năng khen bài đang trong thời gian thử nghiệm. Đến khi sử dụng, mấy em khen lung tung sẽ bị trừ hết điểm :D, ai được khen sai cũng bị trừ điểm luôn.

Oạch, a MTHa` cũng vào đây à 8-}. Ơ mà sao em bị cảnh cáo 10% ạ :|

Tao choáng quá cơ. Vừa biết tin em Ngân nhà mình được 600 Toefl :eek: :eek: :eek:

Oài, hôm trước gọi điện Ngọc bảo vẫn chưa bít j cả. Khiếp Ngân im hơi lặng tiếng thế ko biết. Thôi tao báo hộ để cả nhà vui cho em nó ;) ;) ;)

:( tau điên mất :( gọi điện cho ETS nó ko nói :(( bảo mày cứ chờ mail :(( ối dời ôi
mà mai tau đi phỏng vấn visa roài :( hix

Tao cũng mún đc oánh giá :(( Con Ngân giỏi nhề :x Tao sắp đi SG roài \:D/ Ava con Min trông sợ quá...Ọe, mình post bài chả liên wan

Hố hố
Ava em xinh thế nầy :)) :)) :)) Làm gì mà bà kêu sợ /:) :-L
Khồn đi SG vào Pinky Girl mua giùm bạn cái áo sơmi dài dài mỏng mỏng nhá. Hôhô ^o^

Chức năng khen bài đang trong thời gian thử nghiệm. Đến khi sử dụng, mấy em khen lung tung sẽ bị trừ hết điểm , ai được khen sai cũng bị trừ điểm luôn.
khẹc vừa ấn nghịc khen bài con Vanh, đọc ngay bài sau thấy cảnh cáo 8-|
hèm hèm con Ngân trâu thế 8-| tao mà thi chắc cũng chẳng được nổi 500 lol 8-| chúc mừng nhá :D

Nguyễn Hà Minh đã viết:
Hố hố
Ava em xinh thế nầy :)) :)) :)) Làm gì mà bà kêu sợ /:) :-L
Khồn đi SG vào Pinky Girl mua giùm bạn cái áo sơmi dài dài mỏng mỏng nhá. Hôhô ^o^

Đưa tiền đây

Khồn đi SG mua tao cái laptop nhé :D,khoảng nghìn đô là dc roi :D

Laptop sao phải vào tận SG :|
Tao choáng quá cơ. Vừa biết tin em Ngân nhà mình được 600 Toefl
:)) Thế à, thế là tao yên tâm rồi :D Mà Ngân nó thi đợt tháng 5 hở mầy ? :-?
Thế lại càng yên tâm :))

Hờ hờ, mấy hôm o lên, lớp mình nhắm trò nhỉ? Con Ngân đang vi vu ở Quảng Bình chắc sắp về, con này, về lớp mình bắt nó khao hết tiền thì thôi! b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) [-x [-x [-x [-x [-x [-x

Ơ, Ú vẫn chưa thấy j hả mày :-/:(

À, cả lớp mình có đọc báo H2T tuần trc ko?8-| Trời, bạn Xu lên báo nhé,:)) mà đứng cạnh ai ý,;;) nghi lắm là nghi, chúng mày kiếm khẩn trg mà đọc, con Xu này trông thế mà lợi hại phết ;;) À, notice là bài báo đấy viết về những bác sĩ tâm hồn tuổi teen ( A1 ):)):)):)):)), con Xu !b-) Lẩn đâu rồi, ra ngay đây!b-) [-( [-x

SMDH, đêm nhạc rock hay !:x:x:x:x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là mai bạn Ú đi lấy visa
đánh nhanh thắng nhanh nha kưng :-*
khẹc,chắc giờ này bạn Vo đang khóc vì sung sướng kakakakakaka
Ý thắng oàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hờ, Pháp toàn mấy thằng ăn vạ cắn bẩn chết là đúng rồi... chào Zidane, ko hiểu sao già đời rồi mà còn làm trò ngu xuẩn trẻ con thế 8-}.

Hẹn Ý 12 năm nữa lại vào ck, thằng Tú cứ chờ dài cổ rồi 12 năm nữa xem Ý đá ck cùng vợ nhé :)).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên