Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mie. sao con Ngọc lại quảng cáo cho bọn bốc vác ở chợ người thế này??=))=)):)):)) Vừa bốc vác vừa pê đê => sợ quá :)):))

cái gì mà nuốt kẹo xong thấy tắc cổ tức bụng cơ mày, con này lại khéo tưởng tượng, ng ta gọi đấy là bệnh trong đầu :))

nẻd day thì mày cần quái gì phải mặc cái gì khác đâu mèo, mày cứ như bình thường là được rồi :)) :)) :)) :)) :))

đồng ý với thằng tú..................f4 là flower 4 hả mày, sến thế thì chết nhà ng ta rồi :-$

hoan đúng là tra tấn ng ta, trời rét mà còn bắt mặc đồng phục

Chỉnh sửa lần cuối:
hớ hớ
hum nay con Vanh, con Trê tranh nhau cái áo len của tao :))
xong roài chúng nó còn hít hít ngửi ngửi 1 lúc lại bảo Ngọc ơi sao áo mày thơm thế? :)) :)) hờ hờ tao tắm xong cái tay áo quệt phải sữa tắm nên nó mới thơm thía :)) bó tay.com
hì hì ngày mai có bài j hông nhỉ:)
hum trc tao bùng anh :)
có bài tập j đáng kể hông mày?
hay có trò j hay ho ko?:D hay vẫn làm mấy cái dở hơi như mấy hum trc?
:-? ngày mai kiểm tra hóa nhỉ :-? tao đăng ký bạn Yến sang ngồi cạnh tao roài :p :)) b-) thế là xong :))
hờ hờ
còn lý thì lại văn nghệ nhỉ ? :D

Bạn Thu Trang đi đâu nói năng gì mà mấy đứa bạn tao hỏi kêu mày điên :))
Con My Téo nói chuyện VN đê, lúc nào cũng homecoming này nọ, bài này bài nọ, phét lác vừa thôi, tôi biết rồi, mày thì có ai đi cùng trong cái homecoming đấy nhỉ ? :-/ Nghe nhức đầu + mệt mỏi quá :|
Thế nhá, chúc bạn hạnh phúc bên đất nước Hoa Kì :-&

Hoàng Anh Tú đã viết:
mie. sao con Ngọc lại quảng cáo cho bọn bốc vác ở chợ người thế này??=))=)):)):)) Vừa bốc vác vừa pê đê => sợ quá :)):))
thằng Vo kia
mày nói thía mà nghe đc à
phải bit đáp ứng nhu cầu của bà con xa tổ quốc chớ [-(
con Téo nó nhờ
chả nhẽ tao ko làm?
tao thì hông bit mấy thằng này là thằng nào?
tao đã đề rõ là post hộ Téo roài cơ mà /:) mắt mày bị chanh làm cay roài hả?
ko nhìn thấy à? :p :)) :p

@Mỡ: mày nói nó thía nó ko post bài lên nữa thì mày cứ liệu đấy [-( nó nói tình hình của nó cho mọi ng nghe thoai mà! mày mà ở hoàn cảnh của nó thì mày mới thấy mày nói thía ko hay chút nào đâu! [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng mà tao thấy sợ cái kiểu nói đấy mà cũng phải tự nó thấy là nói thế có ai thèm reply đâu !!! Duyên thật :|

hờ hờ bạn My là My téo in US mà =))=)):)):)) phải post bài thế nó mới mang phong cách US chứ B-)

***,thằng Lê Hưng o phải thía đâu.cảm ơn,tôi sống đủ sung sướng ở cái đất Mỹ này rồi,sướng nhất là o phải gặp mặt mày mỗi ngày
thà mày cứ nói toẹt 1 câu:"mày o còn ở trong cái lớp này nữa,đừng vào câu bài,kể lể,lắm chuyện.chả đứa nào trong cái lớp này wan tâm mày sống chết ra sao ở cái đất Mỹ đấy đâu.đừng lên làm phiền cái box này nữa "
***,hôm nay lên ngắm lại ảnh F4,nghía được bài thằng Hưng,đi học mang cục tức trong người
nếu o ai coi tao là 1 thành viên của lớp trung nữa,thì thôi vậy,từ nay em o dám lên làm phiền các anh các chị nữa,để các anh các chị ,nhất là những người bận bịu như bạn Mỡ,khỏi tốn thời gian,đau mắt,ngồi xem bài vớ vẩn,khỏi phải đọc chuyện Mỹ miều này nọ(xin lỗi,tao o còn ở lớp để mà post bài lên nói chuyện VN,có biết cái đếch je đâu ngoài những j bọn mày kể).
những chuyện tao kể,chả phải điêu,tao sống vất vả,lúc nào cũng bài này bài nọ đấy ,thì sao?tin hay o thì tùy,mà chắc từ bây giờ,tao cũng chả dám nói je nữa:|

Chỉnh sửa lần cuối:
mày luôn luôn là 1 thành viên đặc biệt của lớp :D ( cả con Phim nữa :D )
ko việc j phải chấp lời thằng Hưng
đấy là ý kiến của nó thế
suy nghĩ của nó như thế, bit làm thía nào đc
nhưng suy nghĩ + ý kiến của nó không phải là ý kiến hay suy nghĩ của cả nhà
chắc chắn những thông tin mày nói về tình hình học tập của mày là có lợi cho bọn tao. Cũng có những đứa năm sau cũng sẽ đi học, cũng cần thông tin của mày, kinh nghiệm của mày, cũng cần bit homecoming là cái j chứ ;) mày cứ nói đi, tao nghe tao đọc :D ai ko mún đọc thì skip đi đọc bài khác :D thế thoai :D :* iu mày mà :D
đừng tức nữa :D :*

Oooooooooppppppppssssss!!!! Ji` ma` căng thẳng thế???:-/Thằng Hưng cũng đâu có ý ji` đâu???/:) Đấy là Mỡ's style rồi, đừng care :(:(
à mà nhân tiện xin lỗi bạn téo vì đã xúc phạm mấy anh F4 ( Tàu hả?) của mày nhé :DB-) Tao mù mấy cái thể loại TQ + Nhật bủn :D

nhắc nhở Hưng lần thứ n nữa nhé...... nói năng phải suy nghĩ 1 chút, đừng động chạm đến ng` khác, ko xỉa xói ng` khác thì ko chịu đc à??? có thể là ko cố ý làm ng` ta tức nhg nói năng chẳng suy nghĩ j`cả...... có đùa thì cũng đừng đùa kiểu đấy, ko vui chút nào đâu [-x..... nhắc thế thôi, nghe hay ko thì tùy...... chẳng ai có quyền cấm Hưng nói cả, nhg nói thế nào để ko làm tổn thương ng` khác, thế thôi.........
con Téo nó đi xa nhg vẫn luôn nhớ về lớp mình, trc ở VN thì nó chả bao h vào HAO, từ hồi sang bên đấy nó thường xuyên vào để giữ liên lạc với lớp mình........ nó ko ở đây thì làm sao bít j` mà bảo nó nói chuyện VN??? "chuyện VN" theo Hưng là chuyện j`??? nếu Hưng thấy khó chịu với kiểu kể chuyện của nó thì thôi, đừng đọc, cũng đừng ý kiến j` cả, để cho ng` khác đọc......
Myơi bọn tao đều wan tâm đến mày mà, tao rất thík nghe chuyện mày kể bít hông :* mày mà ko post bài nữa thì cũng bùn lắm đấy :*

Con My đâu, lên đây kể nốt vụ gum nào, đống bầy nhầy đấy sắp gỡ dc ra chưa :))

Nhìn account của thằng Đăng thương quá :)):)):)) bao h mới hết bị lock??:D

Nhưng mà tao thấy sợ cái kiểu nói đấy mà cũng phải tự nó thấy là nói thế có ai thèm reply đâu !!! Duyên thật
thằng mỡ hâm, con ngọc nói con téo chứ có nói tao đâu, hehe tao điên thật hả mày, ừ dạo này tao hơi chán đời nên cũng hơi điên điên................

lạy các bố mẹ, cứ theo gương tao đây này , hứng lên thích cãi nhau thì sang mấy cái box khác cãi nhau cho sướng mồm rồi về box mình chúng ta "tâm sự" đừng trút vào đây nhá :)) tao đủ chán đời rồi:))
thằng mỡ vẫn "dễ thương" như thế nhỉ :D iu mày lắm :))

--------------------
bọn ở nhà đứa nào rảnh rỗi post cho tao xem đến nay đã có bao nhiu đứa bị ghi sổ đầu bài rồi, bao nhiu thầy cô bị chọc tức =>dỗi rồi, để xem có phá kỉ lục năm trước kô nhá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao thế này , sao phản ứng lại ghê thế
ặc , Vanh chỉ định đùa thui mờ , mong Téo tha thứ
bạn biết lỗi rồi ạ
tao ko nghĩ là mày lại suy nghĩ nhiều về mấy cái tao đùa ở trên
bạn xin lỗi nhìu nhìu nhìu
đừng giận bạn

may was , fù , Téo ko giận mình .
nhưng Téo bảo Téo giận Hưng và sẽ ko post bài lên đây nữa => vẫn thấy mình có tội :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra thì tao nghĩ bọn mày trẻ con quá,chả có j để làm to chiện lên cả.Con Ngọc nói đúng đấy,ko đọc thì skip cũng ok mà Hưng (tao biết là mày ko có ý xấu :| )
Còn Mèo thì cứ coi đấy là lẽ đương nhiên đi ,ko phải cái j mình viết ra cũng có người hưởng ứng,cái đấy là chiện ko thể tránh khoỉ.Nhưng mà tao cũng nhắc mày,mong mày đừng giận : đừng nên cho mọi người cái cảm giác mày đang dần dần biến thành 1 pro_American như thế!
Đọc xong ai nghĩ j thì nghĩ,tao sẽ ko sửa + xóa đâu

Nhưng mà tao cũng nhắc mày,mong mày đừng giận : đừng nên cho mọi người cái cảm giác mày đang dần dần biến thành 1 pro_American như thế!
ít nhất là có tao ko có cái cảm giác đấy, mày đừng vơ đũa cả nắm thế [-x..... nó sang bên đấy, có nhìu thứ mới lạ, khác với ở đây => nó thấy thú thì nó kể, có iu quý thì nó mới kể hết mọi thứ ở bên đấy của nó cho mọi ng` nghe chứ...... chẳng có j` gọi là "thể hiện pro-american" cả, mày nói thế làm nó bùn đấy [-x

----------

thui ko tranh cãi nữa, chuyện này cũng chẳng có j` to tát để mà phải thế...... bọn mày đã nói thế thì con Mèo cũng chả còn hứng thú post bài nữa...... miễn bình luận !

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là con Téo nó đang trong hoàn cảnh ko mấy dễ chịu
nó vẫn mún share mọi vui buồn + bực dọc của nó cho bọn mình :| những ng nó iu quí. Hơn nữa nó cũng mún bit tình hình của bọn mình :| vẫn mún đc nhìn thấy những câu trêu đùa, thổ lộ hay than phiền của bọn mình :| Tao nghĩ đấy là nhu cầu bt :|
Bi h tao thấy nó mún vào đây xem bọn mình, mún vào chia sẻ :| nhưng lại vẫn còn tức chuyện kia:| tình cảnh khá là bi đát
----> tốt nhất là mọi ng đều nên xem kĩ những j mình post :|
con Téo có mún share bọn tao cái j thì cũng phải nói kỉu j cho bọn tao hỉu với chứ :| cả con Phim nữa cũng rút kinh nghiệm nhá, tao ko có ý nói bài mày post làm sao :| nhưng mà ý tao là nếu có đứa nào cũng nói bài mày vit điên hay làm sao thì cũng đừng giận mà ko post bài lên đây nhá :D
còn mọi người
ai thấy khó hỉu + khó chịu thì có thể đọc bài khác :D skip bài của con Téo :D thế thui. Nếu góp ý thì cũng nên góp ý nhẹ nhàng. Hưng góp ý kỉu đấy là hông nên. vì sao thì mày đã rõ.
tao thấy chuyện này chả có j
con Téo hông post bài lên nữa thì cũng hơi dở hơi
nhưng mọi người thông cảm cho nó 1 chút
nó ở xa nhà, nó lại đang có 1 đống bài kiểm tra quan trọng, nó cũng căng thẳng lắm. Đang căng thẳng mún lên xem chuyện của bọn mình cho nguôi ngoai thì ... bị góp ý....thế là giận... thế... :| sự thể nó là thế
Thoai bi h bọn mình coi như ko có chuyện j xảy ra :D cái trang đấy bị lật qua roài :D ko nên lật giở bới móc lại nữa
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
mie. căng thẳng chuyện này làm đếch ji`,tao đang căng thẳng chuyện KT Trung,làm 9 bài Toán + học Kỹ Nông + Địa trong 1 buổi tối đây (bây h là 10h30 :|) Tao ko có vở + sách Kỹ để học nữa :(:)(:)((MK!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên