Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người đã góp ý hết rùi ,Nhí cũng giống như Mai với Ngọc ,lên Hao mặc dù ko post bài nhưng vẫn lên đều đều để biết Mèo với Trang như thế nào ,học hành vất vả thế nào (mặc dù dạo này vô tâm chẳng hỏi han j đc 2 đứa ).Chắc chẳng phải thanh minh cho ai hay cho cái j mà bọn nó đã viết ,tại vì bọn mình đã hiểu nhau quá rõ ,tính khí mỗi người lại khác nhau-->phải hiểu và thông cảm cho nhau chứ ...Nói dài thành nói dại-->ko nói nữa.....mà nếu Nhí có đi du học ,sẽ chăm lên post bài để share mọi điều bực mình (dù mọi người có kêu la mắng mỏ j cũng kệ )Lớp mình về sau họp lớp sẽ có pro_american,pro_english,pro_chinese,pro_japanese.....pro_laos:>

Mèo nhớ bức thư Nhí gửi cho Mèo lúc trước khi đi US ko??? Nhớ là chăm lên Hao post bài để mọi người còn bít tình hình ,để mọi người yên tâm ở bên kia ko bị ai bắt nạt(hay là ko bắt nạt ai b-) )

Hix,hôm nay bị cô Oanh mắng:(( lâu lắm rùi mới có cảm giác bị mắng là như thế nào (chắc tù hồi lớp 7 :(( ) mà hình như bi h mình nói cũng nhìu hay sao í ?8-|

:)| bùn ngủ nhỉ :)| tao vừa xong 9 bài toán :)| học đc 1 ít tiếng trung :)| nói chung là ngày mai đến lớp có rất nhìu thứ để chép :-<
chưa học kĩ nông :-< chắc mai ko học kịp là phải nghỉ ốm thoai :)|

Hơ, nick vào dc rồi. :D

Ặc, tuần này tao chết đây, mk cái tiền đồ của mình đen như chị dậu, éo học hành j nữa tắt đèn lên chuồng. :|

con mèo kia mày mà kô post bài nữa tao đập mày chết thẳng cẳng bây h, đừng có linh tinh nhá
thôi nhá, kô sến nữa nhá, nhìn mấy bài khuyên nhủ của bọn mày mà sao tao kô đủ can đảm để đọc, coi như thằng hung "nỡ nời" :)) chúng ta lại ONE BIG HAPEE FAMILEE

Lớp nì hay nhỉ ? Lớp 11 có khác, vẫn còn hứng thú mấy vụ "cọ xát" như thế này, thui các em ạ ! có gì cứ nói ra đi, năm lớp 11 là năm vui nhất trong 3 năm cấp 3 đấy, đến lớp 12, chẳng ai có hứng thú đùa nhau, chọc ngoáy nhau nữa ... mà năm lớp 12, lớp vắng lắm ! ( như lớp chị đây này, đi du học nhiều dã man ! buồn lắm ! )

thế lớp có định làm đồng phục lớp không thế ? bàn luôn đi, rùi còn phải lo để gửi cho bọn kiều bào xa TQ nữa ! Lớp chị cũng thế đấy ! ......... hic hic !

chị định vào trêu cái trang , thấy tình hình lớp đang nóng hổi, tò mò đọc mấy bài chứ cũng ko có ý bon chen , kích động gì đâu, vô tình tham gia thui ! Đừng mổ xẻ bài chị !

í quên , lớp Trung có làm giao lưu không thế ? lớp chị năm ngoái làm. vui lắm !làm đi nhé !

á đúng roài , vụ làm đồng fucj lớp thíalaof đây , cô Hoan biểu là fair làm trước năm lớp 12 đó , làm nhanh làm nhanh , bạn lào có idea thì vẽ đi , Thư vẽ đẹp mờ đâu rồi , cả thièng Vo nữa
hơ hơ , còn chuyện trên kkia thì mặc kệ đi
bi h là 9h sáng ngày tử thần , chỉ còn 1 tiếng nữa làddeens h Kiểm tra Trung tử thần , oài

tao lại đổi avatar rùi nè , đẹp hông bọn mày ? so với chứ ai ( yêu ) và chữ A thì cái lào đẹp hơn , bạn đang suy nghĩ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
cái chữ này vưỡn ko đẹp bằng ava của wo :)) :p
con Vanh đừng cố đừng cố :))
chẹp
sắp đến h kiểm tra roài
tao vẫn chưa ôn tập j mấy :D hay ko:D
chắc là phó mặc cho số phận thoai :D

nhà bạn nào có mic để hát karaoke thì bẩu nhá :D đang cần mic cho hum giao lưu :D cần ít nhất là 3 cái nữa :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tao lại đổi ava mới nè
hé hé
thi hả
thi lun lào
hum nay làm bài trung cũng bình thường
hè hè

tao ko thi thố với mày đâu
tao toàn ảnh kỉu như cái trứng với nước kia :)) :)) trưng ra bọn nó lại kêu là đồi bại với đồi trụy j đấy :)) :p

Bao h làm giao lưu thế,tuần sau KT Toán rồi còn j,mà cho tao hỏi,hình + Đại hay chỉ mỗi hình thôi?:-/
Dạo này trời lạnh!

bọn này dạo này đi ngủ sớm nhể, lên lúc 12h chẳng còn đứa nào onl nữa, buồn, biết là ko chat được nhưng mờ thấy mày onl vẫn vui :))

đâu ! tuần sau chỉ KT hình thui
co Hoan hoãn KT Toán lại vì hôm thứ 4 là ăn hỏi cô trung
còn hôm giao lưu hình như là ngày 20 - 21 ji đó , ko ciết được

thứ 2 ngày 21 mày ạ
@ Trang : có hôm nào tao out trc 12h đâu, nhg tao còn lượn lờ câu bài chứ ko ở mỗi 0407 :D
mà mày vẫn chưa down đc Y!M à?

mama mia , ăn hỏi cô trung á, cô trung cuối cùng cũng đi lấy chồng à, hề hề tưởng ế , cm cô :x

29 tuổi mới có chồng
kể ra cũng hơi ế
he he
ko sao , có là tốt rùi
:D

Hôm trước ngồi nghe cô kể chuyện rất hay ho .Rất happy vì cô sắp cưới (nhìn cô cười hạnh phúc cực-->sướng :x ).Mà cô iu lớp mình lắm nên mới cho đi bê tráp cho cô đấy;) Cung hỉ !Cung hỉ =D> :x

Mai kt Địa rùi,cả nhà học bài chưa?

chưa học , chẳng bít học jì cả
mệt thế nhỉ + lười nữa
có ai đi bê tráp cho cô ko
he he , hình như được phong bì đỏ đó
mong là tao được đi , vừa được bùng tiết lại vừa đc xem co ăn hỏi như thế lào
hè hè

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên